[Funland] Sắp tới nhiều cụ sẽ khóc ròng vì Chứng trường

tungtrader

Xe đạp
theo em thấy thị trờng hiện nay(ít nhất trong năm nay tăng trưởng kém) bởi vì ảnh hưởng chính trị cùng tác nhân nước ngoài khiến giá cp giậm chân tại chỗ(lên xuống thất thường). Các nhà đầu tư mới lẫn lâu năm nên ẩn nhẫn chờ thời cơ chứ cuộc chơi hơn 1 tuần nay toàn dành cho cá mập, cá kho và hội lướt bắt sóng thần.

Quốc Toản 1245

Xe đạp
Báo cáo kết quả kinh doanh ra hết rồi mà thị trường vẫn lình xình như không có gì xảy ra, đến nản

HaiLiberty

Xe tăng
BID và VPB dạo này thế nào rồi cụ?

Thành thật khuyên cụ, ít nhất từ nay có dịp cá hồi về BID thì tống BID. VPB có thể giữ, chắc chắn ko lỗ được, trừ phi WW III ah quên KK lần 3 (chu kỳ 1997-2008-2019?)

Quốc Toản 1245

Xe đạp
Em thấy bao nhiêu doanh nghiệp ra báo cáo kết quả kinh doanh vượt mức, như VHC lợi nhuận gấp 3 lần cùng kỳ hôm qua vượt đỉnh mà thị trường vẫn tèo, mệt vãi

Quốc Toản 1245

Xe đạp
Sáng nay thị trường châu á còn giảm nữa, chẳng biết thị trường hôm nay thế nào nữa đây?

Hoài Nam TVSI

Xe tải
Sáng nay thị trường châu á còn giảm nữa, chẳng biết thị trường hôm nay thế nào nữa đây?
Chẳng dự được thị trường mình đâu bác ạ, giờ này thì nên vào những cp phòng thủ hoặc tốt nhất là cầm tiền thôi bác, thị trường mình bây giờ mong manh lắm

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
BID và VPB dạo này thế nào rồi cụ?
Những người chịu khó nhìn lại và luôn nhớ những trao đổi trong quá khứ để rồi chiêm nghiệm như cụ là rất đáng trân trọng. Vì em biết, thực tế không có nhiều người như cụ.

Có những người lên trao đổi chỉ tào lao vài câu rồi đi ra, và rồi sau đó quên hết; họ cũng không nhớ trước đây họ đã nói gì, comments nội dung gì - và giờ thì những vấn đề đã trao đổi đấy ra sao rồi, đúng hay sai? Đó là vấn đề tư duy trao đổi. Một khi chỉ tào lao thì khó có chiều sâu lắm.

Em nói lòng vòng một chút thế để các cụ hiểu, đối với CK mà tào lao thì khó thành công lắm. Nên nhớ, may mắn không thể giúp cụ đi được 1 chặng đường dài!

Hoài Nam TVSI

Xe tải
Những người chịu khó nhìn lại và luôn nhớ những trao đổi trong quá khứ để rồi chiêm nghiệm như cụ là rất đáng trân trọng. Vì em biết, thực tế không có nhiều người như cụ.

Có những người lên trao đổi chỉ tào lao vài câu rồi đi ra, và rồi sau đó quên hết; họ cũng không nhớ trước đây họ đã nói gì, comments nội dung gì - và giờ thì những vấn đề đã trao đổi đấy ra sao rồi, đúng hay sai? Đó là vấn đề tư duy trao đổi. Một khi chỉ tào lao thì khó có chiều sâu lắm.

Em nói lòng vòng một chút thế để các cụ hiểu, đối với CK mà tào lao thì khó thành công lắm. Nên nhớ, may mắn không thể giúp cụ đi được 1 chặng đường dài!
Cụ nói rất hay ạ, không có gì mới trên thị trường chứng khoán cả, lịch sử luôn lặp lại.