SH mode hay SH125i (SHVN)

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
như vậy thì mợ nên đi dòng 125 nhưng 2 dòng này bg giá khác nhau lắm đấy

gcrew90

Xe đạp
Red_lips: mợ lấy màu nào thế ah? Tầm này giá có vẻ cao nhỉ, từ h đến cuối năm e dự là còn cao nữa.
Cuối tuần e cũng định xúc 1 em 125 về, có ông a họ làm head để cho giá gốc 62m yêu luôn :D

Hoangthienson

Xe tải
Nhà e ở đâu để mỗi sáng a qua đón và mỗi chiều anh đưa e về, mua xe chi cho lãng phí, xe anh hôm nào cũng dư 1 chỗ...;))
P/s: E cứ chọn SH125 mà đi, đi Mode mà cao hơn 1m6 thì nhìn hơi phí dáng em ah...

Red_lips

Đi bộ
Giá đấy là chuẩn rùi e ạ!
Đi Sh là chuẩn hơn đấy. Mode cứ thế lào ấy. Vài bữa nữa a cũng làm 1 con 150i Việt đây.
Tiền để mà làm ăn. Chứ g bỏ ra hơn 200tr mua con SH cũng xót lắm. Thôi thì cứ có SH chạy. Vẫn rẻ mà lại tốt. Khi nào hỏng tính sau.
E đi thấy 125i chạy ok k e? Màu gì vậy? A lấy màu đen
200tr chắc đợi em phải chờ khi nào cô thương, cho em con lô con đề nào thì mới mơ đc ạ. @@ Em mới đi đc 2 hôm, với cả cũng chả hiểu gì máy móc nên thấy chạy vèo vèo, chả vấn đề gì anh =))) Mỗi tội xe to nên dắt lên dắt xuống chưa quen, run tay ghê @@
Em mệnh Mộc, nhưng chắc cầm tinh con Bò tót hay sao ấy, cứ thấy đỏ là lao vào ạ ^^

Chị ơi. Với kinh nghiệm là phụ nữ đã mua sh. Chị cho e ít lời khuyên với ạ. E m6 liệu có dắt đc xe ko? E ít đi xe nên cũg ko thành thạo lắm nhưng nghĩ là có xe đi mãi thì cũg phải quen thôi ạ
T cũng tham khảo loạn xị lên, lên trên này xem các cao nhân phán, rồi hỏi ý kiến mọi người xung quanh nên quyết định lấy em 125 này. Mới đầu chắc chưa quen (y như t bây giờ, dắt lên xuống để vào nhà hơi run tý) nhưng lượn thì cứ vèo vèo, thích ghê ^^ T mới dắt có 2 hôm mà thấy cũng hơi quen quen rồi đấy. Mạnh dạn lên cô gái ^^

Red_lips: mợ lấy màu nào thế ah? Tầm này giá có vẻ cao nhỉ, từ h đến cuối năm e dự là còn cao nữa.
Cuối tuần e cũng định xúc 1 em 125 về, có ông a họ làm head để cho giá gốc 62m yêu luôn :D
Á !!! Cho em làm em họ với :(((((((((((((( Bớt mắc được bao nhiêu ấy ạ :((( em mua màu đỏ mận, em xem giá niêm yết là 65.9M, ra Head họ phán là 68.5M, trót yêu em nó rồi nên cố cắn răng ạ.

Nhà e ở đâu để mỗi sáng a qua đón và mỗi chiều anh đưa e về, mua xe chi cho lãng phí, xe anh hôm nào cũng dư 1 chỗ...;))
P/s: E cứ chọn SH125 mà đi, đi Mode mà cao hơn 1m6 thì nhìn hơi phí dáng em ah...
Hà Đông với nhà em là ngược hẳn đường rồi ạ, làm sao cho đỡ phí 1 chỗ bi h :D Nghe lời các bác trên này nên em cũng rước em 125 rồi ạ :">

Chỉnh sửa cuối:

luxury235

Xe buýt
Vâng. E vừa cưới 150i đen sáng nay ợ. Giá Hồng Hạnh chỗ Nghi Tàm là 79tr9
E dán lên sport và nilong, carbon nhựa nhám lun. All ra bỉm là 90tr. Thêm 2tr5 phụ kiện và dán xe các kiểu ạ
Cảm giác lái sướng, êm. Nhất là khi bấm đề xe. E tưởng chưa đề. Bấm lấy bấm để mấy nhát liền hic. Quê quá!
Hình ảnh để tối về e hầu các cụ ạ!
E đổ đầy bình 150k. Thử xem đi ăn uống ra sao. Vì lúc đổ xăng xe mới chạy 2km nên coi như chuẩn gốc!
Ah e có lắp thêm cái cảm biến chống trộm hay phết. Mở khoá xe phải dí cái miếng khoá vào chỗ bí mật mới đề dc. K là báo động ngay. Đơn giản giống giao tiếp NFC trên đt bây g vậy. E thấy hay phết. Hãng lắp có 750k ạ

