Chi hội Sẻ chia tiếng cười trên mọi nẻo du hành - Daihatsu Feroza và các bạn (Tầng thứ 7)

wellkt

Xe tải
em đây mấy hôm em ko có ở hà nội vì có công việc . em mới về đang định đi xin hóa đơn cho cụ ko biết dc ko . dc em báo cụ chuẩn bị máy bay cụ nhé
Ok cụ. Thủ tục xong bác ới e 1 tiếng e chuẩn bị đồ nghề phi ra hà nội lun bác nhé.

_HaTroc_

Xe điện
xe em chưa . bác nào máu thì anh cứ ới em 1 câu . em đag máu em carens
Anh gọi cho Chú mấy lần mà không thấy bắt máy ...
Có con Mẹc máy dầu 2.7 số tự động, Chú máu không ?

wellkt

Xe tải
em đây em ko nghe máy dc mấy hôm nạy cụ à cụ thông cảm em đag có biến tạm thời ko liên lạc dc . có j em báo bác qua diễn đàn
Tình hình e fe thế nào rùi cụ. E đNg hóng ra hà nội giao lưu với các cụ nhà fe quá

wellkt

Xe tải
Tình hình e fe thế nào rùi cụ. E đang hóng ra hà nội giao lưu với các cụ nhà fe quá

chimlacdan

Xe hơi
Chào các cụ ạ. lâu lắm mới vào diễn đàn và vào hội fe vì một phần công việc em thường xuyên đi liên miên với lại cũng bán xe rồi nên cũng ít có cơ hội giao lưu cùng các cụ nhưng thực sự là vẫn cảm nhận hết sự nồng ấm của hội và nhiệt tình của các cụ. Hôm nào có dịp xin được bám càng các cụ đi một chuyến dài dài để giao lưu với các cụ và được đi cùng với fe, em vẫn nhớ em nó lắm.

feroza_hb

Xe tăng

wellkt

Xe tải
Vậy...khả năng là Cụ ruyệt em fe này? em fe cụ taptoe đang hét 95 củ đấy...nhưng hình như thủ tục chuyển hồ sơ hơi rắc rối? Cụ taptoe nhỉ?
E Fe này vượt khả năng tài chính của e. E vẫn chọn Fe của cụ tập toẹ. Nhưng đợi mãi đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm. Giờ e cũng ko bít sao nữa. Đường đến với Fe của e có vẻ căng quá.

wellkt

Xe tải
Nhà ta có cụ nào chán Fe giá tầm 100 củ tỏi đổ lại để lại cho e với. E cũng đang có nhu cầu 1 e Fe fuc vụ gấu và F1 ạh

wellkt

Xe tải
fe của tập tọe ko trôi à cụ
E liên lạc với cụ tâptoe miết mà ko dc. Nhà ta có cụ nào liên lạc đc với cụ tâptoe hỏi giùm e tình hình e Fe với. Trên tây nguyên bữa nay cũng sang mùa mưa rùi, e cũng đang mún 1 e fe che nắng mưa cho vợ và con nhỏ.

tâp toẹ

Xe tải
Vậy...khả năng là Cụ ruyệt em fe này? em fe cụ taptoe đang hét 95 củ đấy...nhưng hình như thủ tục chuyển hồ sơ hơi rắc rối? Cụ taptoe nhỉ?
em đây ạ em hôm qua có qua cty hỏi thủ tục ra hóa đơn tên em . vã bên đấy bon no bảo để lại anh giấy đk xe rồi nó gọi điên . em chup để lại xong về hôm nay lên nó bảo là thế anh đinh ra tên của anh hay tên cty khác em bảo là ra tên tư nhân . thi nó bảo bên em ko lắm rõ xe nên em ko dc hóa đơn . còn anh muốn ra thi có j đẻ em thử hỏi cho . thế là lại cho số . va rồi bác ý báo ra hóa đơn 60 quả . em hết cả hồn nỏi sao để cảo thế thì bảo la em giúp anh dc thế thôi . bó tay . thôi đành vậy

tâp toẹ

Xe tải
Nhà ta có cụ nào chán Fe giá tầm 100 củ tỏi đổ lại để lại cho e với. E cũng đang có nhu cầu 1 e Fe fuc vụ gấu và F1 ạh
bác máu thì chay qua đà lat có em fe giá cung béo nhưng hàng tốt . bac hỏi xem . em em fe nua ko ra biển dc . h vẫn dùng biển xanh . có hóa đơn . bác ý đòi 1lit . bác xem thế nào

wellkt

Xe tải
em đây ạ em hôm qua có qua cty hỏi thủ tục ra hóa đơn tên em . vã bên đấy bon no bảo để lại anh giấy đk xe rồi nó gọi điên . em chup để lại xong về hôm nay lên nó bảo là thế anh đinh ra tên của anh hay tên cty khác em bảo là ra tên tư nhân . thi nó bảo bên em ko lắm rõ xe nên em ko dc hóa đơn . còn anh muốn ra thi có j đẻ em thử hỏi cho . thế là lại cho số . va rồi bác ý báo ra hóa đơn 60 quả . em hết cả hồn nỏi sao để cảo thế thì bảo la em giúp anh dc thế thôi . bó tay . thôi đành vậy
Ra hoá đơn 60 quả là mình phải mua lại hoá đơn giá 6 quả hả cụ.

wellkt

Xe tải
bác máu thì chay qua đà lat có em fe giá cung béo nhưng hàng tốt . bac hỏi xem . em em fe nua ko ra biển dc . h vẫn dùng biển xanh . có hóa đơn . bác ý đòi 1lit . bác xem thế nào
E là e vẫn máu Fe của bác. Có cơ hội ra ha nội giao lưu với hội Fe nhà ta lun. Bác ngiên cứu để lại cho e Fe của bác. Vẫn yêu tiên xe của bác hơn.

_HaTroc_

Xe điện
Ơ ơ! Tưởng con em này đi rồi chứ Tọc uôi?
Em gọi cho Chú Hải tậptoe từ mấy hôm trước suốt mà không bắt máy, vì lúc đó xe đang trong tay Em, định để cho Chú Hải 4 loét, cơ mà không thể liên lạc được ... :(
(Chú Hải kiểm tra máy đ.t xem, Anh gọi cho Chú mà không thấy nghe ...)
Giờ thì em Mẹc ML270 máy Dầu 2.7, Turbo, số tự động (7 chỗ) đã theo 1 đồng chí Thợ về Lâm Đồng và đang được rao báo 525 củ roài, Lão Anh ạ ...