[Funland] Sau khi chụp ảnh lại đến lượt cây phong? Có hệ thống à?

laichamchetcham

Xe buýt
Không phải buồn đâu các bác ạ, thế này mới dễ chén

Lão Long

Xe tăng
Có lẽ nào lại cbị sát nhập chủ tịt với bí thở lại làm 1 ở các cấp dưới.

transporter3

Xe điện
Khi 1 vị chủ tịch thủ đô vi hiến và làm trái luật? Ko biết có bị xử ko chứ dân đen thì cứ xác định.....

lai.moi

Xe tải
Nhà báo ngu như bò, cây phong là cây ôn đới xứ lạnh, đến mùa đông là nó rụng hết lá để bảo toàn sự sống cho cây, hạn chế tối đa quá trình trao đổi lưu chuyển chất dinh dưỡng. Bộ gien nó quy định như thế rồi, ở các nước khác có cây phong bây giờ còn cành không thôi, làm gì còn cái lá nào.

Lá phong đẹp nhất là vào mùa thu, khi lá chuyển sang màu vàng và màu đỏ khi cuối thu vào đông. Còn khí hậu ở Việt Nam nó ra màu gì thì .... phải trồng mới biết chứ
Lũ nhà báo Khối C thi đại học 3 môn 6 điểm mà cụ

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Thế đ' nào các cụ cũng kêu được.
Em thấy ông này tiết kiệm chi phí cắt cỏ từ 100 tỷ còn 25 tỷ
Thế Thảo tội chặt cây, ông này trồng được nhiều. Cây trồng di dít kêu? Mịa, di dít lọc càng nhiều bụi, Sing nó di dít, mấy tầng cây, trồng cả cây dây leo, lấy khẩu hiệu vườn trong phố hay phố trong vườn đ' gì ấy, xanh sướng như tiên, kêu đ' gì?
Nhúm cây phong này trồng thử nghiệm, đ' ai biết trước kết quả mà chửi?

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi đôi co với mun lò tụt làm gì, em ấy idol ai thì sớm muộn cũng tạch. Trước idol anh thăng đến mức khéo treo hình anh ấy thẩm du, thế rồi anh ấy thành ma tù
Có mấy còm ở bài khác em đọc nhận ra ngay cái giọng dở dở ương ương của em mun lò tụt.
Nhớ không nhầm thì cái comment khoe nhà tắm em ấy không để bàn chải đánh răng và khăn mặt gì đó... trên đời chắc chỉ mình em ấy làm vậy nên khó lưaanx
Thánh cô nương nương đã xuất hiện hả cụ, sao cụ tài thế, có mợ ý vào chợ cũng vui phết mờ :P:D

m58668

Xe điện
Thế đ' nào các cụ cũng kêu được.
Em thấy ông này tiết kiệm chi phí cắt cỏ từ 100 tỷ còn 25 tỷ
Thế Thảo tội chặt cây, ông này trồng được nhiều. Cây trồng di dít kêu? Mịa, di dít lọc càng nhiều bụi, Sing nó di dít, mấy tầng cây, trồng cả cây dây leo, lấy khẩu hiệu vườn trong phố hay phố trong vườn đ' gì ấy, xanh sướng như tiên, kêu đ' gì?
Nhúm cây phong này trồng thử nghiệm, đ' ai biết trước kết quả mà chửi?
Cái 100 thành 25 thì theo cháu nó thế này. 100 ta có thảm cỏ, 25 ta có bãi cỏ. Tiền nào của nấy! Tiền vênh ra làm cái khác hiệu quả hơn :D

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Cái 100 thành 25 thì theo cháu nó thế này. 100 ta có thảm cỏ, 25 ta có bãi cỏ. Tiền nào của nấy! Tiền vênh ra làm cái khác hiệu quả hơn :D
Cây cỏ sờ sờ ra đó, các cụ thổ đu mắt thấy tai nghe không thấy tiền tốn ít đi mà cây cỏ xanh lên?
Mịa, đúng là dâu trăm họ, thế đ' nào các cụ cũng kêu được, vừa trang trước 1 số cụ chửi cỏ xanh rì, tốt quá là "ổ dịch bệnh".
Nói tiết kiệm chi phí, cụ bảo bãi cỏ? Xứ nhiệt đới như mình chỉ cần dăm cỏ, có nước tưới lên như rừng.
Mịa cỏ lên càng xanh càng cao càng lọc bụi, thế đ' nào chửi là ổ dịch?

m58668

Xe điện
Cây cỏ sờ sờ ra đó, các cụ thổ đu mắt thấy tai nghe không thấy tiền tốn ít đi mà cây cỏ xanh lên?
Mịa, đúng là dâu trăm họ, thế đ' nào các cụ cũng kêu được, vừa trang trước 1 số cụ chửi cỏ xanh rì, tốt quá là "ổ dịch bệnh".
Nói tiết kiệm chi phí, cụ bảo bãi cỏ? Xứ nhiệt đới như mình chỉ cần dăm cỏ, có nước tưới lên như rừng.
Mịa cỏ lên càng xanh càng cao càng lọc bụi, thế đ' nào chửi là ổ dịch?
À em ko chửi mà cụ. 25t thì chắc chỉ được thế thôi mà. Um tùm thêm tý thuốc xịt chắc là oke :D

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Lá to phải quét.
Thế lá nhỏ như phượng, anh ai đồ nhà mợ không lo phải nuôi thằng MÓC CỐNG ah ???
Thông minh vãi.
Thêm 1 biên chế, thêm 1 nhà thầu là thêm tiền mợ nhề :)) :)) :))
Lão đ' gì thủ tướng Sing nó nhập hoàng loạt cây họ chua me- phượng vỹ về trồng. Tối cây cụp lá, sáng xoè, cũng với lý do lá nhỏ đỡ tốn chi phí vệ sinh. Lá nhỏ rơi ra đường xuống cống ải ra.

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
À em ko chửi mà cụ. 25t thì chắc chỉ được thế thôi mà. Um tùm thêm tý thuốc xịt chắc là oke :D
Xịt gì hở cụ? Có nước đọng đ' đâu mà vu là ổ muỗi, khô khốc, phố ô nhiễm chả có con đ' gì, nếu may có châu chấu ở trên, giun ở dưới càng gần gụi môi trường :D

m58668

Xe điện
Xịt gì hở cụ? Có nước đọng đ' đâu mà vu là ổ muỗi, khô khốc, phố ô nhiễm chả có con đ' gì, nếu may có châu chấu ở trên, giun ở dưới càng gần gụi môi trường :D
À vâng, em dân ngoại đạo nói bừa thôi, nhìn có chỗ nó um tùm thì sợ muỗi đốt trẻ em thôi mà. Có gì cụ bỏ quá :D