Sáng nay một số mẫu Kia lại tăng giá???

sea83

Xe đạp
E nói thật: nghề của e là nghề soi hợp đồng, soi báo giá, tính lãi, đặt cọc, chi phí cơ hội,,,,. Các điêu khoản e mà soạn thì cứ gọi là chắc nịch, sale là bạn của bạn e thế nên lời nói của ae còn hơn cả hợp đồng ấy chứ ( có ký hợp đồng bác ạ) Giao xe, lúc nhận lại tiền đặt cọc gần 400tr ( hôm 20 e rút gần 400 ra để chuẩn bị nhận xe) đến hôm 26 âm gọi cho e bảo k lo được, hôm 15 e có nói "k lo được để e lo" lúc đó TH vẫn cho đặt xe mà. DM bạn với chả bè, e biết bác đó có thể lên đây đọc được nhưng mà với e làm ăn như thế x đc. E cũng xóa mẹ nó số của sale đó luôn, hôm nhận lại tiền thái độ của e cũng vừa phải, chỉ là ko muốn mất mặt thằng bạn e thôi

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Chun

Xe tăng
À, thì ra quan sát thấy mình tăng ít quá nên làm phát nữa cho bằng chị bằng em. Khéo cuối năm ăn ổ bánh mì 100k quá. Nhìn sang Cam-bô-đia với Ai-lao thấy buồn cho cái sự đời chưa.
chuận ạ, em cũng nghĩ chắc anh hải thấy kém cạnh thiệt thòi quá lên đẩy tí cho bằng bạn bằng bè :D

e nói thật: nghề của e là nghề soi hợp đồng, soi báo giá, tính lãi, đặt cọc, chi phí cơ hội,,,,. Các điêu khoản e mà soạn thì cứ gọi là chắc nịch, sale là bạn của bạn e thế nên lời nói của ae còn hơn cả hợp đồng ấy chứ ( có ký hợp đồng bác ạ) Giao xe, lúc nhận lại tiền đặt cọc gần 400tr ( hôm 20 e rút gần 400 ra để chuẩn bị nhận xe) đến hôm 26 âm gọi cho e bảo k lo được, hôm 15 e có nói "k lo được để e lo" lúc đó TH vẫn cho đặt xe mà. DM bạn với chả bè, e biết bác đó có thể lên đây đọc được nhưng mà với e làm ăn như thế x đc e cũng xóa mẹ nó số của sale đó luôn, hôm nhận lại tiền thái độ của e cũng vừa phải chỉ là ko muốn mất mặt thằng bạn e thôi
cũng xong rồi, để bụng cụ ơi. bức xúc quá mệt thân cụ ạ. giữ sức khỏe lái xe cho an toàn.

Chỉnh sửa cuối:

nam-misu

Xe điện
Ơ xe tăng có tăng giá ko các cụ nhể để nhà cháu còn liệu?:-w

crod

Xe tăng
ối giời, e lại vỡ mộng. nói chung là thằng nào cũng như thằng nào, đục nước lại BÉO CÒ!!!

Elec

Xe buýt
E nói thật: nghề của e là nghề soi hợp đồng, soi báo giá, tính lãi, đặt cọc, chi phí cơ hội,,,,. Các điêu khoản e mà soạn thì cứ gọi là chắc nịch, sale là bạn của bạn e thế nên lời nói của ae còn hơn cả hợp đồng ấy chứ ( có ký hợp đồng bác ạ) Giao xe, lúc nhận lại tiền đặt cọc gần 400tr ( hôm 20 e rút gần 400 ra để chuẩn bị nhận xe) đến hôm 26 âm gọi cho e bảo k lo được, hôm 15 e có nói "k lo được để e lo" lúc đó TH vẫn cho đặt xe mà. DM bạn với chả bè, e biết bác đó có thể lên đây đọc được nhưng mà với e làm ăn như thế x đc. E cũng xóa mẹ nó số của sale đó luôn, hôm nhận lại tiền thái độ của e cũng vừa phải, chỉ là ko muốn mất mặt thằng bạn e thôi
Em cũng bị 1 vụ như bác này đặt cọc hẹn lấy xe rồi bảo màu này không có làm mình chờ đợi mất 3 tuần mà gần sát Têt năm ngoái, mình bực quá ra Kia Long Biên thấy luôn 3-4 con xe màu của mình đặt nằm chình ình đấy không có khách lấy mới điên chứ. Em cú quá hủy hợp đồng lấy lại tiền ra Long Biên lấy xe luôn mà cũng phải đến 1 tuần sau mới trả tiền cho em được.

