Rolls royce rồng nhập quốc tịch Móng Cái

luongthanhhp

Xe hơi
Em ko thừa hơi săn cái xe của người ta. E đã nói rồi. hàng xóm nhà em kín cửa cao tường. và có nuôi nhiều chó giữ. Nếu bác muốn ngửi thì bắt xe ra mà người. Mà bác là cái Đb gì mà tra khảo người ta. dạo này có uy quá nhỉ
Đang đêm đọc bài bác e cũng bật cười. :))

luongthanhhp

Xe hơi
Con này mà bảo fake nữa thì con lạy bố.
Con này là của bác Long x này,e nhận ra chữ logo hưng thinh auto của nhà e ở đ ít xe. Còn nội thất thì xem ở đây http://tiengnhatclub.com/tintuc/Paper/1/gl/oto-xe-may/2012/04/phantom-in-hinh-rong-thu-3-ve-viet-nam/page_2.asp
Đọc ở đây báo nó viết là cho về hn nhưng thực tế xe về móng cái, thế mới biết báo hay tài liệu trên mạng nó chỉ ở mức tương đối thôi, các bác đừng cãi nhau mất công.

Chỉnh sửa cuối:

bean12

Xe tải
ồ cùn lên r kìa đúng hàng xóm nhà bác Long có khác hổ báo quá.... e bắt đầu sợ r =))

hoangsilk

Xe hơi
e tưởng cụ là hàng xóm nhà bác Long??? trong khi 14A-045.68 là xe nhà bác Thu mà bác bảo xe nhà bác Long đổi biển???
\
Em đi qua Cty CP Taxi nhưng chưa thấy xe của bác Thu đeo biển. còn em ko khẳng định là em của Bác Long đổi biển.... bác đọc kỹ hộ em cái nào.

xiêu.nhân

Xe buýt
Thưa các cụ là con RR 14A 045.68 là con nhà Thu Mơ ( thằng bạn em là hàng xóm nhà ý luôn nhé -nó bảo nhà chủ tên vợ chồng là thế ) nhà này ở gần chỗ vòng tròn gần Karaoke Diamon đối diện đường chạy đến cửa khẩu nhé ( khu mà có 1 dãy nhà cấp 4 tạm bợ ý ) .mới sáng nay 9h gặp em RR 14A 040.68 của nhà Long ở Bưu Điện thành phố nhé tại chạy nhanh qá ko chụp đc :) . Hiện h em đã về HN đợi thằng bạn em rình lúc nào em 045.68 ra ngoài nó chụp đc em up lên cho mọi ng xem :) Tóm lại là 2 em phantom ở MC đã đeo bỉm hết rồi :) chấm hết ạ.

bentleyspeed

Xe đạp
khổ quá ngắm xe và bình luận về xe thôi,bình luận về chủ và ai sở hữu làm gì,chủ xe đọc được người ta lại cười cho.mục đích Hunter thì ai cũng biết rồi cứ gây mất đoàn kết,rồi lại thành hiệu ứng dây chuyền,ra đường gặp 14 hay 35 hay gì đó nữa lại vẫn giữ cái hơn thua trong người có phải mệt không,Thư giãn và ngắm xe đi các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

bean12

Xe tải
\
Em đi qua Cty CP Taxi nhưng chưa thấy xe của bác Thu đeo biển. còn em ko khẳng định là em của Bác Long đổi biển.... bác đọc kỹ hộ em cái nào.
vâng bác hiểu biết lắm....
cty cp taxi 883 hiện h là em ông quản lý chứ ông chả việc gì lên cả
thằng cháu lão là bạn em mà em k biết àk =)) cụ cực kì hiểu biết đấy =))