Chỉnh sửa cuối:

babe_in_car

Xe điện
Website
orderhangduc.weebly.com
E dán lên sport và nilong, carbon nhựa nhám lun. All ra bỉm là 90tr. Thêm 2tr5 phụ kiện và dán xe các kiểu ạ
Cảm giác lái sướng, êm. Nhất là khi bấm đề xe. E tưởng chưa đề. Bấm lấy bấm để mấy nhát liền hic. Quê quá!
E đổ đầy bình 150k. Thử xem đi ăn uống ra sao. Vì lúc đổ xăng xe mới chạy 2km nên coi như chuẩn gốc!
Ah e có lắp thêm cái cảm biến chống trộm hay phết. Mở khoá xe phải dí cái miếng khoá vào chỗ bí mật mới đề dc. K là báo động ngay. Đơn giản giống giao tiếp NFC trên đt bây g vậy. E thấy hay phết. Hãng lắp có 750k ạ
vụ chống trộm này hay quá nhỉ

Red_lips

Đi bộ
Ôi sao hôm em mua xe chẳng được tư vấn mua gì cả. Toàn tư vấn mua mấy như mặt nạ, bảo hiểm.... :'( Biết có vụ này thì em cũng lắp luôn cho an tâm ạ :'(

luxury235

Xe buýt
Vâng. E thấy rất hay chứ k rẻ tiền như mấy loại kêu choét choét hồi xưa. Như xe Tàu!
Bộ này khi mình bật khoá lên vẫn k có điện. Phải dí miếng nhựa có set Pas vào vị trí gắn cảm biến (chỉ mình biết) thì mới nổ máy dc. Còn nếu lúc đó cố đề thì xe sẽ kêu báo động. Nên rất chính xác. Thấy xe kêu thì trăm phần trăm là có đứa bẻ khoá xe mình cố gắng đề máy chạy
Chứ k như loại Tàu là đụng vào xe thì kêu ầm mĩ. Rất phiền nếu có ai lỡ chạm vào xe cũng kêu ầm lên

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Kiểu câu hỏi này, thấy lặp đi lặp lại liên tục trên OF, sao em không vào google gõ đúng câu em đang hỏi, nó ra cả đống thông tin để em tham khảo...

seok

Đi bộ
Vâng. E thấy rất hay chứ k rẻ tiền như mấy loại kêu choét choét hồi xưa. Như xe Tàu!
Bộ này khi mình bật khoá lên vẫn k có điện. Phải dí miếng nhựa có set Pas vào vị trí gắn cảm biến (chỉ mình biết) thì mới nổ máy dc. Còn nếu lúc đó cố đề thì xe sẽ kêu báo động. Nên rất chính xác. Thấy xe kêu thì trăm phần trăm là có đứa bẻ khoá xe mình cố gắng đề máy chạy
Chứ k như loại Tàu là đụng vào xe thì kêu ầm mĩ. Rất phiền nếu có ai lỡ chạm vào xe cũng kêu ầm lên
Hóng hình của cụ. Hihi

Zoke Zune

Xe hơi
Con gái mà mua màu đỏ máu thế mợ ơi ;))

hang_le

Xe đạp
Bác ơi sao xe em 125 đổ đầy bình hết 170k nhỉ @@ mà cái vụ cảm biến hay phết ạ. Có jh bác rì viu cụ thể cho nhà cháu với nhé. Không biết khóa này có an toàn hơn cái SM không, hihi

Katsumiyo_Chita

Xe đạp
Nếu thým có thể lực tốt, dắt xe phăm phăm thì cứ shvn :D
Còn nếu thể lực ẻo lả như mình thì mua mode cho lành thým ạ :)

luxury235

Xe buýt
Bác ơi sao xe em 125 đổ đầy bình hết 170k nhỉ @@ mà cái vụ cảm biến hay phết ạ. Có jh bác rì viu cụ thể cho nhà cháu với nhé. Không biết khóa này có an toàn hơn cái SM không, hihi
Vâng các cụ đợi e. Chiều nay về e sẽ rì viu chi tiết xe và cái cảm biến cụ ợ

lamthitvit

[Tịch thu bằng lái]
Mua SH phí cả tiền, mình đi làm hàng ngày luôn thừa 3 chỗ không có người ngồi=))=))

Xe chở rác

Xe tải
Mua SH phí cả tiền, mình đi làm hàng ngày luôn thừa 3 chỗ không có người ngồi=))=))
Chán nhỉ, em thì đi shvn mà vẫn thiếu 3 chỗ , chẳng lẽ lại bán đi mua xít đờ ca cho đủ chỗ :))

traxanh04

Xe tải
Bé tẹo cao < 1.55m nặng 45 kg SH Mod là No1, cao từ 1.6m nặng từ 50kg SH Classic mà chơi cho nó thẳng cái thằng người!

có lúc cong mới thích cụ à, thẳng tùy lúc tùy chỗ thui

luxury235

Xe buýt
Mặt nạ này e đặt từ HCM ra, sơn chứ k phải dán ạ

Lắp mặt nạ vào trông xe khỏe hơn nhiều ạ

Khuyến mại thêm hình các chân dài nhà e ợ ^^