Tóm lại nghĩ mình già rồi còn dại, đại lý chính hãng ko đến lại đến chỗ vớ chỗ vẩn, làm ăn như trẻ con. Làm gì có chuyện bọn vớ vẩn có xe mà tổng đại lý ở Long Biên lại có xe được.

homina

Đi bộ
em may quá cái forte định mua tăng từ 534 lên 535 không ảnh hưởng gì cả. chia buồn với các cụ khác nhé. tình hình em cũng phải cố mua nhanh không nó lại tăng tiếp thì có mà xxx

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
em đây bác ơi...bác là bác nào có gì mà bức xúc với em thế...em luôn có mặt tại mọi hiện trường.Salon xe thì đâu cứ phải là chính thức hử bác.Chính sách hay nguyên tắc mỗi doanh nghiệp,hãng khác nhau.các bác có gì không hiểu cứ gặp em trực tiếp ạ
@ các bác em đã alo bác sea83 sẽ hẹn bác cafe để anh em hiểu,thông cảm cho nghiệp,nghề mỗi người...chứ em cũng xxx khoái kiểu của anh hải:((

Chỉnh sửa cuối:

namviet2008

Xe buýt
Hãi nhỉ... @-)
Giá xe lên từng ngày...
Cố gắng lên các cụ nhé!

kito

[Tịch thu bằng lái]
em đây bác ơi...bác là bác nào có gì mà bức xúc với em thế...em luôn có mặt tại mọi hiện trường.Salon xe thì đâu cứ phải là chính thức hử bác.Chính sách hay nguyên tắc mỗi doanh nghiệp,hãng khác nhau.các bác có gì không hiểu cứ gặp em trực tiếp ạ
@ các bác em đã alo bác sea83 sẽ hẹn bác cafe để anh em hiểu,thông cảm cho nghiệp,nghề mỗi người...chứ em cũng xxx khoái kiểu của anh hải:((
Em thấy TH họ ưu ái đại lý của họ hơn là đúng rồi, các bác lấy ngoài cũng có cái khó của các bác ý. Mà các bác đi mua cũng sẽ đc ưu đãi thêm một chút còn gì. Nói chung thông cảm cho ae làm sales tí, mệt lắm các bác ạ. Em trước cũng làm sales nên hơi hiểu hiểu.

Phương Minh

Xe hơi
Website
www.facebook.com
bác Cường ah, trường hợp của em gửi tiền cọc cho bên bác từ chiều qua mà sáng nay mới có thông báo tăng giá sao em vẫn phải chịu mức giá mới ạ?
Tiền thì em đã có đủ (số tiền lúc chưa tăng) h lại phải xoay sở thêm vì đã chót rồi. tối nay nếu nhận đc hợp đồng bên bác gửi em sẽ xem kỹ rồi mai alo lại cho bác.
Nếu có thể bác chốt cho em đc cái ngày giao xe sớm để em biết hướng ạ :(

kochit

Xe tải
Cháu vừa nghe tây nó đồn là đợt đầu anh hải tăng ít để kích cầu, giờ mới làm thiệt theo obama. Dưng mà phải có vụ này thì các cụ mới có thời gian buôn dưa lê chứ nhể, chứ cứ tình trạng cung không đủ cầu thì chán lém. Theo cháu thì nếu cụ nào có điều kiện và nhu cầu thì cứ bụp, còn không thì cứ tắc xi cho nó lành.

khoai_laixe

Xe tải
:)) đúng rồi!!! lấy xe nhập vote cho bác nakata8688 một phiếu giá vẫn giữ nguyên chứ bác. bác tăng là nhà em thôi ;;)
tăng thì e chạy luôn "mặc dù vẫn đang có tiền đặt cọc, nhưng so với tỉ giá từ hôm đặt đến h mình đã mất M** nó mất hơn chục quả" hôm đặt cọc là 21500, bg 22400 rồi .,. điếng *** chịu. Chả nhẽ éo mua nữa....

PoBeo

Xe điện
Em có nhiều tiền em cũng xúc xe nhập - ít tiền thì đành chơi xe trong nước

condienban

Xe máy
Ui dời. em thấy bây giờ ở việt nam ai có tiền thì cứ mua ngay 1 cái xe, càng đợi thuế nhập khẩu giảm + giá $ tăng + thuế trước bạ tăng + điện nước tăng thì có đợi 10 năm cũng chưa mua được xe.
Hôm trước ông bà già em bảo nhà ta chưa có nhu cầu mua xe con ạ, đợi thuế nhập khẩu giảm tí nữa đã.
Cuối cùng sau vụ tăng giá tháng 1 tháng 2 ông bà hãi quá mua ngay con kia đi tạm:-|
Thế mới biết xe ở việt nam không bao giờ giảm giá đâu các bác ạ

goldsunhn

Xe buýt
A. Hải là thằng nào cơ chứ, trước đây mình cũng có biết nó là thằng nào đâu, bây giờ mình quên mi.a nó đi là xong các bác nhể. Em quyết định từ bỏ giấc mơ oto các bác ạ, 2 năm nữa sẽ tính tiếp, bây giờ để dành tiền mua đất cũng được!

xe365vn

Xe container
tăng lần 2 mỗi xe 10 củ
chắc tăng lần 1 bị hớ ^:)^ quân tử mà ^:)^

chuvoicon

Xe tăng
Em lấy xe ở Vạn Toàn ở Phùng thấy khá OK, quan trọng là tình hình thế nào phải nói thực với khách hàng để họ biết đường mà tính, nhiều khi tính người việt mình hay nói lảng nói tránh đi mặc dù tình hình khá là tồi tệ rồi.

doping

Xe tải
Chuc cac cu som co vo hai ung y, may ma gau nha e dong y mua Xe trc tet. Ra tet Gia Xe kinh hai qua... Mo phat