Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mapu

Xe tăng
Kính thưa quí cụ và quí mợ,
Sau một thời gian, bằng sự góp công, góp sức, góp gạch, góp đá của các cụ trong chi hội, tầng 1 ngôi nhà của Câu lạc Bộ SantaFe Hà Nội đã được xây dựng xong. Các cụ thỉnh thoảng có nhớ tầng một thì chạy vào đây để xem nhé:
http://www.otofun.net/threads/545015-chi-hoi-santafe-club-ha-noi-thi-vao-day

Hôm nay, vừa hết tháng cô hồn, lại nhằm ngày lành tháng tốt, giờ hoàng đạo, nhân lúc các cụ đang đón vợ đón con,em xin phép được đặt gạch xây tầng 2 của ngôi nhà Fe Club. Với tinh thần chém đủ thứ đã lên rất cao, em hi vọng là tầng 2 này sẽ được xây lên một cách nhanh chóng bằng chính công, sức, gạch, đá của các cụ.
Đại bản doanh của chi hội vẫn đặt tại Cafe LAVITA - 1A Hồ Đắc Di, thời gian offline hàng tuần vẫn là vào sáng chủ nhật hàng tuần nếu không có thông báo gì thêm.

Em xin update danh sách mới nhất của chi hội:

Hình ảnh những ngày đầu thành lập:​

Rồi cũng được một cái banner cho ra hồn một tí:​

Đến buổi off gần đây nhất:

Với tinh thần và khí thế hừng hực của tầng một, với sự tham gia của một thành viên mới đặc biệt, chắc chắn tầng 2 của Fe Club sẽ được xây dựng nhanh chóng, với những chia sẻ có giá trị, những kết nối vững bền, những tâm sự và sẻ chia....
Xin chúc mừng Fe Club đã sang một tầng mới. Chúc mừng (hô 3 lần).

Chỉnh sửa cuối:

thao_hiep

Xe buýt
Nhiệt liệt (hô 2 Lần)

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xin chúc mừng cả nhà.
Chúc các cụ khoẻ và tình yêu với STF luôn cháy bỏng.

Cảm ơn các cụ đã tạo ra 1 sân chơi nhỏ để giao lưu , học hỏi và hiểu hơn về V2 :x

Spark VIP

Xe tải
Chúc mừng cả nhà đã chung sức đổ trần tầng 1, xây tiếp tầng 2, theo thông lệ các cụ nhà ta là phải có tiệc mặn cụ chủ tịt ạh..và phong bì cho thợ xây nữa ;))
Em xếp viên gạch thứ 3 nhé hehe

Chỉnh sửa cuối:

đen_kịt

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi cụ Hoang_ABT đã bán xe chưa ah?

Mapu

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi cụ Hoang_ABT đã bán xe chưa ah?
Tính đến 15h53 chiều ngày hôm qua thì xe cụ ý vẫn chưa bán ạ, vì đến lúc đó em vẫn đang ngồi trên xe cụ ý. Còn đến giờ này thì cụ thử hỏi cụ Hoang_ABT xem, em dự là cụ ấy vẫn chưa bán đâu, thấy cụ ấy vẫn yêu vợ hai lắm.
Đến em cũng thấy yêu vợ hai của cụ ý, hôm qua đi chơi cùng vợ hai cụ ý một lúc, về nhìn con vợ hai già của em chỉ muốn...ly dị cho xong.

Mr_Khoi

Xe tăng
Oài các Cụ lên nhà mới nhanh nhỉ, xin chúc mừng các Cụ nhá

Mapu

Xe tăng
Oài các Cụ lên nhà mới nhanh nhỉ, xin chúc mừng các Cụ nhá
Cảm ơn cụ ghé qua nhà bọn em chơi, bọn em cũng đang cố gắng cho bằng nhà hàng xóm đơi, cơ mà nhà hàng xóm xây hăng quá.

Mà cụ cho em hỏi, cụ chém gì mà nick lại bị xám nghoét thế kia ạ?

Hoang_ABT

Xe tải
Eo ơi mềnh có nhà mới, cơ mà chủ nhà đi đâu hết rồi ợ, em biết ngay mờ, các cụ sướng quen rồi khổ tý éo chịu được, các cụ mới thấy hoa vừa nhú nà chuẩn bị tư thế oánh cả rễ rồi, hô hô, các kụ cứ an dưỡng đê, em ném gạch một mềnh, khi nào ọp ẹp các cụ chết mới em.