bean12

Xe tải
Thưa các cụ là con RR 14A 045.68 là con nhà Thu Mơ ( thằng bạn em là hàng xóm nhà ý luôn nhé -nó bảo nhà chủ tên vợ chồng là thế ) nhà này ở gần chỗ vòng tròn gần Karaoke Diamon đối diện đường chạy đến cửa khẩu nhé ( khu mà có 1 dãy nhà cấp 4 tạm bợ ý ) .mới sáng nay 9h gặp em RR 14A 040.68 của nhà Long ở Bưu Điện thành phố nhé tại chạy nhanh qá ko chụp đc :) . Hiện h em đã về HN đợi thằng bạn em rình lúc nào em 045.68 ra ngoài nó chụp đc em up lên cho mọi ng xem :) Tóm lại là 2 em phantom ở MC đã đeo bỉm hết rồi :) chấm hết ạ.
cụ chuẩn luôn ạ :D :)) e thấy cụ còn biết hơn vài người thích nguy hiểm đấy =))
mà 040.68 e nhớ là ghost nhà bác dũng mà nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

xiêu.nhân

Xe buýt
ghost ở MC em tưởng là biển 14A 036.68 chứ @@! còn em Phantom rồng ( chưa rõ là độ hay xịn ) thì 1 em là bỉm 040.68 cụ ợ.Tại lúc ngồi trà đá mải ngắm em Santa Fe độ màu xanh - đen cực chất ở chỗ Eximbank nên ko kịp chụp phantom chạy qua.

hoangsilk

Xe hơi
RR 14A 045.68 này ngày nào cũng đỗ trong nhà thò đuôi xe ra bác đi qa có thể nhìn thấy ngay.ở chỗ vòng tròn to đùng từ karaoke Diamon đi lên sang bên phải 1 chút.tại nó đỗ trong nhà suốt nên ko ra check đc là con nào.mà 1-2 ngày nữa là về HN rồi hic
Xin lỗi bác là em cập nhật tin tức chậm. chiều hôm qua em mới thấy nó đeo biển. vì mấy hôm trước em đi qua 883 chưa thấy nó đóng biển....
vâng bác hiểu biết lắm....
cty cp taxi 883 hiện h là em ông quản lý chứ ông chả việc gì lên cả
thằng cháu lão là bạn em mà em k biết àk =)) cụ cực kì hiểu biết đấy =))
Em ko dám nhận em là người hiểu biết gì tới đại gia này lọ. vì em hay đổ xăng ở đó. thường gặp Porsche biển HN và con RR Fake này ở bên trong. Việc 883 là do ai quản lý em ko quan tâm. vì đó là Văn phòng XNK và Taxi. nên việc chủ đến là chuyện bình thường...

hoangsilk

Xe hơi
cụ chuẩn luôn ạ :D :)) e thấy cụ còn biết hơn vài người thích nguy hiểm đấy =))
mà 040.68 e nhớ là ghost nhà bác dũng mà nhỉ???
Việc nhầm lẫn hoàn toàn bình thường...

- Mình xin nói vài lời ngắn gọn thế này mới nhắn nhủ tới các member tới từ Móng Cái. tránh tình trạng spam loãng topic tăng thành tích, nếu có vấn đề gì thì anh em trà đá chém gió. OF là diễn đàn chia sẻ lấy ý kiến từ các member để đóng góp. chứ ko phải là nơi để cãi nhau.
Móng Cái TP bé bằng cái lòng bàn tay mà lên đây làm om xòm cho cả nước biết là Quê Hương ta có xe này xe kia, dân Móng Cái giàu có nhiều xế khủng... Thực sự em cũng hơi muối mặt,
-Trước hết em xin nhận khuyết điểm tự phê bình mình trước toàn thể anh em
... Em xin hết, nếu chúng ta cứ tiếp tục thế này thì e là lập nick bên BeatVn spam thoải mái

Chỉnh sửa cuối:

bachchuongtu

Xe tải
Con này 100% là Fake, em không biết thật giả dư nào nhưng chính chủ nói vậy.

zyn1990

Xe máy
rồng xịn và rồng fake là như nào các cụ :(