SH có phù hợp với người việt nam ?

Liziyeu

Xe hơi
Người Vn có người này ng kia mà bác, xe sản xuất ra để phục vụ con người, mình phù hợp xe nào thì đi xe đó :D chứ ai lại nói " xe Sh có phù hợp với ng Vn ko " :D, mình k phù hợp nhưng ng khác hợp, mình hợp cái này nhưng ng khác lại k hợp cái đó thì sao
Hồi e học cấp 3, có mốt cái xe Classico nhìn đáng yêu, e thik cực, nhưng papa e k cho mua, kêu: con đi xe đấy khác j voi đi xe máy, nản luôn :(( Bi giờ những mợ nào nhỏ nhỏ tầm 1m55 có mấy xe Cuxi, Zip nhìn rất đáng iêu, cụ nào thấp hơn 1m7 thì đi Lx, Lib việt ( ý em k nói là 2 xe này thấp, mà là 2 xe này trông có vẻ nhỏ hơn Sh, sẽ phù hợp với dáng người của người cao dưới 1m7 )

Đấy là ý kiến, còn tất nhiên chọn xe nào là ý kiến của từng người, đã thích thì như nào cũng nhích :D, mỗi ng có tiêu chí chọn xe máy khác nhau, sao cứ phải suy nghĩ ng khác nghĩ gì làm j cho mệt ạ, miễn là đi đường đảm bảo an toàn giao thông :-bd

linhtau

Xe tải
sh phải m7 trở lên đi vs đẹp được bạn ah..ai có $ thì cứ mua thui, hưởng thụ tí cho sướng các cụ nhỉ :-bd

ttn2009

Xe tải
:))Việt nam có nhiều cái nghịch lý thấy mắc cười, có cái kiếng hậu bé tẹo ló ra mà các bác nói là không an toàn rồi tháo bỏ trong khi dó tướng nhỏ xíu con cũng vác xe Sh chạy rầm rầm, vậy hỏi xem đâu là mới là an toàn ?

hailonghk

Xe buýt
Người Vn có người này ng kia mà bác, xe sản xuất ra để phục vụ con người, mình phù hợp xe nào thì đi xe đó :D chứ ai lại nói " xe Sh có phù hợp với ng Vn ko " :D, mình k phù hợp nhưng ng khác hợp, mình hợp cái này nhưng ng khác lại k hợp cái đó thì sao
Quá chuẩn ko cần chỉnh :D

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
vodka bác, nhưng thú thực là để gương chiếu hậu em thấy khổ khổ sao ấy, em đi toàn bị chói mắt. Mà họa vô đơn chí gặp "anh hùng" nào run tay phóng vèo qua kiẻu gì cũng ăn vào gương :|
:))Việt nam có nhiều cái nghịch lý thấy mắc cười, có cái kiếng hậu bé tẹo ló ra mà các bác nói là không an toàn rồi tháo bỏ trong khi dó tướng nhỏ xíu con cũng vác xe Sh chạy rầm rầm, vậy hỏi xem đâu là mới là an toàn ?

mrArmy

Xe hơi
Mỗi người 1 í thích mà cụ , với lại theo dáng người nữa. Em 1,67 mà do lưng ngắn hơn chân nên đi tông lì vẫn chống được em PS . Sản phẩm xe cộ thì đa dạng mà, ai thấy hợp ngồi em nào an toàn và chắn chắn thì múc thôi cụ ợ. Với lại có khi đi xe to , xe đắt lại chả dám phóng nhanh vượt ẩu. Chứ em thấy mấy thanh niên tóc vàng tóc xanh chở gas chở thùng đi cub chạy cứ như bay trên đường còn hãi gấp vạn lần ợ . Lúc đó thì chỉ có nước chống bằng cằm chứ chân cũng vô ích :(

triloc-usa

Xe đạp
Có vẻ con sh nhập chạy thích hơn thì phải;d

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
cụ ngồi chưa quen thôi. sau 1 thời gian thì cụ sẽ chống được chân cả bàn xuống đường ấy chứ. nói chung là tầm m7 là đẹp rồi

