[CCCĐ] Serena Resort - Hòa Bình: Cơn Mưa Ngang Qua...

lovecop

Xe tải
Em thấy mấy resort ngoài Bắc mình nghỉ lâu thì thật sự là buồn vì chả có trò gì cho người lớn. Chỉ hợp gia đình đi đổi gió hoặc dành cho cặp đôi trăng mật nằm nhiều hơn đi thôi. Nhưng thừa nhận là mỗi resort cũng có những đặc trưng riêng để "ngắm", ví như: Vườn Vua có hồ sen, serena có núi non, Đại Lải có cái hồ...Em cũng đi cùng gia đình và tụi trẻ nahf em thì thật sự chỉ quan tâm cái bể bơi thôi chứ những thứ khác chúng không quan tâm lắm.

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

truongvoky1981

Xe hơi
Em thấy mấy resort ngoài Bắc mình nghỉ lâu thì thật sự là buồn vì chả có trò gì cho người lớn. Chỉ hợp gia đình đi đổi gió hoặc dành cho cặp đôi trăng mật nằm nhiều hơn đi thôi. Nhưng thừa nhận là mỗi resort cũng có những đặc trưng riêng để "ngắm", ví như: Vườn Vua có hồ sen, serena có núi non, Đại Lải có cái hồ...Em cũng đi cùng gia đình và tụi trẻ nahf em thì thật sự chỉ quan tâm cái bể bơi thôi chứ những thứ khác chúng không quan tâm lắm.
cụ phán chuẩn ạ. Em đi phải rủ đủ 3 ông bạn thân xuống uống rượu xòe quạt vui vẻ tí.

hungtcl

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chờ Vin và Sun làm thôi cụ. Mấy CĐT cò con họ chỉ làm thế thôi :)

Khu này qua ảnh cụ chủ thì có vẻ là một nơi rất đáng để đi nhỉ

truongvoky1981

Xe hơi
Hình như đúng kiểu là nam nữ nude chung trong 1 bể thì phải?
Ở mình nếu có thì chắc chắn nam riêng, nữ riêng rồi. Thế thì chán bỏ xừ cụ nhỉ :)
ở đây toàn đi với gia đình nên nếu có nude chung thì thì về vợ nó chửi bỏ miej cụ ạ.
Chờ Vin và Sun làm thôi cụ. Mấy CĐT cò con họ chỉ làm thế thôi :)
Bọn đấy làm khéo lại đắt lòi mắt cụ ạ. Cụ cứ nhìn vinpearl Cửa Hội là thấy thôi

Cụ chủ có biết rõ khu tắm onsen ở đây như thế nào không ạ?
Không biết có giống trong phim Japan Anti Virus em xem không :))
Em tặng cụ vài ảnh nhé, kiểu kiểu thế chứ còn mẫu thì cụ dùng mẫu nhà trồng dc chứ mẫu như Nhật thì đắt tiền lắm cụ à =))

Nhờ em comment ở thớt cụ chủ mà tìm dc phòng tháng 9 hí hí
Trc e đi 1 lần rôid với cty nên chả hiểu cái onsen là như nào. E đoán là kiểu tắm chung thì chả ma nào tắm đâu. Toàn đi với gia đình bố ai dám ra đấy.
Là khu tắm của 1 nhóm khách cụ nhé, đoàn nhà cụ đi chung thì cứ vào mà tắm chung, tùy ý đoàn mình mà, có 5 hồ nhỏ dành cho đưới 10 ng và 1 hồ to dành cho 2 người tắm trong vòng 1,5 giờ - 2 giờ nhé, dc free trái cây và trà đá, còn thêm thắt gì tự cụ thêm =))

Khu này qua ảnh cụ chủ thì có vẻ là một nơi rất đáng để đi nhỉ
So với ressort quanh miền Bắc thì khu này dc gọi là tạm ổn, vì khoáng nóng nên khu này đông khách cả đông lẫn hè vào cuối tuần, nghĩ dưỡng vẫn ok nhé

vietau2012

Xe điện

vietau2012

Xe điện
Cụ cho em hỏi là tháng 10 còn những ngày nào ạ? Cuối tuần thì tốt hơn.
Cụ có nâng lên chút ở hẳn Executive Suite 80m2 không? Ngay thứ 7 (8/9) còn phòng nè! Giá cũng không cao hơn Executive là mấy!

chip_m

Xe tải
Em tặng cụ vài ảnh nhé, kiểu kiểu thế chứ còn mẫu thì cụ dùng mẫu nhà trồng dc chứ mẫu như Nhật thì đắt tiền lắm cụ à =))

À tức là đắt chứ không phải không có đúng không cụ?
Nếu vẫn có thật, cụ mà sắp xếp đc thì inbox em cái, hôm nào em tiếp khách VIP cho độc đáo!

hecvn

Xe buýt
E thấy các khu nghỉ miền Bắc đa số dịch vụ ăn uống đắt đỏ, chất lượng bình thường.