[Thảo luận] Sáng thứ 2 đầu tuần đã gặp chuyện bực mình!

milky way

Xe đạp
Bình thường thôi cụ! Em còn cáu hơn cơ!
Sáng ra bãi xe nhìn thấy 1 vệt xước bằng bàn tay ở góc dưới đầu xe bên lái! Nhìn quanh thì thấy 1 con tiểu hung thần 2.5T đỗ chéo xe em! Màu sơn chính xác của nó còn bám đầy vết xước trên xe em! SMS cho chủ bãi bảo là em kô muốn bắt đền nhưng anh phải xử lý thế nào để tránh lần sau tiếp tục! :mad:
Lên đường đi làm gặp quả CIVIC (Lại là CIVIC) nhoi nhoi đòi vượt khi em kô còn đất để tránh, đến ngã ba Quang Trung - Trần Nhân Tông thì vèo qua ngã ba để vượt cắt đầu em, em định định gí thêm ga để cảnh cáo (nếu em làm thế CIVIC sẽ kiss mấy gốc cây to tướng ở giải phân cách hoặc phanh cháy đường hoặc chấp nhận lách sang phần ngược chiều) thì liếc qua nhìn thấy 1 mợ tóc dài nên thôi thông cảm và nhận phần thiệt về mình (em phải vừa liếc gương hậu xem có 2B hay 4B đằng sau không vừa đạp gần hết phanh mới không cắm đầu vào hông mợ ây!:77::77::77:
Bình thường thôi cụ! Em còn cáu hơn cơ!

Em để xe trước cửa nhà, ra lấy xe thì cản trước bên lái bật ra trầy xước từ đèn gầm đến cửa lái, đang phân vân không hiểu sao lại thế! thì cô bán hoa quả bảo là chú Taxi ở cùng phố lùi vào xong chạy mất. Thế có bực không cụ.

karens

Xe buýt
Nếu cáu giận thì hết ngày các cụ ạ, đi lái xe ở VN rèn cho mình cái tính nhẫn, nhưng tất nhiên cái gì cũng có nguyên tắc của nó, ko để đến mức nhẫn thành nhục.

hoangyenF430

Xe tăng
hạ hỏa cụ ạ , chúc các cụ các mợ đầu tuần vui vẻ kiếm nhìu tiền ( sắp tết rồi )

Furious

Xe điện
Cụ cũng ở đấy ạ?(k)
Chán cụ quá. Bên dưới biển số của cụ là địa chỉ còn gì nữa :69:
Cụ phải dĩ hòa vi quý, địa chỉ của cụ ai cũng biết cả rồi không chừng cả ku cậu ban sáng :))

nguyenquocthanh

Xe tăng
may cho nó là không gặp thằng mê tín như cháu. Gặp cháu thì nó xong rồi. Bảo Papa ra taxi rồi em xử nó.

nghienruou

Xe điện
Cái thèng đó chắc vừa chui từ nhà nghỉ ra nên vội cuống lên ấy mừ, mựa nhà nó chứ, đi 2b đã không chịu nhường 4b rồi lại còn lám chuyện! Nhưng em mà gặp trường hợp này thì cũng theo ý của kụ chủ thớt, nhịn cho nó lành, có gì to tát đâu:), bao giờ nó sờ vào sổ gạo của mình thì hãy tính tiếp:^)

SGmorning

Xe máy
:69:Chán bác quá, bác ko nhảy xuống chửi nó mà lại lên of văng "dis" ra cho a e nghe.

Em mà như bác em quyết ko tha, Và quay sang bảo ngay Bố "Bố con mình chiến đi"
cụ để phút tờ xin con cái logo OF mà con hổng thấy hình hài nó ra làm sao? đề nghị cụ xin tiếp 2 cái và cho con một cái với hén! cám ơn trước ạ.

appco

Xe buýt
Cũng tại cụ 1 phần, cậy gần nhà nói người ta ko biết đi 2B :^) :21::21:

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Mình đánh được nó thì cũng chẳng vui vẻ gì hơn,
cứ xem như gieo gì gặt nấy, nó sẽ có ngày .... không phải húc vào xe cụ mà là gốc cây hoặc hung thần.

xe365vn

Xe container
sáng thứ 2 nào e cũng cáu, họp hành, đánh đấm nhau đủ trò.. chiều làm vài xị.. lại vui (b)

Meoxinh87

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Bực mình quá... :102:
Sáng ra bao việc, có lão gọi đến nói xem xe máy. Đến chả thấy xe đâu, lại định giở trò sàm sỡ. :'(
Hy vọng tỉ lệ loại đấy trong XH ngày một ít cho chị em được nhờ.

non_tay

Xe hơi
Bực mình quá... :102:
Sáng ra bao việc, có lão gọi đến nói xem xe máy. Đến chả thấy xe đâu, lại định giở trò sàm sỡ. :'(
Hy vọng tỉ lệ loại đấy trong XH ngày một ít cho chị em được nhờ.
Là thế nào em không hiểu ạ??:^) Mợ làm ở FPT à, hôm nọ mạng hỏng không biết mà nhờ mợ cho nó... thích nhỉ (y).

Viet_s

Xe tải
Website
happycarvn.com
Hum qua đi vũng tàu về....người nhão như...vũng bùn. Mệt ghê. đúng là thằng say ko ra say, tỉnh ko ra tỉnh..lại đi xe ôô...chưa nôn ra xe là may. Sáng thư 2..ăn bánh mì thui...như nó sẽ ngấm bới a xít dư ở trong.. cho đỡ mệt..đang quyết tâm cai nghiện...thuốc lá mà..thèm quá. ko bết có nên cai hay ko? thui...làm 1 ly với chủ thớt (b) Spam tí..hi hi

Chỉnh sửa cuối:

com_bxd

Xe hơi
Ngõ nhà cụ hay thật.
Sáng nay em cũng gặp chuyện ngay đầu ngõ nhà cụ.
Em đang chờ đèn xanh đèn đỏ cũng ứ đi được vì vướng 3 cái xe của mấy em Đại học chữ to đi ngược chiều để vào ngõ nhà cụ. Sau em còn mấy ông xe ben đằng sau. Em bấm còi, hạ kính phụ alô xì lồ mãi mà mấy đứa nó mặt cứ vênh lên như ong đốt, nó còn nói em "ông điên à, bấm còi điếc *** cả tai". Bực thật! Lũ vô ý thức. Bu nó chứ, mới đầu tuần chẳng lẽ ông lại xuống xe vật lộn với mày.
SV bây giờ ko hiểu học được cái gì hay ho hơn nữa không các cụ nhỉ.