Sau 4 năm đi kia morning slx

hoangbn136

Xe hơi
Ko biết con Spark của Chevy có mức ngửi xăng ntn các cụ nhỉ? E tính qua tết rước 1 trong 2 em này xe Van nhập lướt cho rẻ :D
E chỉ đi quanh thành phố độ trên dưới 40km, đi xa hơn đã có Forte rồi :D

fcvinh

Xe tải
Chào các bác tôi xin chia sẻ các bác thế này sau 4 năm gắn bó e nó tôi thấy rất yêu và quý nó , như người bạn , bộ quần áo của tôi, như ngừoi vợ ....xe đi cũng tốt thuận tiện cung đường nhỏ thành phố và ngõ ngách phù hợp số km trong ngày 80km đường thành phố . Cuối tuần đi tỉnh chạy 100k cũng ok 1 chiều. Cảm giác lái thấy thoải mái , chứ mà chạy từ hà nội đi vinh thi người ê ẩm đấy các cụ ạ ! đáy là phần về phía tôi, cụ nào chọn loai này cũng tính cung đường của mình . Nói chung rất hợp thành phố thị xã trong bán kình hà nội 150km . Đồ đạc nhỡ có hỏng thay thế rất rễ và rẻ ! Đi đường trường ngắn ok !
Chúc các cụ lai xe an toàn ! yêu xe như yêu con !
.
Em đi Nguyên nguyên cả đi về hơn 2500 km vẫn bình thường cụ ạ

Edulinks

Xe tải
Em vừa lấy MN ah Hải 2010 số sàn, nghe các cụ chia sẻ em thấy yên tâm quá !

thangpci

Xe tải
Website
kiabachdang.hdyoo.com
Em chào các cụ ! Với tổng 300t thì có thể tậu đc e mor nhập nào hay bản a Hải nào ạ ? Cảm ơn các cụ nhiều !
Xe a Hải thì 3l thì cụ mua được nhưng vẫn thiếu tiền đăng kí, đăng kiểm, tiền biển. Còn xe nhập chắc đời 2009 là ngon rồi, xe cũ nó còn tùy vào mẫu mã em ấy nữa. Mà em nói thật 3l mua xe hơi bị cứng, vì xe tầm đó tương đối kém rồi

kemsu

Xe buýt
e thấy hài lòng! xe ăn hơn con Sh 2008 của e 01 tý! mà mấy hôm trời mát chạy về quê em cứ đều đều chân ga chạy quảng 60km/h chả phanh mấy nó ăn còn ko đến 6 lít cơ cỡ 5 lít 8 gì đới vì e hay để ý xăng cộ mà! Mà xe e cũ rồi đầu 2009 form 2008! E nghe bảo MN khấu hao của nó từ 5 đến 7 năm ko biết 1 đến 2 năm nữa nó có xuống nặng ko chứ hiện tại chi phí của e nó bằng e đi con xe máy của em!

xedu

Xe hơi
Nghe các cụ kể mà thèm, e đang kiếm 1 con đời 2007 hoặc 2008 AT, cụ nào lên đời thì để e nhá.

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
e thấy hài lòng! xe ăn hơn con Sh 2008 của e 01 tý! mà mấy hôm trời mát chạy về quê em cứ đều đều chân ga chạy quảng 60km/h chả phanh mấy nó ăn còn ko đến 6 lít cơ cỡ 5 lít 8 gì đới vì e hay để ý xăng cộ mà! Mà xe e cũ rồi đầu 2009 form 2008! E nghe bảo MN khấu hao của nó từ 5 đến 7 năm ko biết 1 đến 2 năm nữa nó có xuống nặng ko chứ hiện tại chi phí của e nó bằng e đi con xe máy của em!
xuống thì chắc chắn là xuống nhưng e nghĩ k nặng đâu ạ, e thấy các cụ bảo đi e nó lành như cục đất ấy mà :)

kemsu

Xe buýt
xuống thì chắc chắn là xuống nhưng e nghĩ k nặng đâu ạ, e thấy các cụ bảo đi e nó lành như cục đất ấy mà :)
e cũng mong như thế! Xe đi chỉ thay mấy cái ngoài da! Thay dầu, lọc dầu, dầu hộp số, lốp mà cái khoản khoái nhất là e thay cái dây cu roa! Xe Sh e thay hết 06 lít mà dây của MN có 9 xịch lại chạy phe phé! Còn đương nhiên của bền tại người! E đi cứ nhẹ nhàng đều đều vào cua êm ái, còn xe cỏ vào đường xấu thì ko tránh được mấy khoản ồn! Nhưng nói thật với số tiền bỏ ra cả chi phí thì e vẫn yêu nó lắm!

