Khoe xe Sidecar Classic Julio

bongxu.

Xe tăng
Xin phép được up lên hình ảnh con Sidecar Julio Mimi lên để các bác thưởng lãm nha
Không có gì quá đáng nói ngoài việc Made by Vietnam do thợ Hà Nội tiến hành
bác nào thích có thể update em của mình lên tương tự

Sau cùng bonus thêm 1 em Piaggio Liberty Sidecar nữa

demax

Xe buýt
Kết cấu yếu quá. Có mỗi thanh thép hộp liên kết thế kia đi chắc nó rung lắm.Chạy chơi chơi trong sân thì được.

longphamhoai

Xe buýt
Nhìn thì đẹp nhưng nói thật em sợ đồ của VN không tính toán chuẩn, chạy đã khó rồi lại còn có ngày thuyền vs xe chia tay nhau trên đường lắm.

TÔN

Xe container
Kết cấu yếu quá. Có mỗi thanh thép hộp liên kết thế kia đi chắc nó rung lắm.Chạy chơi chơi trong sân thì được.
Nhìn thì đẹp nhưng nói thật em sợ đồ của VN không tính toán chuẩn, chạy đã khó rồi lại còn có ngày thuyền vs xe chia tay nhau trên đường lắm.
Xưởng đến bây giờ đã xuất ra thị trường trên dưới 100 sản phẩm nhưng chưa có chiếc nào bị lỗi kỹ thuật hay gặp tai nạn lỗi do xe cả
Chi phí để làm 1 chiếc xe ko hề rẻ,ít nhất cũng 30 tr ( đấy là ko tính tiền xe.xe khách tự mang đến ) nên làm vớ vẩn để bị lỗi như các cụ thì liệu ai dám bỏ tiền ra.người ta có tiền người ta cũng phải tính toán chứ đâu phải vứt tiền qua cửa sổ

longphamhoai

Xe buýt
Xưởng đến bây giờ đã xuất ra thị trường trên dưới 100 sản phẩm nhưng chưa có chiếc nào bị lỗi kỹ thuật hay gặp tai nạn lỗi do xe cả
Chi phí để làm 1 chiếc xe ko hề rẻ,ít nhất cũng 30 tr ( đấy là ko tính tiền xe.xe khách tự mang đến ) nên làm vớ vẩn để bị lỗi như các cụ thì liệu ai dám bỏ tiền ra.người ta có tiền người ta cũng phải tính toán chứ đâu phải vứt tiền qua cửa sổ
Chưa xảy ra không có nghĩa là không xảy ra. Cá nhân em chỉ muốn góp ý vs các bác thợ đầu tư tính toán cho thật chuẩn về kỹ thuật về kết cấu, trọng tâm, cân bằng của xe rồi mới tiếp đến là vật liệu chế tạo và cuối cùng là hình thức. Chơi xe thì viêc đầu tiên là phải an toàn rồi mới đến đẹp. 100 sản phẩm được ngắm nó khác vs sản phẩm đc dùng và đẹp.

Nhan886

Xe buýt
nhìn rất yêu, mỗi tội là khi lưu hành có bị tuýt còi vẫy gọi lại hay ko thôi!