[Funland] Sách Giáo dục giới tính cho trẻ

Tuoitan

Xe buýt
Con em giờ cấp 2 một trai một gái, trò chuyện trực tiếp cũng thấy khó mở lời. Em đang tìm mấy cuốn sách GDGT để chuẩn bị cho con. Trước thấy có cuốn Hoa hồng giấu trong cặp sách được khen nhiều mà giờ k thấy bán nữa.
CCCM có kinh nghiệm, biết hiện nay có đầu sách nào tốt giới thiệu cho em với ạ. Em cảm ơn.

hưvô

Xe lăn
Con em giờ cấp 2 một trai một gái, trò chuyện trực tiếp cũng thấy khó mở lời. Em đang tìm mấy cuốn sách GDGT để chuẩn bị cho con. Trước thấy có cuốn Hoa hồng giấu trong cặp sách được khen nhiều mà giờ k thấy bán nữa.
CCCM có kinh nghiệm, biết hiện nay có đầu sách nào tốt giới thiệu cho em với ạ. Em cảm ơn.
Tìm đọc Hoa hồng giấu trong cặp sách online có đấy cụ

Haiprozzz

Xe buýt
Mở phim Mĩ cho chúng nó coi là được. Hồi nhỏ em đã xem phim Mĩ trai gái nó nhai lưỡi lột đồ dần tự đoán ra chúng đang làm gì

sinichit52

Xe container
Hồi con em còn nhỏ em mua bản đồ cấu tạo cơ thể con người về treo. Bên cạnh đó là 1 cô người nước ngoài mặc bikini, 1 anh chàng 6 múi đẹp trai. Con em cần hỏi gì là em có ngay giáo cụ trực quan. Em cứ tức tắc dạy nó đến hết cấp 2 là ổn. Hồi đí ai vào nhà em cũng cười chết thôi vì vụ hàn lâm đi với phồn thực.