[Đã bán] Rx 350 sản xuất cuối 2010 fulloption rẻ đây

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
920,000,000 VNĐ

Mõ Xóm

Xe hơi
Em có ông em, thời sinh viên trọ ngay phòng bên, suốt ngày chén chú chén anh. Ra trường vài năm, ông em đổi nghề buôn xe cũ. Em hẹn với ông em khi nào đổi xe sẽ ủng hộ. Đến lúc xem xe, ông em bảo con này odo 4v nhưng chỗ ae e nói thật bọn e tua 2v rồi. Em k nhờ thợ đi xem cùng vì nghĩ chỗ ae, nhưng nhìn xe cũng nghi nghi nên nhờ ông bạn trong hãng check lịch sử bảo dưỡng. Ông bạn báo bảo dưỡng 10v cách đây 2 năm rồi, mỗi năm chạy 4v, em té ngửa luôn.
Em có 1 ông anh, cùng xóm ở quê, thời niên thiếu khăng khít còn hơn c/ứt với đ/ít. Hồi ông ấy lập nghiệp có dính phốt phải đi trại, em sinh viên nghèo nhưng vẫn thi thoảng lên trại thăm ông anh, sau đó ra trại ông ấy chuyển nghề buôn ô tô lên như diều gặp gió, cực giàu. Già làng buôn xe ô tô ở đất Hà Nội chắc không ai là không biết ông ấy nhưng 3 lần em bị làm gà cho ông ấy thịt, cạch tới già. Túm lại là tin ai thì tin chứ mấy ông buôn xe ô tô nói chuyện về ô tô thì đừng tin lắm, bản chất nghề nghiệp rồi :D

Còn xe của cụ chủ thớt thì bán cho người dùng cũng k quá đc 850 củ đâu, bán đi cho nhẹ đầu mà làm việc khác.

Cụ rao trên bonbanh có 880 củ mà rao cho anh em ofer 920 củ thì khoai rồi :D

Chim Sâu

Xe buýt
Em có 1 ông anh, cùng xóm ở quê, thời niên thiếu khăng khít còn hơn c/ứt với đ/ít. Hồi ông ấy lập nghiệp có dính phốt phải đi trại, em sinh viên nghèo nhưng vẫn thi thoảng lên trại thăm ông anh, sau đó ra trại ông ấy chuyển nghề buôn ô tô lên như diều gặp gió, cực giàu. Già làng buôn xe ô tô ở đất Hà Nội chắc không ai là không biết ông ấy nhưng 3 lần em bị làm gà cho ông ấy thịt, cạch tới già. Túm lại là tin ai thì tin chứ mấy ông buôn xe ô tô nói chuyện về ô tô thì đừng tin lắm, bản chất nghề nghiệp rồi :D

Còn xe của cụ chủ thớt thì bán cho người dùng cũng k quá đc 850 củ đâu, bán đi cho nhẹ đầu mà làm việc khác.

Cụ rao trên bonbanh có 880 củ mà rao cho anh em ofer 920 củ thì khoai rồi :D

E vừa điều chỉnh giá 8xx đó, còn cái giá ở tiêu đề có điều chỉnh được đâu cụ

Kobe

Xe tải
E vừa điều chỉnh giá 8xx đó, còn cái giá ở tiêu đề có điều chỉnh được đâu cụ
Cứ bình tĩnh cụ ạ.... xe đẹp rồi sẽ bay thôi. Em để ý xe cụ rồi nhưng tiếc là chưa đúng điểm rơi tài chính, hy vọng vẫn kịp duyên!

Chim Sâu

Xe buýt
Cứ bình tĩnh cụ ạ.... xe đẹp rồi sẽ bay thôi. Em để ý xe cụ rồi nhưng tiếc là chưa đúng điểm rơi tài chính, hy vọng vẫn kịp duyên!
Nếu mấy bữa nữa ko bán được thì chắc nó duyên với e và e sẽ giữ lại, bán con khác. Vì thực ra con này rất chất, giờ đăng kiểm thời gian cũng như bản 2015 nhưng lại rẻ hơn rất nhiều nên tính ra lại ngon. Chứ xe ngon các cụ ép ghê quá e cũng chả muốn bán

Anhkhoadung

Xe đạp
Nếu mấy bữa nữa ko bán được thì chắc nó duyên với e và e sẽ giữ lại, bán con khác. Vì thực ra con này rất chất, giờ đăng kiểm thời gian cũng như bản 2015 nhưng lại rẻ hơn rất nhiều nên tính ra lại ngon. Chứ xe ngon các cụ ép ghê quá e cũng chả muốn bán
Bán rẻ lại mua rẻ
Mà rẻ quá thì anh bán Land đi anh lấy.
Land đẹp vẫn được giá lắm

Bò lốp

Xe lăn
880 ngon rồi, cụ nào cần múc là đẹp. Ủn tiếp cho cụ chủ ạ

Chim Sâu

Xe buýt
Bán rẻ lại mua rẻ
Mà rẻ quá thì anh bán Land đi anh lấy.
Land đẹp vẫn được giá lắm
Nay e gạ vk bảo hay bán mec glc đi, để lại con này. Thực tế nó đi thích hơn con mec nhiều mà vợ vẫn đang lăn tăn vì con kia nó đi vô lăng nhẹ hơn😅
Con này đi êm hơn, bốc hơn, mà nó ko cọt kẹt như glc, nó chắc nịch

Roman

Xe điện
2009 thợ giao 8x thì con của cụ chủ giao 9x là cũng hợp lý. Chưa kể nội thất vẫn nguyên bản. Xe thợ toàn bọc lại hết rồi.

Chim Sâu

Xe buýt
2009 thợ giao 8x thì con của cụ chủ giao 9x là cũng hợp lý. Chưa kể nội thất vẫn nguyên bản. Xe thợ toàn bọc lại hết rồi.
Thì e vẫn nói, các cụ cứ đi xe xe của salon khắp hn này rồi qua e để so sánh, chứ cứ nhìn giá thợ rồi bảo xe e đắt thì nghe buồn lắm

redcode

Xe điện
Thì e vẫn nói, các cụ cứ đi xe xe của salon khắp hn này rồi qua e để so sánh, chứ cứ nhìn giá thợ rồi bảo xe e đắt thì nghe buồn lắm
Xe salon siêu lướt thì ko nói, chứ tầm 5 năm đổ lên thì họ spa như kiểu các em trang điểm bằng mỹ phẩm chợ ấy cụ nhể. Mang về chạy vài tháng là lộ nguyên hình.

Anhkhoadung

Xe đạp
Nay e gạ vk bảo hay bán mec glc đi, để lại con này. Thực tế nó đi thích hơn con mec nhiều mà vợ vẫn đang lăn tăn vì con kia nó đi vô lăng nhẹ hơn😅
Con này đi êm hơn, bốc hơn, mà nó ko cọt kẹt như glc, nó chắc nịch
GLC ngon nhưng thua xa xe này
Xe hút khí tự nhiên nó khác lắm

K.P.T 74

Xe buýt
Cụ cứ từ từ, tháng 12 xe còn em sẽ làm giá được em xúc về chạy

Trạng thái
Thớt đang đóng