Sh phát ra tiếng rò rò?

babymilo1210

Xe tải
Nếu đúng vậy xử lý có đơn giản không các cụ nhỉ, nhưng em nghĩ chuối nhất là tháo bánh sau, sao lắm ốc thế hả trời.
em cũng chưa biết đc em đang hẹn bác liêm để kiểm tra có gì em báo cáo sau vậy :(

Tony_3B

Xe máy
Nếu đúng vậy xử lý có đơn giản không các cụ nhỉ, nhưng em nghĩ chuối nhất là tháo bánh sau, sao lắm ốc thế hả trời.
Cái này để e trợ lực cho:D Trc đây e cg bị, cg đau đầu, sót e, đem tới đâu cg bó tay. cuối cg cách chữa cực kỳ đơn giản, các pác xoay 2 cái lò xo phía sau xe 1 vòng ngược chiều kim đồng hồ thì sẽ hết ngay. E đã làm và hết kêu.

Còn tiếng kêu o o của e thì sao pác?

Leo_sh2010

Xe đạp
hình như SH nào cũng thế đấy!mấy con xe mình đi thử cũng vậy!lúc mới mua về thì cứ nghe rè rè rất khó chịu ở đằng sau!1 thời gian thì giảm bớt chút
Mình đồng ý với bác , theo ngu kiến thì hình như tiếng kêu phát ra từ bên trong ống xả do chưa có độ khít của bụi cacbon(do khói xe ) với các thanh trong ống xả . Chạy thời gian là êm ru bác à !

Honolulu

Xe hơi
Nếu có tiếng cạch cạch nhỏ thì chắc xu páp của bác bị gõ rồi. chỉnh xu páp thì lại phải tháo đầu máy =)) nên thôi bác cứ kệ thế mà đi, hơn nữa xu páp nếu chỉnh rồi thì đi 1 thời gian hễ hạ ga là nó bị chết máy