Sao lại ko có hội korando nhỉ

korandovinhyen

Xe container
Theo tôi thì bác chủ động fix ngày gặp nhau đi, ví dụ luôn là gặp lúc 9h sáng thứ 7 này ngày 29/10/2011 tại cổng công viên Thống Nhất, đường Trần Nhân Tông, Hà Nội, thành phần là tất cả anh em có liên quan đến Korando kể cả buôn bán sửa chữa thay thế phụ tùng tất tần tật gặp hết, nội dung: cafe trà đá trao đổi thông tin thậm trí ăn nhậu hát hò... nếu sướng. Đến lúc đó sẽ căn cứ cụ thể vào độ tuổi, kinh nghiệm, điều kiện cho phép thì sẽ bầu ra một Cụ chủ tịch, một cụ làm liên lạc viên, một cụ làm thủ quỹ... thế là vui vẻ thôi (kinh phí buổi đầu tiên sẽ chia đều cho tất cả các cụ). Trước mắt bác đưa một danh sách lên đề nghị điền thông tin cá nhân vào là xong, ví dụ em luôn: tên Huy 34t diện thoại 0977999696 mail quanghuyls@vnn.vn hẹn gặp lại các cụ.
Ý kiến của cụ hay đấy, tôi đồng ý ngay, mình cùng nhau tập hợp nhé. tôi: tên Bảy 40t, dt 0904711971.

BMW_HL

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Hay đới bác. Em ủng hộ cả 2 tay và xin 1 chân.
E đg ở với 1 e TX7 & ở Hạ LOng.

VOTE FOR HALONG & VOTE FOR KOR

korandovinhyen

Xe container
Hay đới bác. Em ủng hộ cả 2 tay và xin 1 chân.
E đg ở với 1 e TX7 & ở Hạ LOng.

VOTE FOR HALONG & VOTE FOR KOR
Các bác có đồng ý tập hợp lần đầu tiên ở Hà nội không, bác ở QN tập hợp anh em ở đó rồi lên HN nhé.

RingRing

Xe tải
các bác bên này đông vui ghê... Quảng ninh có mỗi em với cả bác BMW_HL là hay lên OF thôi... chứ xe thì nhiều lắm. phải ko bác BMW_HL ??? HI HI

longbusiness

Xe hơi
e có con korando TX5 đời 2004,nội ngoại thất làm lại cực ngầu rất manly,ko lòe loẹt,đẹp và lạ hơn nhiều những con korando khác,cụ nào máu pm e,giá chỉ 330tr thôi
Cụ ơi xe của cụ đã gả chưa ạ . Nếu chưa thì cụ ới e 1 tiếng nhé . E có ông a đang máu e này
số của e : 0918985588

quanghuyls

Xe điện
Theo ý kiến chủ quan của em thì các cụ nên tập trung ở HN cho trung tâm, dù sao cũng là trái tim của tổ quốc mà các cụ ở xa về có mang theo bồ bịch ăn uống ngủ nghỉ đàn đúm lăng nhăng thì vợ con đỡ phát hiện. sau lần họp đầu tiên nếu có cụ nào sướng mời anh em đi đâu đó thì càng tốt ạ.
Các bác có đồng ý tập hợp lần đầu tiên ở Hà nội không, bác ở QN tập hợp anh em ở đó rồi lên HN nhé.

korandovinhyen

Xe container
Theo ý kiến chủ quan của em thì các cụ nên tập trung ở HN cho trung tâm, dù sao cũng là trái tim của tổ quốc mà các cụ ở xa về có mang theo bồ bịch ăn uống ngủ nghỉ đàn đúm lăng nhăng thì vợ con đỡ phát hiện. sau lần họp đầu tiên nếu có cụ nào sướng mời anh em đi đâu đó thì càng tốt ạ.
Tôi xin giơ cả 2 tay, anh em chúng ta cùng nhau hô hào nhé. tôi thấy bác rất nhiệt tình đấy. bác gọi mấy a e ở HN đi, tôi ở VP sẽ có mặt ngay. càng sớm càng tốt nhé.

korandovinhyen

Xe container
các bác bên này đông vui ghê... Quảng ninh có mỗi em với cả bác BMW_HL là hay lên OF thôi... chứ xe thì nhiều lắm. phải ko bác BMW_HL ??? HI HI
Bác RingRing và bác BMV , mời các bác một ngày gần nhất sang HN mấy a e mình gặp nhau giao lưu nhé.