thangpci

Xe tải
Website
kiabachdang.hdyoo.com
e cũng mong như thế! Xe đi chỉ thay mấy cái ngoài da! Thay dầu, lọc dầu, dầu hộp số, lốp mà cái khoản khoái nhất là e thay cái dây cu roa! Xe Sh e thay hết 06 lít mà dây của MN có 9 xịch lại chạy phe phé! Còn đương nhiên của bền tại người! E đi cứ nhẹ nhàng đều đều vào cua êm ái, còn xe cỏ vào đường xấu thì ko tránh được mấy khoản ồn! Nhưng nói thật với số tiền bỏ ra cả chi phí thì e vẫn yêu nó lắm!
Em nghi nghi là sâu nào trá hình, cụ nói quá thế, lành tới mức này chắc chỉ có xe cụ thôi hoặc trong thời gian này thôi, cũng chẳng có gì mãi theo thời gian cả

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
vâng, đi xe mà tư tưởng hài lòng với xe của mình là vui rồi cụ ạ :) e thấy để nói morning có quá nhiều cái lành, đến đổ xăng e thấy chỉ tầm SH là đã thấy yêu r. Còn tính ra theo thời gian thì đồ gì chả có giới hạn nhưng đúng là nếu cụ giữ tốt thì dĩ nhiên nó sẽ theo chân cụ càng lâu :) e thích những người có suy nghĩ chuẩn như cụ :) vod cho cụ ạ :)

ductruong

Xe máy
Các bác cứ tự khen cho sướng với nhau chứ đi morning nếu bản nhập đời 2012 số tự động ai nói là tiết kiệm xăng thì em đi đầu xuống đất. Ông nào đi đường HN trời nóng full tải bật điều hòa mà dưới 8-9 lít em xin bái làm sự phụ.
Đi morning thì được cái khá là lành, đồ thay thế nhiều và rẻ.
PS : em đang đi morning 2012 số tự động.

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
Các bác cứ tự khen cho sướng với nhau chứ đi morning nếu bản nhập đời 2012 số tự động ai nói là tiết kiệm xăng thì em đi đầu xuống đất. Ông nào đi đường HN trời nóng full tải bật điều hòa mà dưới 8-9 lít em xin bái làm sự phụ.
Đi morning thì được cái khá là lành, đồ thay thế nhiều và rẻ.
PS : em đang đi morning 2012 số tự động.
nhập thì e chưa rõ, nhưng e thấy trước giờ các cụ toàn nói morning tiết kiệm xăng :) hay chân cụ to ạ :) e fun tý :D

LX6899

Xe tải
em k đi morning mà đi i10, cũng nhỏ nhỏ như nhau thôi, mà chiến đường trường ác phết, đi trong phố thì dễ luôn lách, mua đc hơn 1 năm tý đi đc hơn 3 vạn mà chưa phải thay gì, ngoài thay dầu, nói chung là thấy ổn

kemsu

Xe buýt
Em nghi nghi là sâu nào trá hình, cụ nói quá thế, lành tới mức này chắc chỉ có xe cụ thôi hoặc trong thời gian này thôi, cũng chẳng có gì mãi theo thời gian cả
e ko nói quá! e là người sử dụng thôi! Chẳng có xe nào bền cả chính vì điều đó e mới lăn tăn là xe nó khoảng 01 đến 02 năm nữa nó có bị xuống hỏng nhiều ko thôi! Còn đi cái xe này nó lộc cộc qua đường xấu thì biết tay nhau về độ ồn ngay! Điều hòa thì mùa nóng nó yếu! Mấy cái này phải chấp nhận! Xe e chạy được 7 vạn 8! Mới thay 4 quả lốp chỗ Cụ DUy Linh! Hankook ỉn đồ 900 kìn/01 quả! Còn bình thường e cứ chạy 3 kìn là thay dàu 01 lần hết 300 kìn lần 2 thay thêm lọc dầu thì thêm 01 trăm nữa! Lọc gió thì mới thay 01 lần còn toàn bỏ ra xịt, con này lọc điều hòa là cái lưới, e toàn cậy ra ngâm xả cho nó thơm ;))! còn Hôm cái dây cu roa nó kêu e mua luôn 2 dây chỗ cụ Mast mà 01 dây 90 kìn, 01 dây 100 kìn về gara e quen thay a ý ko lấy tiền công!