Sao em đen thế, lại mất gương xe?!

ying_jun

Xe tăng
Không hiểu sao em đen thế nữa :((
Ngày 20/5 vừa bị mất mặt gương bên phụ: http://www.otofun.net/threads/245697-em-vua-bi-vat-mat-mat-guong-ben-phu-c200
Thì hôm nay lại bị nó luộc mặt gương bên lái :((

Khoảng 18h hnay em có hẹn ngồi giao dịch lấy 4S white với cụ bka.vn ở cafe Cốm trên đường Trần Đại Nghĩa, lúc đỗ trước cửa thì có 1 chạy ra xe xi-nhan cho xe vào, nó cũng ở lại trông xe.
Không biết trông thế éo nào để cho nó cạy mất mặt gương bên lái.

Gọi người quản lý đến chửi 1 hồi thì lão ấy bảo "thôi anh tha cho thằng bé, ở quê ra làm chưa biết gì, blubloa....."

Chả lẽ lại đền nó, mà éo biết có tiền mà trả ko nữa, đành hẹn cách xử lý hôm sau :(
Lão kia có gọi cho 1 thằng bán gương ở chợ trời, hắn kêu giá khoảng 2,5tr. Em chưa chốt gì cả :((

Có cụ nào thừa mặt gương này báo em xin cái giá với, hic, đen vãi hàng :((

hungbm

Xe điện
Mặt này trong Star báo giá 7.750.000 đô la Vịt đấy. Cụ nghe em đi làm bảo hiểm gương đê, éo mất nữa cho mà xem

Vocxe

Xe tải
Website
www.pjico.com.vn
Xin chia buồn với cụ chủ. Cụ ới các anh BH qua xử lí. Sau đó đi lắp ngay bảo vệ gương và củ gương vào, thế là an toàn cụ ạ.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Híc cái này phải yêi cầu quản lý quán đền thôi a ạ. Ko đào tạo và quản lý nhân viên tốt. Lần trc quán e nv bảo vệ cũng khóa xe máy quên ko mở để khách đi làm hỏng bộ công tơ mét. Em phải đền cho khách 100%.

Full House

Xe hơi
Chia buồn cụ Jun nhé. Mua xe về phát là nhà cháu phải đi lắp bảo hiểm ngay rồi. Cụ cũng đi làm bảo hiểm gương đi, đừng tạo điều kiện nuôi nghiện nữa.

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Mà em nghĩ cũng lạ
Đoạn này toàn quán cafe, bên đường lại là trông xe mà thằng trộm nó dám lấy nhỉ.
Em nghĩ anh nên yêu cầu quản lý quán phải làm việc rõ ràng, lỗi cũng ở quản lý khi tuyển dụng và đào tạo nhân viên.
Khi nào anh đến quán giải quyết thì call em nhé, địa bàn này e cũng am hiểu chút, nó làm ăn vớ vẩn là em cho nổi tiếng trên mạng luôn :P

PARASUCO

Xe tăng
Gương bên lái cụ cần thì Pm em cho cụ số đt thằng bán gương, hôm trước em đỗ ở thái hà vào cài phần mềm ra cũng bị cậy mất, giá có 1 tr800 nghìn thôi.Có bảo vệ trông nhưng nó là hướng quay ra đường nên cũgn khuất, nhìn ông bảo vệ già già lương chắc dc 2 củ nên em cũng thôi chỉ gọi chủ cửa hàng ra chỉ để lần sau rút kinh nghiệm rồi em đi.
Không hiểu sao em đen thế nữa :((
Ngày 20/5 vừa bị mất mặt gương bên phụ: http://www.otofun.net/threads/245697-em-vua-bi-vat-mat-mat-guong-ben-phu-c200
Thì hôm nay lại bị nó luộc mặt gương bên lái :((

Khoảng 18h hnay em có hẹn ngồi giao dịch lấy 4S white với cụ bka.vn ở cafe Cốm trên đường Trần Đại Nghĩa, lúc đỗ trước cửa thì có 1 chạy ra xe xi-nhan cho xe vào, nó cũng ở lại trông xe.
Không biết trông thế éo nào để cho nó cạy mất mặt gương bên lái.

Gọi người quản lý đến chửi 1 hồi thì lão ấy bảo "thôi anh tha cho thằng bé, ở quê ra làm chưa biết gì, blubloa....."

Chả lẽ lại đền nó, mà éo biết có tiền mà trả ko nữa, đành hẹn cách xử lý hôm sau :(
Lão kia có gọi cho 1 thằng bán gương ở chợ trời, hắn kêu giá khoảng 2,5tr. Em chưa chốt gì cả :((

Có cụ nào thừa mặt gương này báo em xin cái giá với, hic, đen vãi hàng :((

Chỉnh sửa cuối:

veyron

Xe buýt
cụ chut thớt đỗ xe thì có cụp gương lại ko ạ? mai cụ ra Hà Trung làm 1 bộ "bịt tai" cho e xe,mỗi lần cụ đi nhậu hay cafe bỏ ra 1 2p đứng buộc,tuy hơi mất công tí nhưng đc cái yên tâm hơn cụ ạ.chia buồn với cụ

xuanngoc

Xe tải
cụ ra cửa hàng gương kính cắt quả dán vào đấy xem nó có cạy nữa không

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn

ninhkent

Xe tăng
CUối năm rồi. bọn cờ hó này hoạt động ghê lắm. CHỗ em xe máy mất liên tục. 1 tháng mất trục con, chia buồn cùng cụ.