quanghuyls

Xe điện
Trước hết chúng ta đã đạt được thỏa thuận về địa điểm tụ tập, như vậy là tín hiệu đáng mừng cho việc khai sinh câu lạc bộ ăn sung mặc sướng Korando :D, thành phần thì như các cụ đã biết bao gồm những người chơi xe, buôn xe, sửa chữa lắp đồ chơi...tất tần tật liên quan đến Korando ;)), em xin đề xuất vào 14h chiều thứ 7 tuần này ngày 12/11 (để có thời gian cho các cụ ở xa về và có lý do với các cháu gái đi cùng là họp xong muộn quá không về được phải ngủ lại), tập trung tại số 1 đường Hùng Vương cạnh lăng Bác (tiện cafe, bia hơi và karaoke...), kinh phí chia đều cho mọi người ngoài ra có thể đóng góp thêm để gửi cho quỹ từ thiện OF... Cụ là lão và có tiếng nói trong buôn làng, đề nghị cụ thông báo rộng rãi và tập hợp số điện thoại đi ạh.
Tôi xin giơ cả 2 tay, anh em chúng ta cùng nhau hô hào nhé. tôi thấy bác rất nhiệt tình đấy. bác gọi mấy a e ở HN đi, tôi ở VP sẽ có mặt ngay. càng sớm càng tốt nhé.

korandovinhyen

Xe container
Trước hết chúng ta đã đạt được thỏa thuận về địa điểm tụ tập, như vậy là tín hiệu đáng mừng cho việc khai sinh câu lạc bộ ăn sung mặc sướng Korando :D, thành phần thì như các cụ đã biết bao gồm những người chơi xe, buôn xe, sửa chữa lắp đồ chơi...tất tần tật liên quan đến Korando ;)), em xin đề xuất vào 14h chiều thứ 7 tuần này ngày 12/11 (để có thời gian cho các cụ ở xa về và có lý do với các cháu gái đi cùng là họp xong muộn quá không về được phải ngủ lại), tập trung tại số 1 đường Hùng Vương cạnh lăng Bác (tiện cafe, bia hơi và karaoke...), kinh phí chia đều cho mọi người ngoài ra có thể đóng góp thêm để gửi cho quỹ từ thiện OF... Cụ là lão và có tiếng nói trong buôn làng, đề nghị cụ thông báo rộng rãi và tập hợp số điện thoại đi ạh.
Tôi đồng ý,mấy bác bên QN cố găng góp vui nhé.

quanghuyls

Xe điện
nếu như này thì chắc chắn chưa thể đạt hiệu quả cao cụ ạ, theo em cụ nên vận động cả trên nhưng trang mạng khác và huy động những người khác cùng vận động... dù là lần gặp đầu tiên nhưng cũng phải có chương trình kế hoạch cụ thể để không khí hưng phấn và tạo nền móng cho những lần sau. việc đầu tiên là phải đề nghị các thành viên tham gia cung cấp số điện thoại và mail để liên lạc vì nếu gặp mặt nhau chỉ có 3-5 người lái chính và có 3-5 em lái phụ thì chán chết cụ ah, em có liên lạc với 1 anh ở Lạng sơn rồi sẽ có một nhóm lang sơn xuống, đại diện là a cường có xe độ rất đẹp đt: 0982245136 và một anh korando HN cũng xin tham gia a định dt: 0977999611.
Tôi đồng ý,mấy bác bên QN cố găng góp vui nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Binhsgtb

Đi bộ
Cho mình nhập nhóm cùng anh em nhé! Cuong 0906268836

Chỉnh sửa cuối:

Jeep A2

Xe máy
Chào các cụ hội Kor
Đang cầm 300tr tìm xe hộ cô em gái, và đang nhắm Korando TX5 AT 2 cầu, đời tầm 2004-2005. Cụ nào có nhu cầu gả bán trong tầm đó ới em nhé.
P/S: Em chỉ quan tâm số AT, 2 cầu thôi ạ.
Cảm ơn các cụ
Số ĐT của em: O9I3223OO3

RingRing

Xe tải
Lâu không thấy 2 cụ lên of vậy?
Dạo này em bạn quá nên ko lên of góp vui với các cụ đc... hi hi. à mà có cụ nào đi xe MT ko. xe em chân côn hinh như có vấn đề. quãng côn hơi ngắn. và vào số dai dai. Cụ nào có kinh nghiệm chỉ em vụ này với....

korandovinhyen

Xe container
Dạo này em bạn quá nên ko lên of góp vui với các cụ đc... hi hi. à mà có cụ nào đi xe MT ko. xe em chân côn hinh như có vấn đề. quãng côn hơi ngắn. và vào số dai dai. Cụ nào có kinh nghiệm chỉ em vụ này với....
Để tôi hỏi sau đó sẽ phôn cho cụ nhé. dạo này bên QN có gì mới ko cụ?

RingRing

Xe tải
Để tôi hỏi sau đó sẽ phôn cho cụ nhé. dạo này bên QN có gì mới ko cụ?
Dạ ko có gì mới đâu cụ ạ. :D . mà em đã sửa lại tổng côn trên rồi. cũng cải thiện đc chút ít... nhưng mà côn của em vẫn còn thừa 1 khoảng bên trên...

korandovinhyen

Xe container
Dạ ko có gì mới đâu cụ ạ. :D . mà em đã sửa lại tổng côn trên rồi. cũng cải thiện đc chút ít... nhưng mà côn của em vẫn còn thừa 1 khoảng bên trên...
Hôm nào cụ rảnh, ới câu mấy anh em bên này sang giao lưu buổi nhé.