[Funland] Sao cầu thủ VN nào cứ xuất ngoại là phong độ giảm sút nhỉ ?

Langthang_Mercedes

Xe container
Thì QH thế mạnh về nhãn quan, chiến thuật, chạy chỗ...để bù vào điểm yếu thể hình, tốc độ còn gì.
Trận vừa rồi thấy có nhãn quan hay chạy chỗ gì không? Trước trận đấu Thái cửa dưới nhỉ. Trận rồi bỏ QH đi thì có lẽ đỡ hơn, không biết ông Park có đủ can đảm ở trận cuối này không?

Chỉnh sửa cuối:

phamhungbs

Xe điện
Khác gì đi uống rượu, mấy cụ đc gọi là uống khỏe của VN gặp Tây sao bì được, nhưng cũng phải cố thể hiện công lực
Có nhạc phụ của em đã hạ gục nhiều chuyên gia Nga ngố sang Việt Nam đấy, trộm vía đến giờ ông vẫn rất khỏe. Có lần đi với doanh nhân Thổ Nhĩ Kỳ về Hà Nam, các anh ở tỉnh tưởng quây được tay đấy vậy mà một mình anh ta hạ gục bao nhiêu là tay uống của mình, em phải phục bọn Tây khỏe hơn mình.

.Bo My

Xe container
Bên Indo nó bảo xuất ngoại sang Tây ít khi được ra sân nên phong độ kém.

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Vo
Trận vừa rồi thấy có nhãn quan hay chạy chỗ gì không? Trước trận đấu Thái cửa dưới nhỉ. Trận rồi bỏ QH đi thì có lẽ đỡ hơn, không biết ông Park có đủ can đảm ở trận cuối này không?
Có thây QH toàn chạy vào những chỗ mà camera kg chĩa vào lên nhà bác kg thấy là phải thôi

Aminakie

Xe hơi
Em chưa từng thấy Quang Hải đá hay. Có thể do e không xem giải quốc nội, chứ mấy giải quốc tế, từ Thường Châu trở đi… e thấy cầu thủ này chỉ có chút khả năng sút phạt, và truyền bóng gọi là khá. Quang Hải ko có kĩ năng giữ bóng, lúc nào bóng đến chân là cũng truyền ngay… nhiều khi khó có thể tạo đột phá nếu không đi bóng qua ít nhất một cầu thủ của đối phương.

Thời của e hay xem bóng quốc nội, có lẽ Hồng Sơn là một trong những cầu thủ cầm bóng tốt nhất của Việt Nam… có đủ độ dẻo và độ quái, mỗi tội yếu.

Gionam72

Xe container
Em chưa từng thấy Quang Hải đá hay. Có thể do e không xem giải quốc nội, chứ mấy giải quốc tế, từ Thường Châu trở đi… e thấy cầu thủ này chỉ có chút khả năng sút phạt, và truyền bóng gọi là khá. Quang Hải ko có kĩ năng giữ bóng, lúc nào bóng đến chân là cũng truyền ngay… nhiều khi khó có thể tạo đột phá nếu không đi bóng qua ít nhất một cầu thủ của đối phương.

Thời của e hay xem bóng quốc nội, có lẽ Hồng Sơn là một trong những cầu thủ cầm bóng tốt nhất của Việt Nam… có đủ độ dẻo và độ quái, mỗi tội yếu.
Cầm bóng tốt nhất phải là Văn Quyến.

TânPhạm_999

Xe buýt
Hiện tại e thấy có Hoàng Đức là đá ổn định nhất, có thể hình, lối đá đơn giản hiệu quả, như hôm qua thì HĐ gánh cả QH lẫn HD ở hàng tiền vệ

meodenminh

Xe điện
Có nhạc phụ của em đã hạ gục nhiều chuyên gia Nga ngố sang Việt Nam đấy, trộm vía đến giờ ông vẫn rất khỏe. Có lần đi với doanh nhân Thổ Nhĩ Kỳ về Hà Nam, các anh ở tỉnh tưởng quây được tay đấy vậy mà một mình anh ta hạ gục bao nhiêu là tay uống của mình, em phải phục bọn Tây khỏe hơn mình.
Em uống với Tây cứ sòng phẳng uống theo cân nặng, ai gục trước là thắng, chả oai hùng fair play gì cụ ạ. Thấy bọn nó vẫn sướng.

