[Đã bán] Ruột chăn, ruột gối lông vũ thật 100%. Hàng dư khách sạn Intercontinental em bán chưa đủ giá nguyên liệu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
435,000 VNĐ

pirates30

Xe tải

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
Em cũng ko biết có chần hay ko chần là như nào :D cụ khai sáng giúp em với
có chần tức là vải mặt ngoài cùng kết hợp với tấm bông mỏng và 1 lớp vải lót phía trong bằng các đường may theo hình nào đó khi ta lập trình, còn ko chần thì chỉ 1 lớp vải chính thôi ạ
ví như hình ảnh dưới đây là ko chần

Còn bộ này là có chần, tuy nhiên sẽ cứng hơn và giá cao hơn cụ ạ

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Cụ cho hỏi con chim vũ này được nuôi ở quốc gia nào, cách nuôi và trang trại nuôi nhốt ntn mà thu đc nhiều lông thế ạ, kiểu như lông cừu thì họ phải nuôi cả đàn ở trang trại rất to và đến kỳ thu hoạch thì chạy qua máy là sạch lông. Vậy lông chim vũ này thu hoạch ntn, khi vặt lông chim có chết ko, hay lại tự mọc lại như con cừu ạ, hay vặt xong lông là chim cũng chết, và thịt chim chắc để làm thức ăn chăn nuôi, còn lông chim làm ra chăn gối thế này ạ
Vâng, em chào cụ
Về lông vũ nói chung thì tất cả các loại ngan ngỗng gà vịt và các loại chim đều có lông vũ, và lông vũ để dùng được vào việc sử dụng cho may áo và chăn ga gối hay các đồ bộ giữ ấm cho cơ thể con người thì duy nhất chỉ dùng các loại thủy cầm, và ưu tiên nhất vẫn là Ngỗng trắng, sau đó là các loài vịt và 1 số rất ít các loại chim có bơi lặn dưới nước chứ chim trời mà ko xuống nước ko dùng dc lông đâu ạ, cũng như lông gà, ko dùng đc đâu ạ.
Và chủ yếu nguồn lông này nhập khẩu từ các khu chế xuất từ nước ngoài nhập về và đã qua chế biến, tùy từng mức độ vì khâu xử lý lông để dùng được nó cũng không đơn giản đâu ạ, các cụ yên tâm là Trung quốc họ còn nhập từ các nước khác về chứ vn mình ko có cửa nhập lông về từ TQ đâu ạ
Còn khách sạn 5 sao cũng tùy thuộc vào cách đầu tư của họ, ví như 5 sao em đã từng làm thì em chỉ thấy duy nhất intercon làm full chăn topper và gối lông vũ chứ Vin vủng. Sun sủng cũng chỉ bông micro fiber thôi

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Vịt cũng là lông vũ mà cụ
Cụ chuẩn, lông vịt là chủ yếu đó cụ, nhưng vặt con vịt ra ko phải lấy hết dc cả con mà chỉ lấy dc phần lông mềm thôi chứ lông cánh, lông cứng cũng bỏ, đến khâu xử lý cái lông để dùng vào dc việc thì đấy mới là cái đáng nói phỏng cụ ;)

Xe bọ xít

Xe container
Vâng, em chào cụ
Về lông vũ nói chung thì tất cả các loại ngan ngỗng gà vịt và các loại chim đều có lông vũ, và lông vũ để dùng được vào việc sử dụng cho may áo và chăn ga gối hay các đồ bộ giữ ấm cho cơ thể con người thì duy nhất chỉ dùng các loại thủy cầm, và ưu tiên nhất vẫn là Ngỗng trắng, sau đó là các loài vịt và 1 số rất ít các loại chim có bơi lặn dưới nước chứ chim trời mà ko xuống nước ko dùng dc lông đâu ạ, cũng như lông gà, ko dùng đc đâu ạ.
Và chủ yếu nguồn lông này nhập khẩu từ các khu chế xuất từ nước ngoài nhập về và đã qua chế biến, tùy từng mức độ vì khâu xử lý lông để dùng được nó cũng không đơn giản đâu ạ, các cụ yên tâm là Trung quốc họ còn nhập từ các nước khác về chứ vn mình ko có cửa nhập lông về từ TQ đâu ạ
Còn khách sạn 5 sao cũng tùy thuộc vào cách đầu tư của họ, ví như 5 sao em đã từng làm thì em chỉ thấy duy nhất intercon làm full chăn topper và gối lông vũ chứ Vin vủng. Sun sủng cũng chỉ bông micro fiber thôi
Cảm ơn CỤ! E hỏi thêm cái này
- Gối 50 x 70 nặng 1,2kg = 435k/1
- Chăn 2m x 2,2m, nặng 2,2kg = 1.050k ( loại này có thể dùng cho đại hàn rồi ạ)

