[VHGT] Say rượu, cậy em trai trưởng phòng CSGT nên đánh CSGT giữa đường

binhnhi95

Xe hơi
"...không thì xấu mặt lực lượng". Xấu mặt giề? Cụ Chủ tịch HN không để yên đâu vì các anh làm xấu mặt cụ rồi nhá!

AnhTiếnMobile

Xe điện
Lại có tý men nên húng lắm đây thèng này lại nổi như cồn rồi

ngungo thien ly

Xe container
Đọc bài mà cứ nghe như 2 câu chuyện ở 2 nơi khác nhau, báo thì nhà em chỉ tin 30%, còn như cụ chủ nói thì cũng khó phân biệt được vì họ đều có quyền lực cả

mazad3

Xe buýt
em thương các cụ liệt sĩ chống pháp và chống mỹ và các gia đình có nhiều thương binh và liệt sĩ

Vova

Xe container
Anh Thuấn trong version nhà báo kể là người tốt nhỉ, thấy taxi đi ẩu còn chịu khó đi theo, đến lúc taxi dừng còn ra khuyên răn nhắc nhở. Người tốt như thế mà tự dưng bị đấm vào mặt, đúng là đời bất công :( :( :(.

vietran

Xe ba gác
Từ mai ra đường gặp xxx gt em bảo tao thuận anh cả thuấn đây các chú xxx chạy vãi mứt =))

Rickyman

Xe điện
E đọc xong thấy shock, e tin câu chuyện cụ thớt hơn :D

waterfall

Xe buýt
Hot hot hot, có ai biết vụ này không?
Chiều tối nay, gần 18h, đi làm về chỗ ngã tư Hoàng Cầu - Đê La Thành. Có con CRV biến số 29A - 035.90 va vào con taxi sao Hà nội biển số 30V - 8376. Lái xe CRV phê rượu xuống tẩn lái xe taxi luôn, gần đó có Cụ CSGT đang làm nhiệm vụ, ra can ngăn cũng bị ăn đấm luôn, lái xe CRV cứng vãi, vừa đâm vừa chửi Cụ CSGT: đm mày biết tao là ai k? Tao là Thuấn, thanh tra giao thông, em anh Thắng trưởng phòng CSGT đây.
Cụ CSGT may nhé, được dân đứng đó giúp khống chế, đưa cả người, cả xe về công an phường Ô Chợ Dừa giải quyết.
Đm cái loại cán bộ nhà nước mà cậy quyền cậy thế, đi sai rồi đánh người ta, cậy là em trưởng phòng giao thông nên chửi rồi đánh cả CSGT, mong cái loại đấy chết mẹ nó đi.
Nhưng nếu nó là em ô Thắng thật thì cũng chìm xuồng thôi nhỉ.
Anh em nào có tin hay ảnh thì up lên nhé.
Cụ là người nhà với đồng chí CSGT đó à? :))

Hehe, nếu thật thì thì quả là Thắng nhọ, bên em, bên lính tính sao cho tròn.

nguyenx

Xe điện
Tin ai bây giờ?

nguyenx

Xe điện
Tin ai bây giờ?

nguyenx

Xe điện
Tin ai bây giờ?

dongvuong_tbtq

Xe buýt
Về mặt chủ quan thì em nghĩ thông tin cụ chủ thớt hợp lý hơn. Ông csgt kia tự dưng ra oánh người có mà dở hơi. Mà cái link cụ chủ đưa có vào đúng bài đâu

Ếch

Xe tăng
Cụ em khai báo như thằng ngáo đá, toàn những gì cao siêu và truy sát hehe.

superdrives

Xe điện
Hot hot hot, có ai biết vụ này không?
Chiều tối nay, gần 18h, đi làm về chỗ ngã tư Hoàng Cầu - Đê La Thành. Có con CRV biến số 29A - 035.90 va vào con taxi sao Hà nội biển số 30V - 8376. Lái xe CRV phê rượu xuống tẩn lái xe taxi luôn, gần đó có Cụ CSGT đang làm nhiệm vụ, ra can ngăn cũng bị ăn đấm luôn, lái xe CRV cứng vãi, vừa đâm vừa chửi Cụ CSGT: đm mày biết tao là ai k? Tao là Thuấn, thanh tra giao thông, em anh Thắng trưởng phòng CSGT đây.
Cụ CSGT may nhé, được dân đứng đó giúp khống chế, đưa cả người, cả xe về công an phường Ô Chợ Dừa giải quyết.
Đm cái loại cán bộ nhà nước mà cậy quyền cậy thế, đi sai rồi đánh người ta, cậy là em trưởng phòng giao thông nên chửi rồi đánh cả CSGT, mong cái loại đấy chết mẹ nó đi.
Nhưng nếu nó là em ô Thắng thật thì cũng chìm xuồng thôi nhỉ.
Anh em nào có tin hay ảnh thì up lên nhé.
Gặp trường hợp như thế này Dân tình cứ xúm vào tẩm quất nhiệt tình vào. Nếu là em ông T thật thì dự 98% chìm xuồng, nếu không phải em ông T thì cũng chẳng sao. Nhưng cứ tẩn cho nó chừa cái thói đã sai còn ngông nghênh muốn làm bố thiên hạ đi.

