[Funland] Sau 1 đêm sở hữu tài sản ngàn tỷ

Linhmkt

Xe buýt
Miej, kinh nhất là những ông tính toán thế này, phụ nữ họ cũng khôn lắm, thằng đàn ông đến vì gì họ cũng biết hết đấy
Nói thật là hơi khinh những trường hợp lấy nhau chỉ vì vợ giàu mà không quan trọng đến tình cảm
Cái bạn cụ thớt có mà cụ thớt không có đấy là phẩm chất hơn người một chút. Nếu chỉ chăm chăm nhìn vào đống tài sản kia thì còn lâu chị kia mới yêu và cưới. Còn nếu bạn thớt giống thớt thì chỉ sau một thời gian là bộc lộ bản chất với nhà vợ.

Em thì nhìn câu chuyện này, em tin vào tình yêu chân thành của cô gái dành cho chàng trai có thể là đam mê vs công việc sống tốt không rượu bia, lại là người rất ân cần, giao tiếp tốt với ngoại hình hấp dẫn ( PT mà). Còn bạn cụ thớt tuy không chưa giầu nhưng dù có chị kia hay ko thì thành công kiểu gì cũng sẽ đến trước hay sau mà thôi :D hi vọng sự thật như những gì em hi vọng.

P/s thớt có vẻ đặt chủ đề hơi sai :P

Fiat2007

Xe buýt
Cuộc sống là cung - cầu. Hạnh phúc là thoả mãn cung cầu. Sếp em chẳng hạn, tài sản thì nhiều con số 0, có độc 1 cô con gái cũng xinh xắn mà mãi chưa lấy chồng. Sếp tâm sự giờ cũng chỉ cần 1 ông con rể ngoan ngoãn, biết chăm lo gia đình, đừng phá phách là được. Khi các cụ có nhiều tiền rồi thì đôi khi lại cần 1 thứ rất bình thường mà mọi người đều có thể có.
Cháu tự đề cử với sếp cụ nhá. Cụ ở chỗ mô? Hihi

Linhmkt

Xe buýt
Sẽ có trò là:
-Về thủ thỉ với vợ bán cái nhà đó đi mua cái mới, lúc đó sẽ là tài sản chung
- Còn lại tất cả trước hôn nhân đừng mong sơ múi
Ơ nhưng chả hiểu các cụ thế nào, em đến nhà bạn gái ăn uống còn thấy không tự nhiên không ngon, tự dưng mang ngàn tỉ v ề cũng để làm gì đâu? nếu k có đầu óc chỉ biết tiêu vs mua xe là hết chứ làm gì
Chuẩn cụ ah :D e về nhà vợ xong ông bà già vợ cho quà mang về nhiều lúc còn ngại chả muốn cầm cơ :D

Linhmkt

Xe buýt
không phải tập gym thường ạ. Bọn tập để đi thi ấy, nốc toàn testosterone với protein để tăng cơ, cơ thể dư thừa thì testosterone nội sinh ít hoạt động ---> triệt tiêu. Còn cụ tập gym gủng phong trào thì khỏe người chứ chả sao cả.
E cũng tập gym với chạy bộ, chỉ phong trào để bớt bụng bia thôi :D
Tập Gym nặng và thường xuyên mà ăn uống cẩn thận vẫn bị cụ ah.

Bởi vì tập nặng tiêu tốn khá nhiều năng lượng, đến lúc cần sung thì ko sung.
Các bài tập căng thẳng nâng tạ nặng vận động đến gần giới hạn cơ thể khiến não bộ quen dần với áp lực và tiết ra chất ức chế trong quá trình tập mà chất này có hại cho vấn đề sinh lý. Cccm hỏi trực tiếp những PT có thâm niên một chút ( nếu thân chúng nó mới bảo) thì họ sẽ xác nhận điều trên :D thế nên tập gym tập vừa thôi đừng căng quá, cậu nào tập căng thường xuyên chắc chắn là yếu hơn so vs họ lúc bình thường. Chứ không có nghĩa là yếu hơn do với hội ngồi bàn giấy , cả ngày không đi nổi 3000 bước :))

Túm lại có tập vẫn khoẻ hơn cccm ah :P

Tinh2018

[Tịch thu bằng lái]
Lấy vợ giàu có sướng có khổ, nếu mình không giỏi khổ nhiều hơn sướng.

whereismydream

Xe đạp
Chuẩn cụ ah :D e về nhà vợ xong ông bà già vợ cho quà mang về nhiều lúc còn ngại chả muốn cầm cơ :D
Vâng tùy người mà cụ, như chỗ em làm, có những đứa phải mưu mô để lấy đc con quan cơ :) XOng lên ghế, đc cái chung cư to vật Nguyễn Chí Thanh.
Còn em không phải tuýp ng đó, thật sự là không hợp dù em chả giầu có gì
Bản chất thôi