[Funland] Sắp tới nhiều cụ sẽ khóc ròng vì Chứng trường

azulka

Xe tải
Hôm nay lại giảm sâu phỏng cccm? Hơn 29 điểm, nn bán ròng hơn 500 tỷ.

Havo

Xe điện
Cac cụ tv cho em 1, 2 mã tầm 1x đến 2x mà trả cổ tức đều 10% em xúc để lâu dài luôn không lướt lát vào ra gì cả.
Tks
NT2 cụ thử ngâm cứu xem.

ganghiadan

Xe buýt
Phiên nay cụ dự chuẩn quá =D> cụ dự tiếp phiên mai đi...

P/s: nay em đã Short mạnh ngay từ đầu phiên, nhưng con Robot em theo lại báo Long lần 1 lúc 1005 và lần 2 lúc 993 làm em tý âm cả mớ tiền, may nhịp gần cuối kiên nhẫn Short tiếp lại hòa vốn và ăn ra ít củ. Tình hình này chắc phải dẹp mớ Robot cho đỡ bị chi phối khi ra quyết định vào lệnh.
rùa thôi cụ ơi, chém gió ko may trúng phát :((

phiên nay em dự có thể hồi nhẹ sau khi chạm 980; ngày mai lại rơi tiếp...

hôm qua short ngon mà em cứ mải nhìn chart 1 phút rồi lao ra lao vào cuối cùng lõm mất cụ ạ :((; đã tự hứa với lòng mình là ít nhất phải nhìn chart 5 phút mà vẫn ko kìm lòng được, bị loại ra khỏi cuộc chơi vì những biến động ngắn hạn :(

ca_voi

Xe lăn
Hôm nay là kéo bluechip nữa thì chảy máu mũi mất :P

CuKenPis

Xe buýt
Sóng hồi quá dài cộng với thanh khoản thấp thì lúc xuống thê thảm lắm các cụ ạ. Bảo trọng nha

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
OFFLINE mời các cụ.....

Vừa rồi có cụ inbox cho em có ý kiến rằng anh em trong Thớt "Khóc ròng" này nên làm 1 buổi offline để tổng kết Thớt. Vì nhiều cụ đợt tháng 5 vừa rồi đã kịp thoát ra sớm và đứng ngoài trong hầu hết sóng xuống, sau đó cũng nhiều cụ bắt được sóng hồi đầu tháng 6. Tất nhiên cũng có nhiều cụ không thoát ra nên lỗ nặng đợt tháng 5 vừa rồi.

Hơn nữa Thớt cũng có nhiều cụ tham gia, trong khoảng thời gian ngắn hơn nhưng có lượng bài post và lượng views áp đảo so với Thớt khác. Đến nay sóng hồi có thể nói là đã kết thúc, vậy đã đến lúc tổng kết.

Vậy các cụ cho ý kiến nhé, nếu đông đảo tham gia thì offline riêng dàng cho tất cả các cụ đã có comments trong Thớt này. Làm bữa rượu hoặt Thịt chó giải đen như các cụ trong lv này hay off. Mục đích là để Tổng kết thớt và giao lưu chia sẻ kinh nghiệm trong đầu tư chứng khoán.

Các cụ nào đã không mất tiền trong đợt rớt mạnh tháng 5, rồi lại kiếm được tiền trong sóng hồi vừa rồi thì đứng ra tài trợ nhé.... :D
- Thời gian dự kiến: 6PM thứ Năm hoặc Thứ 6 tuần này.
- Địa điểm: loanh quanh HN, tùy lựa chọn.

Kính cụ!
Chốt được thời gian, địa điểm cụ thông báo trên này nhé. Em xin chân :)

Giàng A Pháo

[Tịch thu bằng lái]
Cac cụ tv cho em 1, 2 mã tầm 1x đến 2x mà trả cổ tức đều 10% em xúc để lâu dài luôn không lướt lát vào ra gì cả.
Tks
TDC, giá đang <9, cổ tức bằng xiền chưa năm nào dưới 10%.

ThangKhung

Xe tải
Sóng hồi quá dài cộng với thanh khoản thấp thì lúc xuống thê thảm lắm các cụ ạ. Bảo trọng nha
Không phải lo
Một nguyên tắc là nó phải xóc cho mấy lão hết xèng
Đến lúc các lão cứng đầu nhất phải kêu thì đó bắt đầu vùng đáy

macan silverwing

Xe tải
VN30 không một cổ nào xanh, nhưng cũng không cổ nào sàn, cứng đấy=D>.

Mr.luckk

Xe tải
Chỉ là trực quan. Em cảm giác hôm nay nên mua. Em mua 100tk rồi. :D ngồi hóng

san_bay

[Tịch thu bằng lái]
OFFLINE mời các cụ.....

Vừa rồi có cụ inbox cho em có ý kiến rằng anh em trong Thớt "Khóc ròng" này nên làm 1 buổi offline để tổng kết Thớt. Vì nhiều cụ đợt tháng 5 vừa rồi đã kịp thoát ra sớm và đứng ngoài trong hầu hết sóng xuống, sau đó cũng nhiều cụ bắt được sóng hồi đầu tháng 6. Tất nhiên cũng có nhiều cụ không thoát ra nên lỗ nặng đợt tháng 5 vừa rồi.

Hơn nữa Thớt cũng có nhiều cụ tham gia, trong khoảng thời gian ngắn hơn nhưng có lượng bài post và lượng views áp đảo so với Thớt khác. Đến nay sóng hồi có thể nói là đã kết thúc, vậy đã đến lúc tổng kết.

Vậy các cụ cho ý kiến nhé, nếu đông đảo tham gia thì offline riêng dàng cho tất cả các cụ đã có comments trong Thớt này. Làm bữa rượu hoặt Thịt chó giải đen như các cụ trong lv này hay off. Mục đích là để Tổng kết thớt và giao lưu chia sẻ kinh nghiệm trong đầu tư chứng khoán.

Các cụ nào đã không mất tiền trong đợt rớt mạnh tháng 5, rồi lại kiếm được tiền trong sóng hồi vừa rồi thì đứng ra tài trợ nhé.... :D
- Thời gian dự kiến: 6PM thứ Năm hoặc Thứ 6 tuần này.
- Địa điểm: loanh quanh HN, tùy lựa chọn.

Kính cụ!
Em vote Thứ Bảy thì tiện hơn, các cụ có nghĩ thế không ạ?