[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

KuAnh

Xe tăng
ok ok , trc khi đi a đã dự là sẽ khoảng từ 200-250k là đc loại tốt rồi , thế ku em bọc đè lên yên zin hay tháo yên zin ra thế ?
hí hí bọc đè anh ui cái vỏ zin đừng có tháo ra, Em hỏi nó có vỏ bóc xe không nó đòi em 1trieu đấy :(

LXie

Xe tải
Các cụ cho em hỏi cái miếng ốp ở đầu xe, cái mầu bạc hôm rồi e thấy có cụ lắp . HN thì ở đâu bán loại inox ạ

longuy2222

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cái miếng ốp ở đầu xe, cái mầu bạc hôm rồi e thấy có cụ lắp . HN thì ở đâu bán loại inox ạ
phố huế cụ nhé..... cái đấy ko phải inox mà là nhựa sơn màu giống inox..... còn inox giống cái đấy thì e chưa bít là đã ra chưa

KuAnh

Xe tăng
he he , được trong tuần này a triển luôn cái yên chỉ đỏ , nhiều người giục quá rồi :)) xe đi bốc và lướt phết e à , đc cái là chưa thấy ai chê , khen là chính :)) cũng thấy ấm lòng với bao công sức mình đã bỏ da :x
hehe vâng xe anh nhìn ngoài đẹp thật mà :D em định xúc con này đấy nhưng mà gét cái tiếng bô của nó quá nên em thui anh ạ :D

KuAnh

Xe tăng
Anh đi làm ngay cái yên đi là dúng rùi anh sang thớt SK2 xem rõ cái yên của em mà chọn cái da giống thế em thấy ổn nhất đấy anh ạ :D

Battery_Low

Xe tăng
hehe vâng xe anh nhìn ngoài đẹp thật mà :D em định xúc con này đấy nhưng mà gét cái tiếng bô của nó quá nên em thui anh ạ :D
he he , nghe câu nói này mà mát lòng mát dạ quá . a hy vọng bản sport nóa về giống xe mình thì tốt =))

wait_red

Đi bộ
Bác nào ở Sài Gòn cho em xin địa chỉ sơn tĩnh điện uy tín, xong đợi lấy luôn trong ngày !

datco1311

Xe hơi
Tem bên sườn và tem thông số của xe em mua trong sài gòn gửi ra cụ ạ. Tất nhiên phải là tem dẹt rùi vì tem nổi ngoài này đầy cụ ạ :) cụ có lên sport mà mua em cho địa chỉ rẻ lắm có 210K 1 bộ cả logo đầu :) chữ 150 giống 90% với tem zin cụ nhé . Cụ gom xem có anh em nào mua không đặt hàng mấy bộ ra cho máu chứ mua có 1 2 bộ mất công cụ ạ . Show cho cụ xem cái tem :D . ah cái inox em thích lắp vì xe em đen quá cụ ạ :D đen trũi rùi nên trắng trắng 1 tý cho nó đỡ tối :)
Em hỏi cụ thế để bh tiện thì thay thui chứ xe e từ lúc mua ở cửa hàng nó lên full sport cho r nhưng cái tem bên sườn là tem nổi nên nhìn k hài lòng lắm :)) bh bóc ra k bít nó bị vết keo k nhỉ :(

KuAnh

Xe tăng
Em hỏi cụ thế để bh tiện thì thay thui chứ xe e từ lúc mua ở cửa hàng nó lên full sport cho r nhưng cái tem bên sườn là tem nổi nên nhìn k hài lòng lắm :)) bh bóc ra k bít nó bị vết keo k nhỉ :(
chả sao đâu cụ ơi cụ lấy máy sấy hơ vào 1 tý bóc ra là OK mà :D xe cụ xe nhập ah ? cụ show cho em xem nào :D

datco1311

Xe hơi
Xin phép cụ chủ cho e show nhờ cái xe nhá ;;)

datco1311

Xe hơi
E post r mà cụ hỏi thì e post lại thui hì hì
Đi mua biết là lắp sang sport dễ bị tráo nhưng thui kệ đằng nào về m cũng lên sport mà e ngại khoản tháo ra lắp vào lắm
Mà hôm mua nó cũng bảo luôn là sport bh toàn sơn lại nên mua về cũng k có tâm lý bị lừa =)) mua xong lên đây mới biết check sport chuẩn xem lại xe thấy đc cái thụt vs cả yên là xịn =)) nhưng cái còn lại thì phải đẻ thời gian trả lời =))
Cụ mua lốp dunlop thay cũng đc mà e thấy mọi ng bảo IRc vs dunlop cũng 1 9 1 10 thôi

