Thảo luận Rondo máy dầu có đi sapa ngắm tuyết được không?

Traitan968

Xe tải
PEUGEOT THANH XUÂN 12 KHUẤT DUY TIẾN - HÀ NỘI
Bẩm các cụ e mới lấy rondo máy dầu, e có đọc bài của một bác đi kia sedora j đó máy dầu lên sapa lạnh quá mà sáng hôm sau máy k chịu chạy vì dầu bị sánh lại. Cụ nào đã gặp trường hợp này hoặc đi dòng kia máy dầu lên sapa rồi chia sẻ giúp em với. E cảm ơn
Cụ cứ đi vô tư đi. Vì dầu ở dưới mình k dc pha thêm chất phụ gia, con dầu ở trên đó dc pha thêm chất phụ gia. E nghĩ cụ đổ vừa đủ dầu trong bình thôi sau đi gần lên đó mình đổ thêm dầu cụ àk. E đã từng nghe dc câu chuyện có cụ lên sapa xe bị đông dầu, cụ ấy đã bắt xe ôm đi mua thêm dầu ở trên đó rồi đổ thêm vào 1 lúc sau lại đi dc.

Mariothao

Xe đạp
Tại sao ko có bản máy dầu full đồ nhỉ.

chihuongcao

Xe tải
Bẩm các cụ e mới lấy rondo máy dầu, e có đọc bài của một bác đi kia sedora j đó máy dầu lên sapa lạnh quá mà sáng hôm sau máy k chịu chạy vì dầu bị sánh lại. Cụ nào đã gặp trường hợp này hoặc đi dòng kia máy dầu lên sapa rồi chia sẻ giúp em với. E cảm ơn
Em chưa trải nghiệm nhưng mà về cơ bản em thấy máy dầu mà lạnh quá khó khởi động thật ạ :D.

chihuongcao

Xe tải
Tại sao ko có bản máy dầu full đồ nhỉ.
Cái này do định hướng của hãng cụ ạ. Về cơ bản thì máy dầu khách hàng mua về cho công ty và chạy dịch vụ nhiều hơn nên không chú trọng nhiều về option ạ.

Mariothao

Xe đạp
Cái này do định hướng của hãng cụ ạ. Về cơ bản thì máy dầu khách hàng mua về cho công ty và chạy dịch vụ nhiều hơn nên không chú trọng nhiều về option ạ.
E thấy new so có bản dầu full lên cứ ngóng rondo

phaibx

Xe hơi
Ko có thêm cụ nào có kinh nghiệm qua tình huống này thêm nhì