Thảo luận Sao không có bài đánh giá xe Lux 2.0 các bác nhỉ?

rock4ever

Xe tải
Cháy đèn ahihi

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Nói suông có lẽ ko đúng với phẩm giá của cụ ;))
Cụ show lên cho họ xấu hổ đi :D
Em chả có tí bằng chứng nào dắt lưng ngoài còm của họ (sẽ có cụ bảo em show HĐ lao động của họ lên nếu em nêu nick) nên em chỉ chém gió thôi! Lên OF có liên quan đến phẩm giá ạ, em tưởng toàn mấy ông dở người không có việc gì làm đấu láo với nhau, ai ngờ nghiêm trọng vậy? >:D<

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
-Đến cái tên hãng xe đối thủ tiềm năng viết còn...sai thì chưa làm sale đc đâu?:))
Tiềm năng gì giờ này, ra chợ gặp nhau thì là đối thủ hết rồi, còn cụ gì cũng biết chắc là sales auto rồi :D

NamThanglong1

Xe buýt
Chả liên quan gì đến cái tự làm được xe. Anh Vova là tư bản, anh làm xe, bán xe, lãi lời lỗ lã là của anh, bán rẻ bán đắt là việc của anh. Dân đủ tiền thì mua, không thì đứng ngắm. Khen chê thì cũng sẽ như các hãng khác thôi. Đây anh khệnh khạng, đòi dân mua xe bằng lòng yêu nước. Ba bốn năm không thí cho dân thì làm gì chả bị chửi.
Có thấy anh Vượng rủ ai mua xe bằng lòng yêu nước bao giờ đâu. Toàn thấy mấy anh chửi nhau trên mạng bảo thế đấy chứ cụ?

Huthasa

Xe lăn
Có thấy anh Vượng rủ ai mua xe bằng lòng yêu nước bao giờ đâu. Toàn thấy mấy anh chửi nhau trên mạng bảo thế đấy chứ cụ?
Chắc thế cụ. Em thấy báo Nhân Dân viết thế khi TT căt băng khánh thành nhà máy.

RAVA

Xe ba gác
-Bác nghĩ đơn giản quá, việc gì phải nói trắng phớ ra nv, nó chỉ cần tương cái logo “mãnh liệt tinh thần Việt” rồi mượn mồm thằng khác hay truyền thông chả tốt hơn nhiều?:D

Trada_thuoclao

Xe buýt
Em chả có tí bằng chứng nào dắt lưng ngoài còm của họ (sẽ có cụ bảo em show HĐ lao động của họ lên nếu em nêu nick) nên em chỉ chém gió thôi! Lên OF có liên quan đến phẩm giá ạ, em tưởng toàn mấy ông dở người không có việc gì làm đấu láo với nhau, ai ngờ nghiêm trọng vậy? >:D<
Là em quý cụ nên mới đánh giá cụ cao thế chứ mấy em biết thừa nhiều ông ofer ở đây chả coi cụ ra cái thể thống gì =))
Vâng cảm ơn cụ. Câu trả lời của cụ đã rất đầy đủ :D

ngựa thồ

Xe tăng
A ý xui thằng khác nói. Chứ suy nghĩ như cụ thì mồm hoạt động suốt ngày, nói liên thiên đủ thứ như mấy ông MC đám cưới thôi :)

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Là em quý cụ nên mới đánh giá cụ cao thế chứ mấy em biết thừa nhiều ông ofer ở đây chả coi cụ ra cái thể thống gì =))
Vâng cảm ơn cụ. Câu trả lời của cụ đã rất đầy đủ :D
Cụ quan tâm em quá cơ, cùng ofer với nhau có coi nhau ra gì đâu nên em thấy là bình thường, ai đánh giá cao mình mới là sự lạ thường :D
Thế nên em cũng chẳng màng cụ nói gì, cụ không cần phải cố để ý đến em, nhà cụ bao việc :D

NamThanglong1

Xe buýt
Hôm nay gặp một bác đang lắp bậc lên xuống cho SA trong hầm chung cư, thấy xe đẹp và chắc chắn chứ không như một số bác nói lởm nọ lởm kia đâu

rock4ever

Xe tải
Hôm nay gặp một bác đang lắp bậc lên xuống cho SA trong hầm chung cư, thấy xe đẹp và chắc chắn chứ không như một số bác nói lởm nọ lởm kia đâu
Ôi xồi ôi, gõ phím thì bao giờ chả dễ hả cụ. Đằng nào mà chả online, gõ vài dòng chửi sướng mồm rồi tự ngồi cười khà khà rằng ta thông minh hơn người, đâu như lũ ngu bỏ tiền tỉ đi mua cái xe.

Heymem2019

Xe máy
Các cụ cũng chịu khó còm nhỉ?
Chủ thớt biết tạo thớt trên này kg lẽ kg biết lên mạng search? Đầy ra đấy!
Có chăng là tạo thớt để các cụ rỗi hơi vào đây chửi nhau.
Ai đã mua và đã nhận xe thì cũng đã chạy rồi.
Xe chạy thử thì cũng ở showroom. Muốn biết như thế nào thì ra mà thử. Ngồi nhà gõ phím mà phán như thánh.
Hơi đâu lên đây review để bị cắn càn. :D:D:D

Sonya

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu Đã chạy thử và xem xét xe vin
Nhận xét như sau máy móc hoạt động thì ko phải như quảng bá - khi đạp lên tốc độ cao hay bị hụt hới giữa chừng
Đi thì êm lúc đầu sau khi đi và phanh gấp thử vái nhát thì cảm giác xe rất bì - cục mịch chứ không thoát xe
Các chi tiết trong xe thì đúng là rất rẻ tiền
Căc cụ chê không phải là không có lý
Thằng em đã đặt xe sau khi chạy thử thì đã quyết định rút cọc - nếu ko rút được cọc thì bỏ luôn
Các cụ nào muốn mua cứ đi xem cho kỹ - lái thử đã sẽ thấy ngay thôi
Bố láo thật - cứ giầu là làm cha thiên hạ ư ? Qua rồi thời dân ngu bảo gì nghe đấy -còn làm thế này thì vin sẽ chết ngắc trong tương lai rất gần

RAVA

Xe ba gác
-Xe Vin thì chỉ nên nhìn qua thôi chứ ko đc nhìn kỹ, cũng ko nên chạy thử...thế thì mới giữ đc cảm giác “mãnh liệt tinh thần Việt”, bác nhá!:))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Theo em thì các Chí Phèo là làm được cha thiên hạ (hoặc ít ra là các Chí nghĩ thế) :D

BLACKBERRY DUC

Xe máy
Search trên mạng không bao giờ thấy một bài đánh giá khách quan cảm nhận xe Vinfast Lux nào và cả trong này cũng thế. Những người mua xe rồi tại sao không thấy lên tiếng nhỉ, thật khó hiểu?
Nay bên trang tinhte có bài đánh giá khá chi tiết đó cụ. Cụ ghé tham khảo.

Meo_Trần

Xe hơi
vào hội mà xem họ review xe. ông cứ sang hội Toy đòi review xe VF thì chịu, còn lại thì không quan tâm thì review cái j nữa