Sao lại cho nick của em vào nick xám?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngọc Thạch

Xe buýt
Em xin hỏi bác Liêm Blue là sao lại cho nick của em vào danh sách nick xám ạ? Em không post được bài trong chợ giời và trong phần cafe OF/ Fuland em cũng không chọn được tiền tố để post bài ạ? Em cũng như mọi người tham gia OF vì đây là nơi có nhiều bác uy tín. Giao tiếp cởi mở, thân thiện, thông minh. Chữ ký của em thì cũng như bao người. Vậy tại sao ạ?

Chỉnh sửa cuối:

dung929

[Tịch thu bằng lái]
mấy hôm nay nắng nóng các mod khát bia rồi;))

Jimmy_

Xe tải
cụ nói mới để ý. check nick mình có màu ở đâu thế cụ

caicu

Xe tải
Em là cô gái đẹp lại nết na chăm chỉ thùy mị. Anh cũng như bao chàng trai khác đang săn đón theo đuổi. Mong muốn được gần gũi yêu thương chăm sóc của anh là nhu cầu hết sức chính đáng và cũng thể hiện tính nhân văn, tại sao em khước từ? Tại sao danh bạ em lại chuyển tên anh thành Xám? Công lý, công bằng, công minh và công an ở đâu để giờ anh thành công cốc thế này hả ông giời!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ngọc Thạch

Xe buýt
Em đã kiểm tra danh sách nick xám nhưng k có em ạ!

Nick em bị thẻ phạt và được mở nick ngày 25/8/2013 nhưng danh sách nick xám mới cập nhất sớm nhất là 24/8/2013 có danh sách cụ ngoc-thach chứ không phải Ngọc Thạch là em ạ! Vậy em nghĩ là bác min mod nhà mình đã xử nhầm em với cụ ngoc-thach nào đó rồi ạ! Giờ em không post bài được trong chợ giời, không chọn được tiền tố trong Cofe otofun/ Fuland. Vậy mong các min mod trả lại tự do cho em để em được thỏa sức lượn ạ!

caicu

Xe tải
Cụ muốn bán cái gì mà sôi sục thế, chắc là cần thiết cho ace trong diễn đàn lắm đây, hay là cụ spam PM đi, hihi

Ngọc Thạch

Xe buýt
Em chưa có gì ! nhưng em không thích sự không công bằng bác ạ! Em hay vào cafe với các bác mà giờ cũng k vào tâm sự được!

soilua1985

Xe tăng
cụ đi bộ làm 1 bài ra mắt hay quá

Ngọc Thạch

Xe buýt
Em là cô gái đẹp lại nết na chăm chỉ thùy mị. Anh cũng như bao chàng trai khác đang săn đón theo đuổi. Mong muốn được gần gũi yêu thương chăm sóc của anh là nhu cầu hết sức chính đáng và cũng thể hiện tính nhân văn, tại sao em khước từ? Tại sao danh bạ em lại chuyển tên anh thành Xám? Công lý, công bằng, công minh và công an ở đâu để giờ anh thành công cốc thế này hả ông giời!
Dốt cuộc bác là củ cải hay kim chi thía?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nick em bị thẻ phạt và được mở nick ngày 25/8/2013 nhưng danh sách nick xám mới cập nhất sớm nhất là 24/8/2013 có danh sách cụ ngoc-thach chứ không phải Ngọc Thạch là em ạ! Vậy em nghĩ là bác min mod nhà mình đã xử nhầm em với cụ ngoc-thach nào đó rồi ạ! Giờ em không post bài được trong chợ giời, không chọn được tiền tố trong Cofe otofun/ Fuland. Vậy mong các min mod trả lại tự do cho em để em được thỏa sức lượn ạ!
Bác kinh doanh về gỗ mà liên tục tạo nhiều bài quảng cáo bán hàng không chỉ trong Chợ mà ở ngay cả Quán Cafe, như vậy đưa nick của bác vào danh mục nick xám là để bác tập trung chơi chứ không phải nghĩ tới chuyện kinh doanh trên OF.

Topic này khóa tại đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng