[Funland] Saudi Arabia vs Việt Nam 01h00 ngày 03/9/21: Chúc các Chiến Binh Rồng Vàng vững bước đi tiếp.

Trạng thái
Thớt đang đóng

superPDP

Xe điện
UAE mạnh hơn ta nhiều, nhưng đã từng thua ta ở vòng loại trên sân Mỹ Đình đó thôi. Bóng chưa ngừng lăn thì hy vọng chiến thắng vẫn chưa tắt.
ơ thế cụ ko tính lúc đấy nó thọt người xong còn bị thẻ đỏ ạ ? Mà mới ăn nó 1-0
Xét thế phiến diện lắm

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cái vụ cụ Park bỏ khẩu trang nhảy trong mấy phút cuối trận ảnh hưởng tính cách ứng xử của các cầu thủ rất lớn.

nếu cc để ý, thì khi mới về tuyển và lúc vào phom cụ Park cười hiền thì cầu thủ ngoan, tập trung trận đấu, không bật, không cãi, phản ứng hòa nhã.

nhưng đến cái vụ cụ Park bị ăn thẻ là cầu thủ bắt đầu có biến chuyển, bật, cãi trọng tài. phản ứng thái quá, hành động tiêu cực (câu giờ từ hiệp 1?...)
Cụ Pắc nóng tính quá. Cũng ít nhiều ảnh hưởng hình ảnh VN + cầu thủ

nhuataiche

Xe container
Bác có vẻ gét mạnh nhưng trận sau ko có e nó thòng thì dễ vỡ a lô rồi hết người đá
Em ko thích Duy Mạnh lắm vì bạn này ko khôn ngoan được như Đình Trọng, nhưng bù lại bạn ấy lăn xả và rắn mặt trước những đối thủ mạnh. Mất Tiến Dũng, Văn Hậu, rồi Duy Mạnh, thôi đành hy vọng ông Park sẽ tạo điều kiện cho những gương mặt mới vậy.

superPDP

Xe điện
Bác có vẻ gét mạnh nhưng trận sau ko có e nó thòng thì dễ vỡ a lô rồi hết người đá
ko em lại chả ghét nó luôn =)). Thật sự tuyển em ko ưa nhất là XT vs CP cơ chứ hàng hậu vệ em chả ghét thẳng nào. Chỉ có ko thích thái độ trẩu của Mạnh-Hậu dù em kỳ vọng nhiều thằng Hậu :)))). Hậu quả của 2 ông này do tính trẩu thì ko cần nói rồi. Cái này có thể sửa nếu hlv nghiêm khắc . Còn 2 ông XT với CP thì hết thuốc

TONGIA

Tầu Hỏa
Cá nhân em:

- Dù trận rồi có thua vẫn hài lòng với những thành tích của các đội tuyển dưới thời Park làm HLV. Pảk đến cùng với những thành tích tốt nhất ta từng có.
- Tuy nhiên không thích phong cách Park. Em cảm thấy có chút gì đó loi choi, hung hăng - không đặc trưng cho tính cách người Việt. Cái phong cách đấy có thể không tác động nhiều tới khán giả lớn tuổi, nhưng lớp trẻ thì dễ bị ảnh hưởng. ( Tất nhiên HLV là người có nhiệm vụ mang lại thành tích cho đội bóng chứ không phải giảng viên về phong cách lối sống )

Chỉnh sửa cuối:

longtu210

Xe điện
Em ko thích Duy Mạnh lắm vì bạn này ko khôn ngoan được như Đình Trọng, nhưng bù lại bạn ấy lăn xả và rắn mặt trước những đối thủ mạnh. Mất Tiến Dũng, Văn Hậu, rồi Duy Mạnh, thôi đành hy vọng ông Park sẽ tạo điều kiện cho những gương mặt mới vậy.
Trọng là cách đây vài năm thôi , giờ què rồi phải lấy lại phong độ đã

nhuataiche

Xe container
ơ thế cụ ko tính lúc đấy nó thọt người xong còn bị thẻ đỏ ạ ? Mà mới ăn nó 1-0
Xét thế phiến diện lắm
Bác có chơi đá bóng không ? Có chứng kiến cái cảnh đội nhà bị một đội mạnh hơn hẳn giã nát bét hết trận này đến trận khác, đột nhiên có một ngày ta nã vào lưới nó 3 - 4 bàn trắng chưa ? Thế mới là bóng đá.

longtu210

Xe điện
ko em lại chả ghét nó luôn =)). Thật sự tuyển em ko ưa nhất là XT vs CP cơ chứ hàng hậu vệ em chả ghét thẳng nào. Chỉ có ko thích thái độ trẩu của Mạnh-Hậu dù em kỳ vọng nhiều thằng Hậu :)))). Hậu quả của 2 ông này do tính trẩu thì ko cần nói rồi. Cái này có thể sửa nếu hlv nghiêm khắc . Còn 2 ông XT với CP thì hết thuốc

