SH VN 2011 lên SH Police 2012 !!! full pic + clip

shopdangviet

Xe buýt
Thứ nhất cụ chủ nếu đã mất công tháo ra như vậy thì nên sơn tĩnh điện cụ ạ
Thứ hai sao lại lốp IRC nhìn không cảm tình lắm cụ ạ
Vụ sơn thì e đang máu nên k có time tham khảo nhiều :D
Còn vụ lốp thì xe e SH vịt ngan nên nó theo xe thế rồi, chứ có phải nhập đâu mà Dunlop ạ :D

shopdangviet

Xe buýt
Cảm ơn kụ đã hồi âm, kụ thì em tin là có thể để đèn và còi ở nút off. Nhưng mẫu của kụ hoặc ai đó trừ kụ đi thì em tin là sẽ không để ở nút off đâu ạ. Mất tiền mua mâm thì phải đâm cho thủng. Bao tiền độ xe, đèn chói mắt, còi chói tai mà để nút off thì có mà thiên hạ nó chưởi cho là: HÂP NẶNG à?

Kụ nhể.
Vâng, lúc lắp e cũng lăn tăn lắm, tại lỡ mua rồi nên lắp. Nghe cụ e chỉ để off thôi, trời mưa, khuất tầm nhìn thì on tý cho vui :))

shopdangviet

Xe buýt
Cụ này chắc hok phải sơn tĩnh điện nhỉ ?Nhìn sơn tĩnh địa vành bóng loáng nhìn cái nhận ra ngay .Theo e cụ lên mua bộ tem sport .Và sơn 2 bên nẹp mầu den thì xe cụ xẽ khỏe hơn đấy . Mà cụ sơn mấy đồ nhựa kia có pha thêm Camay vào hok ?Nếu pha vào nước sơn sẽ bền và hok bị bay sơn cụ ak
E k thich sơn bóng thôi, chứ thích thì bảo ng ta sơn bóng cho giống tay xách, giá tiền vẫn thế. E sơn theo ý thich nên k thích lên tem sport cho giống mọi ng cụ ạ :D
Còn về sơn thì e chịu, k biết camay là gì @@ cái đấy để e hỏi bác Ánh xem thế lào :D

vkd

Xe buýt
E k thich sơn bóng thôi, chứ thích thì bảo ng ta sơn bóng cho giống tay xách, giá tiền vẫn thế. E sơn theo ý thich nên k thích lên tem sport cho giống mọi ng cụ ạ :D
Còn về sơn thì e chịu, k biết camay là gì @@ cái đấy để e hỏi bác Ánh xem thế lào :D
Bác nhìn vỏ xe Sh có mầu ánh ánh đấy gọi là Camay bác ak . Sh nhập từ đời 2010 bắt đầu đc phủ camay . Còn xe việt thì e cũng ko rõ

shopdangviet

Xe buýt
Bác nhìn vỏ xe Sh có mầu ánh ánh đấy gọi là Camay bác ak . Sh nhập từ đời 2010 bắt đầu đc phủ camay . Còn xe việt thì e cũng ko rõ
ah, cái đấy thì có bác ạ. Xe SHVN của e khi soi đèn pin vào có ánh xanh. Còn sơn tay xách cũng có nhé. Mr Ánh gọi đấy là lớp satin, phủ trên cùng cho bóng :D

vkd

Xe buýt
ah, cái đấy thì có bác ạ. Xe SHVN của e khi soi đèn pin vào có ánh xanh. Còn sơn tay xách cũng có nhé. Mr Ánh gọi đấy là lớp satin, phủ trên cùng cho bóng :D
Đúng rồi . Cái đấy giúp cho mầu sơn nó bóng mà lại hok bị bay sơn , chứ sơn xe hok có đấy thì đi vài bữa bay sơn ngay . Bác soi xem cái đoạn dưới thảm để chân có phủ lớp đó hok nhé . Mà bác này them gia cả bên biker ak :D . Qua bên đây đã thấy topic của bác rùi hjhj

Ban xe di bo

Xe hơi
Xe cụ đẹp thật, e cũng đang nhịn ăn sáng để tậu 1 em như cụ

shopdangviet

Xe buýt
Đúng rồi . Cái đấy giúp cho mầu sơn nó bóng mà lại hok bị bay sơn , chứ sơn xe hok có đấy thì đi vài bữa bay sơn ngay . Bác soi xem cái đoạn dưới thảm để chân có phủ lớp đó hok nhé . Mà bác này them gia cả bên biker ak :D . Qua bên đây đã thấy topic của bác rùi hjhj
e tưởng dưới thảm để chân là sàn nhựa chứ nhỉ ? E cũng tham gia biker, bác k thấy logo e dán ở đuôi xe à :D

vkd

Xe buýt
e tưởng dưới thảm để chân là sàn nhựa chứ nhỉ ? E cũng tham gia biker, bác k thấy logo e dán ở đuôi xe à :D
Vâng đúng rồi . Sàn nhựa thì người ta vẫn phủ bóng mà . Nhưng lớp bóng đỏ đc trộn cùng với sơn . Lên nó hok bóng như tay xách . Bác cứ xem 1 con sh nguyên bản soi đèn vào nhìn rõ ngay . Mà e đang tính mua tem sporty của cụ này trên mua rẻ 375k thấy bảo xịn mà hok biết chất lượng như nào http://muare.vn/quatang/3998734

Chỉnh sửa cuối:

shopdangviet

Xe buýt
Vâng đúng rồi . Sàn nhựa thì người ta vẫn phủ bóng mà . Nhưng lớp bóng đỏ đc trộn cùng với sơn . Lên nó hok bóng như tay xách . Bác cứ xem 1 con sh nguyên bản soi đèn vào nhìn rõ ngay . Mà e đang tính mua tem sporty của cụ này trên mua rẻ 375k thấy bảo xịn mà hok biết chất lượng như nào http://muare.vn/quatang/3998734
Em nghĩ cũng đựoc. Bác tham khảo thêm shop Decal4biker xem thế nào.

kendy108

Đi bộ
bác cho e hỏi cái khóa 6 cạnh thay ở đâu vậy, lắp cho 2008 vẫn được phái ko?