Chỉnh sửa cuối:

KuAnh

Xe tăng
E post r mà cụ hỏi thì e post lại thui hì hì
Đi mua biết là lắp sang sport dễ bị tráo nhưng thui kệ đằng nào về m cũng lên sport mà e ngại khoản tháo ra lắp vào lắm
Mà hôm mua nó cũng bảo luôn là sport bh toàn sơn lại nên mua về cũng k có tâm lý bị lừa =)) mua xong lên đây mới biết check sport chuẩn xem lại xe thấy đc cái thụt vs cả yên là xịn =)) nhưng cái còn lại thì phải đẻ thời gian trả lời =))
Cụ mua lốp dunlop thay cũng đc mà e thấy mọi ng bảo IRc vs dunlop cũng 1 9 1 10 thôi
ah tại cụ show em mới nhớ chứ em không nhớ đâu ạ :D . Vâng quan trọng nhất cái vành với thụt và tay xách phải bền mầu :D nhưng nói chung bây giờ chúng nó sơn cũng chuẩn lắm cụ ạ :D cụ cứ yên tâm mà đi. để ý lúc nào vá víu bên trong thui :)) , vâng ai chả bit mua dunlop thay là đuọc hả cụ nhưng mà nó đắt ý :( em thích cái hoa của Dunlop :D

Chỉnh sửa cuối:

datco1311

Xe hơi
Tay xách thì chỉ toàn gửi xe nên bị 2,3 vết :( may toàn vết bé bé :)) xe e cũng mới mua nên vẫn ngon lành chán :))
Cụ nói làm bh mới để ý cái hoa văn 2 lốp mới biết khác nhau như nào :)) đi dunlop có vẻ bám đường e toàn úp cua mà chưa bị chửa phát nào =)) mà dunlop giá bn thế cụ @@ hồi ở cửa hàng bọn nó bảo Irc vs dunlop đã chênh nhau 1 vé r
E tính đi đổi màu vì màu này dễ bám bụi qá mà chỗ nhà đang sửa đường :( bụi kinh . Nhưng chưa nghĩ đc màu nào cả :))

Chỉnh sửa cuối:

KuAnh

Xe tăng
Tay xách thì chỉ toàn gửi xe nên bị 2,3 vết :( may toàn vết bé bé :)) xe e cũng mới mua nên vẫn ngon lành chán :))
Cụ nói làm bh mới để ý cái hoa văn 2 lốp mới biết khác nhau như nào :)) đi dunlop có vẻ bám đường e toàn úp cua mà chưa bị chửa phát nào =)) mà dunlop giá bn thế cụ @@ hồi ở cửa hàng bọn nó bảo Irc vs dunlop đã chênh nhau 1 vé r
E tính đi đổi màu vì màu này dễ bám bụi qá mà chỗ nhà đang sửa đường :( bụi kinh . Nhưng chưa nghĩ đc màu nào cả :))
Vâng Dunlop ngon mà hoa văn đẹp giá 1 đôi khoảng gần 4 triệu thôi gấp đôi IRC :)). đổi làm gì XCL đẹp thế còn đổi :) cụ chăm lau xe tý đi :)) đổi mà dán thì lo 141 với giao thông , còn đi sơn lại thì lại phải đi đổi màu trong đăng ký , mà cái sơn cụ đi sơn lại thì OH No ^:)^ cụ nên suy nghĩ cho chín chắn đi ạ :) em khuyên thật đấy.

datco1311

Xe hơi
dán đổi màu thì cứ màu xanh là ok hết vì trên dki ghi màu xanh mà cụ :)) e định đổi sang xanh da trời có vẻ ít bám bụi hơn . Còn sơn lại thì chắc chắn ko r :)) cơ mà e đang băn khoăm đi dán r lúc bóc ra màu sơn nó có bị kém ko nhỉ ?

Battery_Low

Xe tăng
chuẩn bị đi làm quả yên chỉ đỏ thôi , có cụ nào xe màu trắng đi cùng e cho zui ko :))

Trạng thái
Thớt đang đóng