quang86

Xe đạp
Em vừa ra quán nước ngồi nhìn chị em đi SH thấy có mấy đặc điểm như sau :
- Khi xe chạy rồi thấy ngồi tụt ra đằng sau ra phết, nhưng chắc chắn lúc chống chân là lại ủn ra đầu yên để chống
- Được cái cô nào ngồi SH trông mít cũng cong hơn ( gợi cảm hẳn và cũng có lẽ là lý do để chị em đi nhiều )
- Cô nào cũng đi giầy cao gót
- Xờ tin thì ít thấy đội mũ bảo hiểm
- phần lớn đi xe không gương

cảm giác đi xe sang nó cứ khổ khổ thế nào ý các cụ ạ ! để lúc nào rảnh em lại ngồi soi tiếp xem có gì bàn nữa không rồi em trình bầy với các cụ tiếp
còn em cứ lóc cóc con giorno ! đỡ tốn xăng và thấy hợp với ráng em và riêng trong thành phố thì chấp SH :D
em thì thấy chị em đi LX thì đẹp dáng hơn :x

levinh05

Xe container
Hôm nay cháu đú đời lấy con SH việt nam chạy thử
Cháu cao 1,68m cả giầy mà đi cái xe này cảm giác như cưỡi bò và mua vũ ba lê, đi đường HN tắc đường cháu chống chân thấy khó quá, gần như kiễng chỉ chạm nửa bàn chân và chỉ chống được 1 bên.
Đến cơ quan cháu làm luôn bài này thiết nghĩ không biết những thanh niên, chị em và thậm chí rất nhiều chị em thấp hơn cháu mà vẫn cưỡi SH cho đẹp dáng không hiểu sẽ xử lý thế nào ở những tình huống bất ngờ ?
Đi thử xong phát này cháu sẽ kiến nghị honda làm cái yên lái mỏng và gọn hơn hoặc cắt bớt hành trình giảm sóc để những người việt nam chân ngắn như cháu mà cũng muốn đú đời cho đẹp dáng có cơ hội được mua xe !
L-)
Cụ qua em làm đôi giày đế thông minh tăng chiều cao thêm 5cm nữa chống thoải mái. Fun tí cụ người Việt Nam mình bây giờ cũng cao mà, 1m7 là trung bình ý.

Hung Thinh

Xe đạp
đúng, người cao 1,7 m trở lên Cưỡi thì đẹp

brother

Xe hơi
SH mới cao hơn đời cũ (80cm), đi một thời gian sẽ quen trước em cũng thế dù em cao 1.75m.

Mr_Spy

Xe tăng
Ngẫm thấy người vn mình dị vãi, xe máy thì bọc lên bọc xuống, nilong chưa đủ còn cả inox chả khác nào cái xe bọc thép :D. Dị nhất là cái để chân, e ngẫm mãi mà chưa hiểu tác dụng của nó là gì. Mua ô tô thì trời nắng to với trời mưa thì để xe ở nhà đi xe máy cho ô tô đỡ bẩn và hỏng sơn :D

h43773

Xe buýt
Ở nước ngoài thì chở rau về vn thì chở gấu hợp quá còn gì

tien86

Xe hơi
m7. xe sh bánh to đi sướng nhưng người đi ko làm chủ được xe như đi vision.

tainon

Xe điện
Nhìn Tây đj SH Mink mới thấy đúng là xe thiết kế cho khổ người trung bình của nó. vn đi vẫn thấy đẹp nhưng không vừa vặn thôi.

YoLooo

Đi bộ
Hôm nay đi chơi với thằng bạn..2 thằng đều đi shvn 150 mà sao mình nhìn thấy xe nó cao hơn xe của mình nhỉ??

acc_75

Xe điện
10 chú đi sh thì có đến 7-8 chú không đội mũ bh. Đeo kính đen mồm ngậm thuốc lá nhìn rất chi là dị hợm. Buổi tối thì dựng ngược đèn pha lên làm như ta đây oai lắm.