SH - Công tơ mét bị gãy :((

seller

Xe đạp
Chả là thế này, em thì ở trọ, mà éo hiểu sao chả thù chả oán vs ai cả, buổi sáng ngủ dậy éo hiểu sao, thấy yên bị rách 1 mảng to, chủ nhà thì bảo con chó nó cắn rách, lúc đi vá yên thì mấy ông vá yên bảo đây là người làm chứ 0 phải chó cắn :((

Nhìn vào cái công tơ mét thì ôi thôi, 2 cái núm cao su éo hiểu sao cũng bị nó cạy bay mất rồi :(( đi thay thì, phát hiện ra cái nút reset hành trình nó bị gãy mất cái nhựa, hỏi hãng thì hãng bảo phải thay cả cụm đồng hồ, chứ hãng không bán riêng phụ kiện này :((

Các bác xem ảnh đó, cái phần em đánh dấu đỏ nó bị gãy mất phần nhựa trắng ở bức ảnh cuối :(( xin hỏi ai biết chỗ nào bán nhựa trắng này, or chỗ nào hàn được cái nhựa trắng này mách nước cho em vs ạ :((

meomatto

Xe buýt
Thôi cứ kệ nó mà đi bạn ạ. Tr.hợp đặc biệt này thì tìm dc đồ thay cũng ko dễ đâu. Hic

seller

Xe đạp
Thôi cứ kệ nó mà đi bạn ạ. Tr.hợp đặc biệt này thì tìm dc đồ thay cũng ko dễ đâu. Hic
Kế khó chịu lắm anh ạ, VD muốn đo quãng đường nào đó thì không có cái này căn lại phải lấy điện thoại chụp ảnh thì khó chiu, vs cả cái này khi đổ xăng thì bấm vào đây để biết cây xăng nào gian lận or không gian lận cũng nhờ nó cả :(