meodenminh

Xe điện
Hiện tại e thấy có Hoàng Đức là đá ổn định nhất, có thể hình, lối đá đơn giản hiệu quả, như hôm qua thì HĐ gánh cả QH lẫn HD ở hàng tiền vệ
1 mình Hoàng Đức thì khó cụ ạ, Hoàng Đức phải gắn kết đc với các đồng đội để chia sẻ.

meodenminh

Xe điện

Quang Hải chỉ có kiểu truyền bóng ngay, nên hạn chế về thế trận. Khi cầu thủ đội bạn tổ chức hợp lý là phế ngay, đá không thể mong chờ 1 cú ngoặt bóng làm nên chuyện đc nó sẽ kiểu đánh bạc 50/50, phập phù tốn công sức đồng đội, mất thế trận

khanhtb

Xe điện
Đố các cụ báo nói cầu thủ nào :D
Kỹ thuật và nhãn quan của cầu thủ này đã vượt tầm khu vực và xứng đáng nằm trong số những tiền vệ sáng tạo và kỹ thuật đáng xem bậc nhất châu Á.

bearbie

Xe điện
Trừ Huỳnh Như. 5 bàn rồi. Đang hóng em nó về đá lại với tuyển quốc gia xem còn ăn rơ không hay cũng lại hỏng bét.

congngo

Xe điện
Bóng đá VN chưa sản sinh ra những Ngôi sao thực sự tầm châu lục, mới ở dạng khá thôi. Các cháu mới nổi 1 chút đã đưa vào sô bít nên cũng phần nào mất tập trung, khó phát triển.
Bài báo trên chả bảo QH là cầu thủ hay và đáng xem nhất châu Á đấy cụ.

congngo

Xe điện
Đố các cụ báo nói cầu thủ nào :D
Kỹ thuật và nhãn quan của cầu thủ này đã vượt tầm khu vực và xứng đáng nằm trong số những tiền vệ sáng tạo và kỹ thuật đáng xem bậc nhất châu Á.
Không phải em ợ.

ubisapro

Xe trâu
Cứ mài đũng quần trên băng ghế dự bị thì ko chột mới lạ.

BinhOT

Xe hơi
Cầu thủ VN đủ sức đá ở HQ hoặc NB nhung các bố toàn đoi phải Châu Âu cho nó oách cơ . Cứ từ từ từng bước 1 k thích , thích 1 phát ăn ngon . Cái này cũng 1 phần do thằng đại diện cầu thủ thiếu kinh nghiệm , thiếu kiên thức
Em cũng thắc mắc là sao các cầu thủ ta không chọn Nhật, Hàn cho vừa tầm rồi được đá thường xuyên mà cứ phải "trời Âu" nhỉ? Hay là do tư duy đi tắt, đón đầu!

trinhhunghb

Xe lăn
Sang ý nó rèn cho rão hết cơ về yếu hẳn

Bài báo này nêu hiện tượng Quang Hải sa sút sau một thời gian ở Pháp.
Trước đây có Công Phượng, rồi Văn Hậu xuất ngoại xong là nhạt nhòa.

Ai cũng biết tại sao mà cụ, cụ hỏi thật hay hỏi đùa? Nói chúng báo chí đợi các em nó đá hết giải rồi hãy nói gì thì nói. Giờ phang tập chung làm các em dễ phân tâm.

AMATAX

Xe điện
Đội hình VN em có thấy Tiến Linh, Văn Hậu, Hùng Dũng, Hoàng Đức...là đôi công đc với TL còn lại khá là đuối trình dưới Thái

piano

Xe điện
Có thể cụ ko tin
Bạn em người Đông Đức cao gần 2m
Mỗi lần nó sang là chuẩn bị bia để nó uống. Nó hoàn toàn ko uống nước lọc, mà uống bia thay nước lọc. Ngày chắc nó phải vã 3 lít ( sáng đến đêm ). Sống kiểu thật sự quái dị, nhưng ko thấy nó bệnh tật gì