LineAge2

Xe hơi
Măt gương bên lái quá dễ mất khi dừng đỗ trên đường kể cả có người đứng trông.
Xe trước C 200 của em, 2 nghiện 1 nam 1 nữ, bóc gương ngay trước mặt bà xã nhà em trong khi xe còn nổ máy, vãi... Chúng nó dừng xe, đóng kịch cãi nhau ghen tuông, bla bla, sau đó lên xe đi. Em xong việc ra xe thấy mất mặt gương, tá hỏa hỏi vợ thì lúc đấy nàng mới biết là đã mất,... hài thế.
Bác đi mua 2 cái túi bạt có dây dù dài, thắt nút dây thành cái nút to. Khi nào cần phải dừng đỗ, bác chụp lên gương bên lái ( có thêm thời gian thì chụp cả 2 bên), cho cái nút thắt vào trong cửa và sập lại. Thao tác mỗi lần 5 giây, an toàn ra phết ( mặt gương không mất mà củ gương cũng không bẻ được) Còn tất nhiên muốn chắc chắn hơn thì phải tích cực gửi xe thôi ạ ( nhưng vẫn bọc gương bác nhé :D ).

ying_jun

Xe tăng
Xin chia buồn với cụ chủ. Cụ ới các anh BH qua xử lí. Sau đó đi lắp ngay bảo vệ gương và củ gương vào, thế là an toàn cụ ạ.
Chia buồn cụ Jun nhé. Mua xe về phát là nhà cháu phải đi lắp bảo hiểm ngay rồi. Cụ cũng đi làm bảo hiểm gương đi, đừng tạo điều kiện nuôi nghiện nữa.
cụ chut thớt đỗ xe thì có cụp gương lại ko ạ? mai cụ ra Hà Trung làm 1 bộ "bịt tai" cho e xe,mỗi lần cụ đi nhậu hay cafe bỏ ra 1 2p đứng buộc,tuy hơi mất công tí nhưng đc cái yên tâm hơn cụ ạ.chia buồn với cụ
cụ ra cửa hàng gương kính cắt quả dán vào đấy xem nó có cạy nữa không
em nghĩ chơi 2 con IP4s gắn vào rồi bật camera trước mà quan sát có khi hay hơn đấy ạ ;)
CUối năm rồi. bọn cờ hó này hoạt động ghê lắm. CHỗ em xe máy mất liên tục. 1 tháng mất trục con, chia buồn cùng cụ.
Huuuuu, thanks các cụ :-s

Gương bên lái cụ cần thì Pm em cho cụ số đt thằng bán gương, hôm trước em đỗ ở thái hà vào cài phần mềm ra cũng bị cậy mất, giá có 1 tr800 nghìn thôi.Có bảo vệ trông nhưng nó là hướng quay ra đường nên cũgn khuất, nhìn ông bảo vệ già già lương chắc dc 2 củ nên em cũng thôi chỉ gọi chủ cửa hàng ra chỉ để lần sau rút kinh nghiệm rồi em đi.
Em PM cho cụ rồi đấy ợ :(

hdx

Xe điện
Cụ cứ treo cái gương nhựa đi tạm là được.

ying_jun

Xe tăng
Mà em nghĩ cũng lạ
Đoạn này toàn quán cafe, bên đường lại là trông xe mà thằng trộm nó dám lấy nhỉ.
Em nghĩ anh nên yêu cầu quản lý quán phải làm việc rõ ràng, lỗi cũng ở quản lý khi tuyển dụng và đào tạo nhân viên.
Khi nào anh đến quán giải quyết thì call em nhé, địa bàn này e cũng am hiểu chút, nó làm ăn vớ vẩn là em cho nổi tiếng trên mạng luôn :P
*** nó, anh mở cửa xe thấy mất luôn mặt gương liền gọi cho nó ra, nó lại còn định chối trách nhiệm chứ. Sau đó chửi cho 1 trận, thì nó mới xl, chắc mình mua được rẻ thì coi như cho nó rút kinh nghiệm, bực thật.

Măt gương bên lái quá dễ mất khi dừng đỗ trên đường kể cả có người đứng trông.
Xe trước C 200 của em, 2 nghiện 1 nam 1 nữ, bóc gương ngay trước mặt bà xã nhà em trong khi xe còn nổ máy, vãi... Chúng nó dừng xe, đóng kịch cãi nhau ghen tuông, bla bla, sau đó lên xe đi. Em xong việc ra xe thấy mất mặt gương, tá hỏa hỏi vợ thì lúc đấy nàng mới biết là đã mất,... hài thế.
Bác đi mua 2 cái túi bạt có dây dù dài, thắt nút dây thành cái nút to. Khi nào cần phải dừng đỗ, bác chụp lên gương bên lái ( có thêm thời gian thì chụp cả 2 bên), cho cái nút thắt vào trong cửa và sập lại. Thao tác mỗi lần 5 giây, an toàn ra phết ( mặt gương không mất mà củ gương cũng không bẻ được) Còn tất nhiên muốn chắc chắn hơn thì phải tích cực gửi xe thôi ạ ( nhưng vẫn bọc gương bác nhé :D ).
Thanks cụ, mất lần này là trọn cả 2 bên, chắc em phải mua 2 cái túi vải. Nói thật bọc bảo hiểm vào cứ thấy xấu xấu + giảm khuất góc nhìn nên cũng... ngại :((
E đặt chế độ bấm khóa cửa là tự cụp gương luôn cụ ợ.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cụ nên làm cái bảo vệ gương tuy xấu nhưng đỡ bực mình. hôm qua em còn buộc lỗ mũi con Bim nhà em cơ

trieuhung

Xe đạp
hình như xe cụ la mẹc E chắc kô BH chống mất chộm , gương này chống chói cụ sem kỹ khi mua ở chợ giơi đừng ham rẻ , em cũng có mẹc E kô BH chống chộm gương ,kô bắn nẹp BH gương va lô gô nhưng đi ngoài phố phải gửi xe 30k hoặc 40k/1 lần