[Cần bán] Samsung S23 ultra - SSVN, nguyên seal mới 100%, mầu Black, 5g - 8/256gb

Số điện thoại
0985851345
Giá
20,500,000 VNĐ
Địa chỉ
KDT Thăng Long city - xóm Tháp - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm (gần AEON Mall Hà Đông)

thanhduy_msa

Xe buýt
Đã bán cho 1 cụ làm ở EVN, giá 19tr500, mời cụ chầu cafe, tăng luôn 1 cái sạc 25w chính hãng,
Cảm ơn các cụ đã quan tâm,

kiendaicad2

Xe hơi
các cụ để cụ ấy bán hàng. đắt thì ko có người mua, mà rẻ thì sẽ tự bay. người mua đắt rẻ cũng phải tự tìm hiểu và chịu trách nhiệm vì quyết định của mình thôi.
nọ thằng bạn em nó cũng mới lấy ở Viettel store, các em chân dài săn đón, bản 8gb là 21 triệu, bản 12gb 512 hơn 23 triệu cũng gần 24. ở ngoài chắc rẻ hơn vì mấy nơi như viettel, tgdd chắc đắt nhất rồi.
Công nhận đọc mãi cmt mới thấy cụ chuẩn. Topic người ta bán hàng miễn không lừa lọc là được, còn giá cao hơn thị trường 1-2tr cũng là do người bán đặt ra tùy theo chất lượng sản phẩm của họ, ko thể bắt người này phải bán theo giá của người kia được. Nhưng giờ off nó tạp ở chỗ là mỗi khi có ai bán hàng là một đống thành phần rỗi việc vào phán phải bán giá này, phải bán giá kia, ông A mới bán giá này, ông B mới bán giá kia nên phải hạ giá đi,...bla. Đúng là bọn giẻ rách.

Hdv1012

Xe hơi
Công nhận đọc mãi cmt mới thấy cụ chuẩn. Topic người ta bán hàng miễn không lừa lọc là được, còn giá cao hơn thị trường 1-2tr cũng là do người bán đặt ra tùy theo chất lượng sản phẩm của họ, ko thể bắt người này phải bán theo giá của người kia được. Nhưng giờ off nó tạp ở chỗ là mỗi khi có ai bán hàng là một đống thành phần rỗi việc vào phán phải bán giá này, phải bán giá kia, ông A mới bán giá này, ông B mới bán giá kia nên phải hạ giá đi,...bla. Đúng là bọn giẻ rách.
Công nhận vào đây nhiều thợ với nhiều nick clone ép giá , người dùng thật thì ít .Máy ngon các bố trả rẻ xong chửi ngta bán đắt , xong các bố bán lại đắt hơn .Giá cả giờ thời đại 4.0 rồi ai chả rõ .chả qua muốn bán nhanh thì bán rẻ tí , các ông cứ lịch sử thì ok vẫn mua dc .Thời gian đi rình con máy thì rình lô đất rẻ làm vài trăm củ cho bõ , ăn 1-2 củ làm gì