Phượng hợp đá sau phút 75 vì còn quẩy được , trường thì nên cho thay vào sau phút 85 để câu giờ

superPDP

Xe điện
Cá nhân em:
- Hài lòng với những thành tích của các đội tuyển dưới thời Park làm HLV. Pảk đến cùng với những thành tích tốt nhất ta từng có.
- Tuy nhiên không thích phong cách Park. Em cảm thấy có chút gì đó loi choi, hung hăng - không đặc trưng chó tính cách người Việt. Cái phong cách đấy có thể không tác động nhiều tới khán giả lớn tuổi, nhưng lớp trẻ thì dễ bị ảnh hưởng.
đá bóng phải hưng hăng chứ cụ cơ mà phải khôn. Em thấy Ý đá Euro vừa rồi mấy thằng dàn hậu vệ hung hăng kinh khủng như hung kiểu khôn ngoan chứ ko kiểu như một hai ông nhà mình. Còn Park thì là tính cách chung bọn Hàn rồi, tay hlv Indo húng chó khác gì đâu. Bọn Hàn hay cay cú ăn thua lắm.

superPDP

Xe điện
Phượng hợp đá sau phút 75 vì còn quẩy được , trường thì nên cho thay vào sau phút 85 để câu giờ
em thấy cho thằng Toàn cuối trận quẩy còn hơn ông Phượng toàn rê quẩn mà đếch thèm ngẩng lên nhìn đồng đội.

Dan123

Xe tải
Thể lực đâu mà Vn đòi tấn công 20 phút sau
Saudi lúc đấy cũng bung thì không biết là thằng nào thua trước
Trận qua, sau khi hồng duy, VT, đức chinh vào thì thấy VN có cầm bóng tấn công, nếu thay đức chinh bằng CP thì sẽ có nét hơn. Nói chung với các cầu thủ VN hiện tại thì ko thể dòi hỏi hơn cụ ạ

Hòa Sưu

Xe tải
Làm rồi bác.
Đủ 1 vòng quanh quán cf rồi, hắn giữ lời.
Mỗi tội, hàng họ trông chán lắm.
Như 1 quả ớt rưỡi.
ôi siêu cầu thủ juve người đẹp sau mỗi cr7 mà lại thế thì chít :(

roni

Xe buýt
cụ trích lại đoạn nào thằng cánh ấy việt vị với chứ em xem của vtv nó quay chỉ từ lúc chân thằng chuyền tới chân thằng đấy thì em chịu ko biết nó có việt vị hay k =)))
Đây là một tình huống có nghi ngờ, nên dù đúng sai cũng cần chek VAR, nhưng lại được bỏ qua.
Cũng ko nên ngây thơ tin tưởng mấy ông Fifa với afc quá.
=))

superPDP

Xe điện
Bác có chơi đá bóng không ? Có chứng kiến cái cảnh đội nhà bị một đội mạnh hơn hẳn giã nát bét hết trận này đến trận khác, đột nhiên có một ngày ta nã vào lưới nó 3 - 4 bàn trắng chưa ? Thế mới là bóng đá.
:)) dạ nhà cháu thấy đúng nhất là phong độ nhất thời đẳng cấp thì bền vững. Cụ cứ coi UAE nó ko đủ lực lượng với bị đuổi người còn ăn nó bở hơi tai thì cụ đang nói gì em cũng chả hiểu

longtu210

Xe điện
Trận qua, sau khi hồng duy, VT, đức chinh vào thì thấy VN có cầm bóng tấn công, nếu thay đức chinh bằng CP thì sẽ có nét hơn. Nói chung với các cầu thủ VN hiện tại thì ko thể dòi hỏi hơn cụ ạ

Hồng duy thì đá làm sao được

superPDP

Xe điện
Đây là một tình huống có nghi ngờ, nên dù đúng sai cũng cần chek VAR, nhưng lại được bỏ qua.
Cũng ko nên ngây thơ tin tưởng mấy ông Fifa với afc quá.
=))
cụ ảo diệu vậy nếu lúc thằng chuyền chạm bóng thằng kia dưới hậu vệ cuối cùng thì hẵng nói chuyện. Quay thế kia đến thánh cũng ko phán đc việt vị hay ko ạ

TONGIA

Tầu Hỏa
đá bóng phải hưng hăng chứ cụ cơ mà phải khôn. Em thấy Ý đá Euro vừa rồi mấy thằng dàn hậu vệ hung hăng kinh khủng như hung kiểu khôn ngoan chứ ko kiểu như một hai ông nhà mình. Còn Park thì là tính cách chung bọn Hàn rồi, tay hlv Indo húng chó khác gì đâu. Bọn Hàn hay cay cú ăn thua lắm.
Em ko thích tính cách đấy
Nhưng vẫn thích những gì đến cùng Park.
Và luôn hy vọng và thành công của Park trong sự nghiệp HLV tại VN.

superPDP

Xe điện
Em ko thích tính cách đấy
Nhưng vẫn thích những gì đến cùng Park.
Và luôn hy vọng và thành công của Park trong sự nghiệp HLV tại VN.
Bọn Hàn chơi Olympic bị xử thua trên đất nó mà nó còn xông lên tỉn luôn trọng tài mà :)). Được cái nhiệt huyết truyền lửa làm cầu thủ ko ngán thằng nào chứ ko kiểu chưa đá đã run tay run chân như thế hệ “vàng” trước kia.

Trạng thái
Thớt đang đóng