[Thảo luận] Sáng sớm đã bực mình, đành vào đây hầu rượu các cụ

meo_gia75

Xe tải
Việc nó là dư lày:
Sáng sớm vừa bò đến gần cty em, đang làm 1 vòng quay đầu để tấp vào quán phở thì nghe "pịch" 1 phát. Thôi rồi, một chú Camry 29S-xxxx vừa rửa xe trên vỉa hè song lùi xuống hôn ngay vào Mông vợ hai của em, ngay góc bên lái. Mà vợ hai nhà em mới ra viện ngày hôm qua mới đau chứ, còn chưa kịp đánh bóng, trang điểm cho em nó, thía mà ....... Đau quá cơ.
Tấp vào lề đường, xuống xe, xem xét tình hình thì BĐS sau bị bật lẫy bung ra một đoạn, mông vợ hai thì bị 1 mảng xước, đau quá. Quay sang cự nự với chú lái kia và mấy chú rửa xe can tội xe vừa rửa kính còn đầy nước, tầ quan xát bị hạn chế mà khi lùi chẳng có người xi nhan thía là em bị vạ lây.
Nghĩ thì cũng bực mình dưng mà phát huy tinh thần OF nên em bỏ qua, chỉ bảo mấy chú kia lần sau rút kinh nghiệm. Đằng nào thì sắp tới e cũng cho em nó được makeup tổng thể một lần vì cũng sắp hết bảo hiểm roài. Thôi thì bực một chút nhưng thêm một kinh nghiệm, từ lần sau em sẽ né mấy chỗ các chú rửa xe ra cho nó lành.
Vào đây hầu rượu các cụ cho nó hạ hỏa chút nữa để còn làm việc tiếp.

Phương Nga

Xe lăn
chia buồn với cụ, em hết riệu nên ko mời được cụ. Hoan nghênh tinh thần Friendly của cụ :6:

Côngnôngv12

Xe buýt
Cụ làm thế là phải, xe em đến 16/12 này hết bảo hiểm, đang nghĩ mưu để vào make up. :))

Ếch trắng

Xe tải
Trên là trời, dưới là đất - ở giữa là Em (thế mới
Hú vía, em cũng vừa bị chú Land 30x-4321 từ trong rửa xe chạy ra cắt mặt, may mà em đi chậm phanh kịp, vậy mà chú tỉnh bơ nhấn ga dọt mất ...
Thôi cũng hơi giống cụ, (b)(b)(b)(b) cụ

Babetta6868

Xe tăng
Bác chủ thớt ơi! Nghe bác tường thuật thì em tưởng tượng ra thế này: Lúc bác chuẩn bị tấp vào vỉa hè thì bác đã nhìn thấy xe kia đang lủi ra rồi (nhưng chưa ra đến đường chính) Nhưng khi xe bác qua gần hết thân xe thì đuôi xe ông kia phang vào mông xe bác có đúng không ạ? Nếu đúng vậy thì em sợ rằng bác "đi vội quá" hoặc ghép xe vào rìa đường "sớm quá". Nó lùi gần ra đến nơi rồi mà bác còn cố quá mừ! Em chỉ đoán mò thôi, cũng là một tình huống thường gặp để anh em trao đổi! Thôi, không may mới vậy. Tối nay bác làm cho em 50điểm lô biển số! Tối về 2 nháy Méch ắp thoải mái!

sunnyhanoi

Xe điện
Kể ra vừa làm bảo hiểm xong mà lại bị thằng khác xơi 1 phát vào mông vợ 2 như bác thì cũng điên thật :102::102::102: Nhưng em hoan nghênh tinh thần OF của bác trong trường hợp này (b)

ngaynha

Xe tăng
Rất hoan nghêng tinh thần của cụ chủ thớt.
Thôi đi làm lần nữa cho nó hết tiền bảo hiểm ợ :21:
Vote cụ cái (b)

huynhnb8x

Xe hơi
đã vodka. Chúc cụ một ngày làm việc hiệu quả. Có tí bún chả thì tốt (b)