montoya

Xe đạp
Đọc bài mà cứ nghe như 2 câu chuyện ở 2 nơi khác nhau, báo thì nhà em chỉ tin 30%, còn như cụ chủ nói thì cũng khó phân biệt được vì họ đều có quyền lực cả
Cụ đọc toàn bài của bọn lều báo đi là biết ai hư cấu ý mà :D

Đọc xong thích nhất câu của bạn Lê tú - sếp của cậu CSGT tên Thành kia :"Không hiểu sao đồng chí Thành lại có hành vi như thế" :D

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Em vừa đọc báo lại thấy viết hoàn toàn ngược lại là dư lào nhể
http://www.nguoiduatin.vn/thanh-tra-so-giao-thong-hn-bi-mot-csgt-dam-thang-vao-mat-giua-pho-a222715.html
Thắc mắc về thái độ xử lý thiếu linh hoạt của chiến sĩ thuộc Đội CSGT số 3 (Phòng CSGT Công an TP. Hà Nội) về vụ va chạm xe của mình với xe taxi lưu thông cùng chiều, cán bộ Thanh tra giao thông (Sở GT HN) bị chiến sĩ CSGT này chửi bới, đấm thẳng vào mặt khiến anh gục tại chỗ.

Sự việc diễn ra vào khoảng 18h-18h30’, ngày 06/01/2016, tại khu vực ngã tư Đê La Thành – Hoàng Cầu (Đống Đa, Hà Nội) trước sự ngỡ ngàng của đông đảo người dân tham gia giao thông.

Theo đó, một chiến sĩ CSGT tên Thành, thuộc Đội CSGT số 3 sau khi lời qua tiếng lại với cán bộ Thanh tra giao thông (Sở GT Hà Nội) trên đường, đã thượng cẳng chân hạ cẳng tay, liên tiếp đấm vào mặt vị cán bộ thuộc Sở, khiến anh gục ngay tại chỗ, mặt bê bết máu. Vụ việc chỉ dừng lại, khi người dân lao vào can ngăn.

Vừa hồi tỉnh, chưa hết bàng hoàng sau khi dính nhiều đòn hiểm của chiến sĩ áo vàng, cán bộ Thanh tra giao thông tên T. vội vã lau máu tươi đang chảy thành dòng trên mặt, kể lại vụ việc đáng tiếc này.

Anh T. cho biết: “Cách địa điểm tôi bị chiến sĩ CSGT đội 3 đánh gục chừng 10m, tôi đang lưu thông xe đúng làn đường của mình, vì người tham gia giao thông khá đông. Bỗng nhiên có một chiếc taxi lạng lách, tạt vào đầu xe tôi và bỏ chạy.

Thấy thái độ lái xe của tài xế taxi này có thể gây nguy hiểm cho người đi đường, tôi lái xe đi theo chiếc taxi. Đến đoạn ngã tư Đê La Thành – Hoàng Cầu, đường đông, chiếc xe taxi kia dừng lại, tôi xuống xe, yêu cầu tài xế taxi giảm tốc độ và thay đổi cách lái xe. Trước thái độ kiên quyết của tôi, tài xế taxi nhận lỗi và xin được tiếp tục lưu thông.

Khi chúng tôi đang trao đổi, bỗng nhiên chiến sĩ Đội CSGT số 3 tên Thành xuất hiện, thái độ hùng hổ, không thể chấp nhận được. Anh ấy không hỏi đúng sai, cất miệng chửi luôn: Đ** ông là cái gì mà dám… Nghe đến đó, tôi bực mình nói: Anh là cán bộ giao thông phải…

Chưa kịp nói hết câu, CSGT tên Thành vung nắm đấm, đấm thẳng mặt vào thái dương tôi. Chưa hết choáng váng, anh Thành kia tiếp tục đấm một cú giữa mặt, khiến tôi gục xuống đường. Vừa đánh anh ấy còn chửi: Đ**! Riêng thằng này phải đưa về phường xử lý nó mới kinh.

Ngay khi hổi tỉnh, tôi được mọi người đưa đến thẳng trụ sở Đội CSGT số 3 trình báo vụ việc. Chiến sĩ Thành sau đó được lãnh đạo Đội CSGT số 3 triệu tập về. Thay vì thái độ thành khẩn nhận lỗi, xin lỗi tôi, anh Thành tỏ ra lì lợm, bất chấp, coi thường lãnh đạo của mình”.

Sau khi ghi nhận toàn bộ vụ việc, trao đổi nhanh với PV báo Người đưa tin, Trung tá Lê Tú, Đội trưởng đội CSGT số 3 cho biết: “Không hiểu sao đồng chí Thành lại có hành vi như thế”.

Ngoài ra, ông cũng chia sẻ mong muốn, sẽ cố gắng để hai bên ngồi lại với nhau, không thì xấu mặt lực lượng.

Báo Người đưa tin sẽ tiếp tục cập nhật thông tin vụ việc trên.
Link bài này đã bị xóa và tự động chuyển sang link khác. Vụ này chắc có uẩn khúc.