RRCL FC (Nơi gặp gỡ của các Fan trung thành với RRCL)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
RRCL FC (Rổ Rá Cạp Lại Fan Club) không phải là một đội hình tập hợp chỉ để cho giải bóng đá lần này!

Lịch sử của chi hội RRCL các cụ có thể xem tại đây. Chúng tôi, những thành viên sinh hoạt trên OF tới nay đã 4 năm, thấy mình cần có trách nhiệm với sự phát triển bền vững của OF, chi hội RRCL quyết tâm đóng góp và tham gia các hoạt động xã hội được OF chính thức phát động. Giải bóng đá mừng SN OF6 là một cách chúng tôi sẽ thể hiện sự gắn kết đó, như chúng tôi đã từng làm với các hoạt động khác trong thời gian qua.

RRCL FC lập thớt này dành cho các cụ mợ đã đang và sẽ là fan hâm mộ của RRCL cũng như RRCL FC tại giải này. Với hy vọng sẽ có nhiều bạn mới, chia sẽ mới cũng như khích lệ tinh thần anh em RRCL hoàn thành tốt nhiệm vụ ở giải bóng đá ý nghĩa này.

Thay mặt chi hội, xin cảm ơn các cụ các mợ.

CEO | CAP8

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Các bạn Fan RRCL mời vô nào, sự động viên của các bạn giúp chúng tôi đá khẻ hơn, đẹp hơn. Welcome please!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Giờ đến phần chém gió:

OFC là ai? Chúng ta không biết, Họ mạnh ở chỗ nào? Rất mạnh và đều, họ yếu ở đâu? Chịu. Vậy sao mà đá? đó là việc chúng ta cần bàn ở đây.

Nghe qua thông tin vỉa hè thì dường như đội bóng này có phong trào, tuy nhiên là phong trào đi xuống. Mới thành lập được 50 cụ, tuy nhiên có vài cụ tham gia. Phải chăng họ sẽ có vấn đề về gắn kết? dễ bị phân tách nếu chúng ta biết cách ly tốt các tuyến của họ? vậy cách ly họ ra sao? ta lại bàn tiếp.

Nhìn ảnh thì có vẻ chắc chắn họ sẽ ra quân với 2 cầu thủ to béo, vấn đề đấy. Tuy nhiên tuổi trung bình của họ lại cao hơn chúng ta, vậy có nên dùng bóng nhanh, dài để giết sức mấy bác 'về hưu' đá bóng này không? Có lẽ chúng ta nên dùng một chút bóng dài kết hợp với tiền đạo nhỏ gọn (tránh tì đè) để giải quyết bài toán này.

Lý thuyết là thế, và em cũng chỉ chém thế, quyết định là do ban kỹ thuật. Có duy nhất một điều là họ sẽ thua ta về tâm lý trong trận đấu lớn mở màn này. Em nghĩ sẽ là 49 - 51 hơi nghiêng về ta.

Chỉnh sửa cuối:

Linh_mèo

Xe đạp
Báo cáo là đội trưởng đội cổ vũ của RRCL có cái mẹt iemmmmmmmmm

anhcobra

Xe container
Giờ đến phần chém gió:

OFC là ai? Chúng ta không biết, Họ mạnh ở chỗ nào? Rất mạnh và đều, họ yếu ở đâu? Chịu. Vậy sao mà đá? đó là việc chúng ta cần bàn ở đây.

Nghe qua thông tin vỉa hè thì dường như đội bóng này có phong trào, tuy nhiên là phong trào đi xuống. Mới thành lập được 50 cụ, tuy nhiên có vài cụ tham gia. Phải chăng họ sẽ có vấn đề về gắn kết? dễ bị phân tách nếu chúng ta biết cách ly tốt các tuyến của họ? vậy cách ly họ ra sao? ta lại bàn tiếp.

Nhìn ảnh thì có vẻ chắc chắn họ sẽ ra quân với 2 cầu thủ to béo, vấn đề đấy. Tuy nhiên tuổi trung bình của họ lại cao hơn chúng ta, vậy có nên dùng bóng nhanh, dài để giết sức mấy bác 'về hưu' đá bóng này không? Có lẽ chúng ta nên dùng một chút bóng dài kết hợp với tiền đạo nhỏ gọn (tránh tì đè) để giải quyết bài toán này.

Lý thuyết là thế, và em cũng chỉ chém thế, quyết định là do ban kỹ thuật. Có duy nhất một điều là họ sẽ thua ta về tâm lý trong trận đấu lớn mở màn này. Em nghĩ sẽ là 49 - 51 hơi nghiêng về ta.
rõ khổ, thiếu thông tin là dư lày đây. đội em từ hồi thành lập đến giờ tuyền thua nhiều hơn thắng, cứ thắng là anh em ra về lại lo sợ những điều không may sẽ xảy ra. vì vậy về mặt tâm lý hai ta hòa.

tungcalo

Xe điện
Giờ đến phần chém gió:

OFC là viết tắt của Old & Fat Club mà :))

Tuanphim

Xe điện
Cái thớt bên kia thấy mấy ông OFC nói RRCL chả ra cái gì, em cũng thấy bực thay.

minhquoc

Xe điện
FFFC có lời mời các kụ RRCL tối thứ 7 ngày 28/4 giao lưu với bọn eim tại sân Thủy Lợi từ 19h-20h30. Các cụ thấy sao ah

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
FFFC có lời mời các kụ RRCL tối thứ 7 ngày 28/4 giao lưu với bọn eim tại sân Thủy Lợi từ 19h-20h30. Các cụ thấy sao ah
Cám ơn cụ đã có nhời mời, cá nhân em là ưng cái bụng lắm rồi, cơ phải sếp quyết mới xong. Cụ đợi chút xíu nhé.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Thông Báo Fan Club

Chiều nay 4h ban điều hành họp để chốt một số việc liên quan đến tài trợ và chế độ thưởng cho vận động viên. Kính mời Fan của RRCL đến tham dự để gặp gỡ đội.

Hết thông báo.

minhquoc

Xe điện
Cám ơn cụ đã có nhời mời, cá nhân em là ưng cái bụng lắm rồi, cơ phải sếp quyết mới xong. Cụ đợi chút xíu nhé.
E sẽ gắng đợi, cụ báo sớm cho bọn eim chuẩn bị chu đáo nhé. CN này gặp cụ rồi

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Gửi cụ Minh Quốc,

Cám ơn cụ về lời mời một lần nữa. Tuy nhiên sau khi bàn bạc, tụi em khả năng sẽ bận vào tuần sau vì cả đội đi miền Trung. Vậy kính cụ có thể sắp xếp một ngày giữa tuần của tuần sau nữa cho bọn em được không? Rất vui khi được giao lưu với đội bóng chất lượng như bên cụ

Kính,

Xi dau

Xe tải
chạy long nhong cả tiếng đồng hồ vẫn chưa biết điểm hẹn ở mô??? :((

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
không ngờ mấy ông dr sản chân tay loòng khòng mà đá hay phết, đội mình nhất bảng là cái chắc.
Cố lên chúng tôi tự hào về bạn, nhất là Tiền đạo áo 96 ke ke

tungcalo

Xe điện
Hôm nay ra sân em thực sự bất ngờ về lối chơi của các cụ. RRCL có lẽ sẽ là một trong số các đội sớm dành vé vào bán kết thôi.