Nấm mỡ

Xe điện
Các cụ cho nhà cháu hỏi ké tị: vào OF hay nghe mọi người hô hoán về cái "tinh thần OF" dưng nhà cháu tìm khắp trong Thông báo - Hướng dẫn - Góp ý dồi mờ chả thấy giải thích đâu cả *-) Có cụ nào có thời gian hướng dẫn/giải thích hộ nhà cháu đới là cái giề mí để nhà cháu còn học tập :101:

Nhà cháu không biết mới hỏi, các cụ giả nhời cho thì quý hóa quá :69: Bằng không thì thôi, đừng gạch đá gì, cháu không có xiền mua mũ bảo hiểm mờ cái đầu thịt thì mềm quá :'(

quyetdaigia0901

Xe buýt
Ság ra mà bị như thía thì bực mình thật.Nhưg pác xử lý như vậy thì (b)(b)(b)

Nine

Xe điện
Kính cụ (b)

pipilazi

Xe tăng
em rất chi là tự hào khi là 1 thành viên của OF ạ (b) bác

khoavq

Xe điện
Vừa làm BH xong
chưa đánh bóng xe
mà bị 1 phát dư lày
thì khó chịu kinh :77:

raotro

Xe container
Bác thấy nó lừ lừ mà bác vẫn xung phong để nó uỵch, nhứt bác còn gì!
Cháu thì cháu cứ tránh xa cho lành!:77:

Matizcoi

Xe cút kít
Việc nó là dư lày:
Sáng sớm vừa bò đến gần cty em, đang làm 1 vòng quay đầu để tấp vào quán phở thì nghe "pịch" 1 phát. Thôi rồi, một chú Camry 29S-xxxx vừa rửa xe trên vỉa hè song lùi xuống hôn ngay vào Mông vợ hai của em, ngay góc bên lái. Mà vợ hai nhà em mới ra viện ngày hôm qua mới đau chứ, còn chưa kịp đánh bóng, trang điểm cho em nó, thía mà ....... Đau quá cơ.
Tấp vào lề đường, xuống xe, xem xét tình hình thì BĐS sau bị bật lẫy bung ra một đoạn, mông vợ hai thì bị 1 mảng xước, đau quá. Quay sang cự nự với chú lái kia và mấy chú rửa xe can tội xe vừa rửa kính còn đầy nước, tầ quan xát bị hạn chế mà khi lùi chẳng có người xi nhan thía là em bị vạ lây.
Nghĩ thì cũng bực mình dưng mà phát huy tinh thần OF nên em bỏ qua, chỉ bảo mấy chú kia lần sau rút kinh nghiệm. Đằng nào thì sắp tới e cũng cho em nó được makeup tổng thể một lần vì cũng sắp hết bảo hiểm roài. Thôi thì bực một chút nhưng thêm một kinh nghiệm, từ lần sau em sẽ né mấy chỗ các chú rửa xe ra cho nó lành.
Vào đây hầu rượu các cụ cho nó hạ hỏa chút nữa để còn làm việc tiếp.
Cụ làm đúng đấy, phải thế chứ lăn ra ăn vạ còn thể thống gì nữa :D

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Bác gần giống e , mỗi tội e thì bị nhẹ hơn bác nhiều, Sáng đường chỗ e đông (Lê trọng Tấn mà bác) đang đứng vì đi không nổi thì có một thằng đi SH lách từ bên trong ra bên ngoài, e nghe đến roẹt một phát, lọ mọ mở cửa xe xuống thì đã thấy cản trước bị cào khoảng 10 cm, sâu hoắm(e đoán chắc cái chân chống giữa của nó cào xe em). Ngẩng lên thì thằng kia đã rẽ vào ngõ mất hút rồi (nó có quay lại nhìn, chắc biết cào vào xe e thế là nó rẽ vào ngõ mất hút luôn)