Hoang_ABT

Xe tải
Tính đến 15h53 chiều ngày hôm qua thì xe cụ ý vẫn chưa bán ạ, vì đến lúc đó em vẫn đang ngồi trên xe cụ ý. Còn đến giờ này thì cụ thử hỏi cụ Hoang_ABT xem, em dự là cụ ấy vẫn chưa bán đâu, thấy cụ ấy vẫn yêu vợ hai lắm.
Đến em cũng thấy yêu vợ hai của cụ ý, hôm qua đi chơi cùng vợ hai cụ ý một lúc, về nhìn con vợ hai già của em chỉ muốn...ly dị cho xong.
Kính cụ, cụ lói thế lào, em nhìn con vợ 2 của cụ ngon mờ, đùi ra đùi, bắp ra bắp, lốp lại còn căng nữa hợ....

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Eo ơi mềnh có nhà mới, cơ mà chủ nhà đi đâu hết rồi ợ, em biết ngay mờ, các cụ sướng quen rồi khổ tý éo chịu được, các cụ mới thấy hoa vừa nhú nà chuẩn bị tư thế oánh cả rễ rồi, hô hô, các kụ cứ an dưỡng đê, em ném gạch một mềnh, khi nào ọp ẹp các cụ chết mới em.
Vậy là Thứ 7 này cụ ko đi Đông Anh nữa ạ.
E và Cụ Nam cùi vẫ đi ạ.
Mai là loa của cụ Nam về - đang tính chạy qua đại bảnh doanh của cụ Thành mượn đồ tí toáy lắp nếu zời ko khóc nhè ạ

Sf12

Xe hơi
Vui quá các cụ cho em tham gia cùng, thể lệ thủ tục đăng ký thế nào ợ?. Em nguyện hết mình vì hội hehe.

Mapu

Xe tăng
Kính cụ, cụ lói thế lào, nhìn con vợ 2 của cụ ngon mờ, đùi ra đùi, bắp ra bắp, lốp lại còn căng nữa hợ....
Hiv, nói thật với cụ là từ hôm đi chơi cùng với vợ hai của cụ về iem thấy vừa thương vừa chán vợ hai em rồi ạ
Vui quá các cụ cho em tham gia cùng, thể lệ thủ tục đăng ký thế nào ợ?. Em nguyện hết mình vì hội hehe.
Thủ tục rất đơn giản ạ, chỉ cần cụ nhiệT Tình Tham gia, đĂNg ký TêN số ĐT, thôNg tin xe lêN này Và Hàng Tuần ĐI oFf đỦ Là đc ạ

CrazyCar

Xe tải
Vậy là Thứ 7 này cụ ko đi Đông Anh nữa ạ.
E và Cụ Nam cùi vẫ đi ạ.
Mai là loa của cụ Nam về - đang tính chạy qua đại bảnh doanh của cụ Thành mượn đồ tí toáy lắp nếu zời ko khóc nhè ạ
Các cụ ra cứ alo e ,e cho đàn e cầm đồ ra các cụ tha hồ quậy nhé.hehe

trungcsds

Xe buýt
về nha thấy các cụ đi vắng cả tưởng có việc gì hóa ra nhà mình chuyển nhà, đi loanh quanh mãi mới mỏ đc khóa của tay cứ run run . nhìn quanh thấy nhà mới cao đẹp ghê cơ, nội thất đày đủ cả , nhìn vào các phòng còn thấy có cả mợ đang cắm hoa chuối sướng quá đi mất . cung chúc tân gia cung hỷ cung hỷ:-bd

hiengia

Xe tải
Chúc mừng cả nhà đã xây xong tầng 1 của ngôi nhà STF Hà nội. Đây là thành quả của các cụ đã miệt mài lao động trong nhiều ngày, đăc biệt là cụ Mapu. Xin chúc hội ngày càng phát triển , đoàn kết.
Cuối tuần phải mừng nhà mới bằng tiệc mặn các cụ ạ

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chúc mừng cả nhà đã xây xong tầng 1 của ngôi nhà STF Hà nội. Đây là thành quả của các cụ đã miệt mài lao động trong nhiều ngày, đăc biệt là cụ Mapu. Xin chúc hội ngày càng phát triển , đoàn kết.
Cuối tuần phải mừng nhà mới bằng tiệc mặn các cụ ạ
Ô lại mặn à cụ...... Giải quyết nốt 2 thùng bia ế hế hế

Chúc mừng cụ tham gia hôi PHÊ PHỀ FÊ

hiengia

Xe tải
Các cụ biểu quyết vụ tiệc mặn cuối tuần nhé. Em là cứ thực tế , có thực mới vực được đạo. Mai đã là thứ 6 rôi!

Trạng thái
Thớt đang đóng