[Thảo luận] Santafe cắn mông Lếch xù

adidaphat

Xe tăng
Đường đấy cấm dừng đỗ 100% . Nếu không cấm quay đầu, mà San quay đầu đâm vào lex thì chưa chắc đã lỗi, hoặc có thì lỗi nhẹ thôi.
Nói chung là phỏng đoán thôi, Phải người chứng kiến mới rõ được.
Em chưa hình dung được chỗ này là đoạn nào, cụ chủ thớt viết chung chung nên ko rõ địa điểm chính xác. Nếu cấm đỗ thì Lex đỗ gây tai nạn là Lex sai chứ. Còn ko cấm thì chắc San sai rồi.

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa hình dung được chỗ này là đoạn nào, cụ chủ thớt viết chung chung nên ko rõ địa điểm chính xác. Nếu cấm đỗ thì Lex đỗ gây tai nạn là Lex sai chứ. Còn ko cấm thì chắc San sai rồi.
Đoạn này gần đối diện CharmVit đấy cụ, đoạn sắp xuống hầm chui, ngay ngã tư Trần Duy Hưng với Hoàng Minh Giám/Nguyễn Chánh.

adidaphat

Xe tăng
Đoạn này gần đối diện CharmVit đấy cụ, đoạn sắp xuống hầm chui, ngay ngã tư Trần Duy Hưng với Hoàng Minh Giám/Nguyễn Chánh.
Nếu đọan này thì cấm đỗ, vậy thì cụ Lex sai chứ, sao em thấy cả bên fb với bên này nhiều cụ chửi San đi ngu nọ kia nhỉ? (em ko nói đến văn hoá ứng xử của 2 bên vì ko chứng kiến ko biết đầu đuôi như nào)

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đọan này thì cấm đỗ, vậy thì cụ Lex sai chứ, sao em thấy cả bên fb với bên này nhiều cụ chửi San đi ngu nọ kia nhỉ? (em ko nói đến văn hoá ứng xử của 2 bên vì ko chứng kiến ko biết đầu đuôi như nào)
Tất cả mọi người suy đoán thôi và ở VN thì ai có tiền thường được bênh :). Giả sử là Lex đâm San thì có khi lại bật ra ý San đỗ sai ngay đấy. Ở đây San đâm Lex nên toàn tập trung vào San đi láo thôi.

bai

Xe điện
Cụ lếch cãi là đang dừng thì lỗi đẩy hết về cụ fê, với điều kiện đoạn này ko cấm dừng mà chỉ cấm đỗ (lâu ko qua đoạn này nên em ko nhớ biển)

adidaphat

Xe tăng
Cụ lếch cãi là đang dừng thì lỗi đẩy hết về cụ fê, với điều kiện đoạn này ko cấm dừng mà chỉ cấm đỗ (lâu ko qua đoạn này nên em ko nhớ biển)
Nếu vụ việc này ra công an thì ko khó để tranh luận vì thứ nhất là camera giao thông đọan này có, cả camera của VOV ( nếu đúng đoạn đg cụ Ni no Kuni nói thì nó gần hướng vụ dầm sắt cầu vượt bị rơi mà camera VOV quay đc ý) chưa kể có thể có camera hành trình trong 2 xe.
Tất cả mọi người suy đoán thôi và ở VN thì ai có tiền thường được bênh :). Giả sử là Lex đâm San thì có khi lại bật ra ý San đỗ sai ngay đấy. Ở đây San đâm Lex nên toàn tập trung vào San đi láo thôi.
Ở trên này còn đỡ cụ ợ, trên fb em thấy 99% chửi cụ San và bênh cụ Lex khi chưa biết rõ sự việc. Em thì chỉ thik hóng và đọc cmt có giá trị thông tin để biết rõ sự việc thôi.

anhtho

Xe ngựa
Kể cả đang đỗ mà bị đâm thì xe kia cũng sai. Nhỡ đâu xe trục trặc, ko thể di chuyển là các cụ khác có quyền húc mít sao ?

Ở VN có khi ngược lại cụ ạ. Cái gì mà anh CT nói trong 'Gặp nhau cuối năm' ý nhể !

paybackvcb

Xe điện
Tình hình là Lexus phải thay cửa mới, phần còn lại khắc phục được.

diahai_info

Xe tải
Bán thanh lý San để đền cho Lex =))) chắc mới ăn em nào ở TDH về phấn chí đạp ga đó mà (j/k)

Nhatminhtran

Xe hơi
Tooij nghiệp em lếch :(

fusionvie

Xe điện
Cái này nếu bảo hiểm bắt buộc của San mang ra đền cho Lex được không các cụ. Từ ngày em mua cái bảo hiểm bắt buộc gần 1 triệu, nhưng không biết sử dụng trong trường hợp nào.

adidaphat

Xe tăng
Cái này nếu bảo hiểm bắt buộc của San mang ra đền cho Lex được không các cụ. Từ ngày em mua cái bảo hiểm bắt buộc gần 1 triệu, nhưng không biết sử dụng trong trường hợp nào.
Nghe cụ chủ thớt đồn cụ San có rượu, nếu có rượu thì hình như ko đc sao ý cụ ợ

anhtho

Xe ngựa
Nghe cụ chủ thớt đồn cụ San có rượu, nếu có rượu thì hình như ko đc sao ý cụ ợ
Cụ ngửi thấy mùi rịu, một số người ngửi thấy mùi rịu, nhưng trong biên bản xxx ko có thì cũng hổng sao :))
Say rịu là chắc chắn không được bảo hiểm rồi.