Về diện tích thì gối 0,35m2 và chăn 4,4 m2 tức diện tích lớn hơn chục lần so với gối, nhưng về tronhj lượng lông chỉ nặng gấp đôi, là ntn ạ. Tỷ lệ này có đặt nay điều tiết đc ko, VD gối 1,5kg còn chăn 3kg tổng lông ko đổi và ko ảnh hưởng giá thành ko ạ

Hay mình có thể đặt được trọng lượng lông này, chứ chăn có 2,2 kg thì mỏng quá, mùa đông có đủ ấm ko nếu ko có điều hòa hay sưởi

30N-7144

Xe hơi
Cụ inbox cho em 1 bộ 2 gối cả vỏ gối , 1 chăn cả vỏ chăn, thank.

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Cảm ơn CỤ! E hỏi thêm cái này
- Gối 50 x 70 nặng 1,2kg = 435k/1
- Chăn 2m x 2,2m, nặng 2,2kg = 1.050k ( loại này có thể dùng cho đại hàn rồi ạ)

Về diện tích thì gối 0,35m2 và chăn 4,4 m2 tức diện tích lớn hơn chục lần so với gối, nhưng về tronhj lượng lông chỉ nặng gấp đôi, là ntn ạ. Tỷ lệ này có đặt nay điều tiết đc ko, VD gối 1,5kg còn chăn 3kg tổng lông ko đổi và ko ảnh hưởng giá thành ko ạ

Hay mình có thể đặt được trọng lượng lông này, chứ chăn có 2,2 kg thì mỏng quá, mùa đông có đủ ấm ko nếu ko có điều hòa hay sưởi
Cái này em làm chuẩn theo tỉ lệ của bọn ks, cụ muốn tăng em tăng cho cụ đc ạ, còn tuy nhiên gối nó như cái kê lên cổ, phải cứng gần như khúc giò ấy chứ, cái chăn mà làm như vậy sao mà dậy đc cụ :D
Tuy nhiên em bán với giá này là em chỉ tính dưới giá tiền nguyên liệu thôi cụ, thêm chút xíu thì cụ cũng thêm cho em 1 ít, cũng ko nhiều đâu cụ ạ, gọi là nguyên liệu thôi cụ, chủ yếu em bán để giải phóng kho, chuẩn bị dự án sắp tới

Chỉnh sửa cuối:

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Cụ inbox cho em 1 bộ 2 gối cả vỏ gối , 1 chăn cả vỏ chăn, thank.
Cụ chọn mẫu vải hộ em với nhé, vì có 2 loại khác nhau, 1 là lụa và 1 là cotton cụ ạ, cụ cứ thích mẫu nào nhắn em là em báo luôn trên đây để các cụ khác tham khảo ạ

nicholas1618

Xe điện
Cụ cho e 1 gối e thử xem nó ntn.

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com

hungvn

Xe tải
Cụ báo giá em cả bộ mẫu này nhé (2 ruột gối lông vũ, 2 vỏ gối, 1 ruột chăn lông vũ, vỏ chăn, ga trải đệm

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Vâng, Topper 2m x2,2m loại dày 7cm dựng thành 3,8tr, loại mỏng 4cm chần thẳng 2,5tr
Topper 1,8m x 2m loại dày 7cm dựng thành 3,4tr, loại mỏng 4cm chần thẳng 2,1tr
loại dày 4cm như kiểu ruột chăn nhưng dày khộp ạ, còn loại 7cm thì các vách ngăn có thành may dựng chia từng ô riêng biệt ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng