Sao giờ cò toàn giả khách đầu tư để tự pr dự án thế? Vì 1 tài nguyên trong sạch

PropertyHN

Xe hơi
Các cụ có ai như em ko? Em ghét nhất bọn cò vào đây lập nick mới rồi tự tung hứng nhau về dự án chúng nó bán. Mẹ kiếp em đọc qua biết ngay nhưng em ghét quá nên phải lập thớt này cho cụ nào giống em vào đây xả :))
Bản thân em cũng là sale, nhưng ko lên đây bán hàng, lên đây chỉ mục đích 4fun, tư vấn tư véo cho các cụ những cái em biết... kể cả những cái em k bán nhé.
Em hy vọng có 1 tài nguyên 4rums trong sạch. Nhìn bọn kia tức anh ách các cụ ợ :))

phihanhgia

Xe điện
Sale trẻ bắt chước nhau diễn trò này. Chắc phải có tác dụng nhất định trong việc gia tăng doanh số bán hàng, nên trò này ko giảm mà tiếp tục tăng.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Xả xả xả ... nói như 1 cụ trên này: 'ứ' 1 cái là ra :))))))

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Óe sao cái avata của em nhỏ vậy trời, ko ghi hết các tinh hoa của em.... mất công sửa cả buổi :((

Cuti8

Xe đạp
em cũng nghĩ như cụ, 4rum là để cho nhau chia sẽ thôi chứ cứ dùng cái giả cá thật thì khó sôngs lăms lăms đó.

tonnyano

Xe tải
Cò là một nghề rất hay và hữu ích, các cụ thấy cò diễn kịch thì thôi, coi như mình xem miễn phí, ngứa mắt ngứa cả ngày ;)
À quên, nghe cò trình bày mà cụ nào kém thần kinh là nên tránh, tẩu hoả nhập ma đấy

tintucvn

Xe tăng
Cò là một nghề rất hay và hữu ích, các cụ thấy cò diễn kịch thì thôi, coi như mình xem miễn phí, ngứa mắt ngứa cả ngày ;)
À quên, nghe cò trình bày mà cụ nào kém thần kinh là nên tránh, tẩu hoả nhập ma đấy
Em thần kinh kém, nhưng tiền ít nên được cái tẩu hỏa mà không có điều kiện nhập ma :)

tonnyano

Xe tải
Em thần kinh kém, nhưng tiền ít nên được cái tẩu hỏa mà không có điều kiện nhập ma :)
Cụ cứ thấy có đứa người dưng nước lã nó đòi dâng cơm thịt bắt mình ăn là phải cẩn thận, trừ bố mẹ vợ con mình may ra tin được

PropertyHN

Xe hơi
Cụ cứ thấy có đứa người dưng nước lã nó đòi dâng cơm thịt bắt mình ăn là phải cẩn thận, trừ bố mẹ vợ con mình may ra tin được
Thực ra cụ nói thế ko đúng cụ ợ. Ko có cò thì lấy đâu ra thông tin? Khách hàng phải biết chắt lọc thông tin, chọn mặt gửi vàng thôi.

tonnyano

Xe tải
Thực ra cụ nói thế ko đúng cụ ợ. Ko có cò thì lấy đâu ra thông tin? Khách hàng phải biết chắt lọc thông tin, chọn mặt gửi vàng thôi.
Cái cụ quote ko thuộc về cụ, em viết cho ông ở trên, còn khen cò em khen ở trên rồi còn gì

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em thấy rồi nhưng chẳn nói gì, đọc song lại lượn ra

handukims

Xe buýt
cò còn chém mạnh hơn đa cấp các cụ nhỉ :)

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
em cũng nghĩ như cụ, 4rum là để cho nhau chia sẽ thôi chứ cứ dùng cái giả cá thật thì khó sôngs lăms lăms đó.
cò còn chém mạnh hơn đa cấp các cụ nhỉ :)
Nhưng kể cũng buồn :(
Cò với tư vấn đôi khi bị đánh đồng chỉ bởi mục đích bán. :((
Có chỉ có mục tiêu bán bán và nghĩ phải làm sao bán sao cho bán được.
Còn tư vấn thì dựa vào nhu cầu thật sự của khách, đánh giá năng lực bản thân khách và của cả năng lực tư vấn để tư vấn sao cho khách hàng được lợi ích nhiều nhất. Nhiều khi vượt quá tầm tài chính của khách hang còn phải ngăn và chuyển hướng qua những sản phẩm vừa tầm hơn hoặc còn phải hỗ trợ tối đa cho khách =((

Chôm 2010

Xe máy
Các cụ có ai như em ko? Em ghét nhất bọn cò vào đây lập nick mới rồi tự tung hứng nhau về dự án chúng nó bán. Mẹ kiếp em đọc qua biết ngay nhưng em ghét quá nên phải lập thớt này cho cụ nào giống em vào đây xả :))
Bản thân em cũng là sale, nhưng ko lên đây bán hàng, lên đây chỉ mục đích 4fun, tư vấn tư véo cho các cụ những cái em biết... kể cả những cái em k bán nhé.
Em hy vọng có 1 tài nguyên 4rums trong sạch. Nhìn bọn kia tức anh ách các cụ ợ :))
Cái cảm giác coi người khác là bò để xỏ dây thừng vào mũi dắt đi của các cụ ấy nghĩ cũng anh ách thật: "có x tỷ đầu tư vào đâu nhỉ", "Nghe nói khu abc này đang sốt, giá lên chóng mặt từng giờ "....:D

mdtmdtmdt

Xe hơi
em thì thích các bạn sale cụ ạ. Nhiều dự án mình không biết hoặc không được tiếp xúc thông tin, nhờ có các bạn ấy mình mới biết. Còn đâu quyết định vẫn là ở mình mà :))

Xe Kéo666

Xe tải
theo e cò thì có nhiều loại cò, cò sẽ mang thông tin đến cho mình , vì chủ đầu tư đứng ra bán hàng thì gần như là ko có, cò sẽ mang đến rất nhiều thông tin, mình cần chắt lọc lại thông tin chính xác nhất và chọn mặt gửi vàng thôi các cụ ợ

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
có nào càng giục mua mua thì càng đề phòng, càng hứa càng nhiều càng cần phải cảnh giác :D. Em tư vấn cho khách lúc nào cũng phải có phương án để so sánh :)

Tin-tin-tin

Xe hơi
Chủ thớt làm về bđs, mà lại gọi những đồng nghiệp của mình là "bọn cò"? Bảo sao những người không phải trong nghề có cái nhìn không thiện cảm về nghề môi giới. Em không ủng hộ các sale cùng dự án vào tung hô ảo, nhưng cách cụ thể hiện thái độ trong bài này em cũng không đồng tình.

Red2010

Xe điện
Cò thì cũng nhiều loại mà cụ. Em cũng ghét mấy kiểu nâng bi đá cột quá mức, rất lộ liễu. Theo em thì đấy thuộc dạng cò non mới tập mổ thóc. Tất nhiên ko phủ nhận nhiều thông tin hữu ích mà cò đất đem lại. Người tiêu dùng thông thái thì chắt lọc thông tin thôi ạ.