[Funland] Siêu nhiên- Một câu chuyện nghiêm túc. Không chỉ để chém gió!

hoasimtim

Xe điện
Vẫn chưa có vàng các cụ nhỉ ;))

springsea

Xe container
Lại như "cá thần sông thiêng" câu chuyện ko kết :D

Xe Hàng

Xe đạp
Em đã lướt qua 41 trang, đặt gạch hóng tiếp

khongthuphi

Xe điện
Thưa các cụ mợ! Tất cả gạch đá em xin nhận hết. Thực sự, em rất muốn được có thời gian rảnh rỗi như phần đông mọi người trong Of, nhưng cái số truân chuyên nó vận vào đời em rồi. Các cụ mợ cứ nhìn cái này thì biết em bận rộn ràng sao.

khongthuphi

Xe điện
Em đang post bằng điện thoại, em sẽ sắp xếp thời gian cập nhật tiếp câu chuyện. Các cụ mợ lưu ý, câu chuyện của em nó đang diễn ra chứ không phải là chuyện đã qua. Nên nhiều lúc nó bị gián đoạn. Nói tóm lại, em tường thuật trực tiếp câu chuyện.

ngocchau2013

Xe tải
Website
hayphim.tv
Em đang post bằng điện thoại, em sẽ sắp xếp thời gian cập nhật tiếp câu chuyện. Các cụ mợ lưu ý, câu chuyện của em nó đang diễn ra chứ không phải là chuyện đã qua. Nên nhiều lúc nó bị gián đoạn. Nói tóm lại, em tường thuật trực tiếp câu chuyện.
cụ pm cho em cái kết vào inbox nhé :D

2 tai 8 banh

Xe container
khà khà, cụ chủ tường thuật trực tiếp thì các cụ nên bình tĩnh nhá ... không vội được đâu, còn có tình huống đội nhà thua vưỡn câu giờ mà ... :))
cụ nào vội thì xách dép ... về nhá ...
khi nào tổng hợp tin tức thể thao hãy vào xem nhá ...

Inox75

Xe tăng
Vâng mời cụ tiếp cho nó nóng. Nhiều cụ đang hóng cụ lắm đấy.

dungtv

Xe tải
cụ cập nhật lên trang 1 được là tốt nhất chứ cứ hóng từng trang mệt lắm

Luckyapple

Xe tải
Dư luận sau một thời gian dài chờ đợi đã có nhiều phản ứng trái chiều. Tuy nhiên do nhiều nguyên nhân khách quan từ việc khủng hoảng kinh tế thế giới, việc giảm giá xăng dầu trong nước và các nguyên nhân chủ quan do yếu kém quản lý nội tại (của hệ tiêu hóa) nên đề nghị bà con, cô bác ổn định chỗ ngồi, giữ nguyên vị trí không chen lấn xô đẩy tạo điều kiện cho kẻ gian lợi dụng....... Chúng ta chờ cụ cụ post tiếp!!!!!!!!!

fordeverest2012

Xe tăng
Cụ chủ vào nói gì mà các cụ giải tán hết thế. Thôi em vào vác cái trường kỹ của em về :D

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Thưa các cụ mợ! Tất cả gạch đá em xin nhận hết. Thực sự, em rất muốn được có thời gian rảnh rỗi như phần đông mọi người trong Of, nhưng cái số truân chuyên nó vận vào đời em rồi. Các cụ mợ cứ nhìn cái này thì biết em bận rộn ràng sao.

Cụ đi còn nhiều hơn em đi chợ cóc gần nhà em r đới

Bachsima

Xe lăn
Dư luận sau một thời gian dài chờ đợi đã có nhiều phản ứng trái chiều. Tuy nhiên do nhiều nguyên nhân khách quan từ việc khủng hoảng kinh tế thế giới, việc giảm giá xăng dầu trong nước và các nguyên nhân chủ quan do yếu kém quản lý nội tại (của hệ tiêu hóa) nên đề nghị bà con, cô bác ổn định chỗ ngồi, giữ nguyên vị trí không chen lấn xô đẩy tạo điều kiện cho kẻ gian lợi dụng....... Chúng ta chờ cụ cụ post tiếp!!!!!!!!!
E hèm, a lô, a lôn, đoàn chiếu phim lưu động chúng tôi hôm nay phục vụ bà con phim mầu chiến đấu liên xô màn ảnh rộng, do đây là phim mới, nhiều địa phương có nhu cầu do vậy các cuộn phim phải xé lẻ cho nhiều bãi, trong lúc chúng ta xem cuộn 1 ở đây thì cuộn 2 đang phục vụ ở bãi khác giờ mới trên đường chuyền cho ta, đề nghị bà con ổn định chỗ ngồi, các cháu thiếu nhi không chạy lung tung, các anh thanh niên đề nghị phát huy tinh thần thanh niên ba sẵn sàng, không xán vào sau lưng các chị thanh nữ, mình tương thân tương ái chứ không tương lung tung văng bậy, anh hưởng đến tinh thần đời sống mới, a lô a lôn, ái dà, thằng lỏi con nhà xíu, ông nhìn thấy mày ném đất màn vải rồi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

Quang Long HK

Đi bộ
Vâng! Chúc cụ bình an và sk để có thời gian úp thường xuyên cho anh em hóng đỡ dài cổ ;)

Cúc cù cu

Xe điện
Em đã táo. Cụ còn táo hơn em. Hóng lâu quá :D

honda acura

Xe điện
E hèm, a lô, a lôn, đoàn làm phim chúng tôi hôm nay phục vụ bà con phim mầu chiến đấu liên xô màn ảnh rộng, do đây là phim mới, nhiều địa phương có nhu cầu do vậy các cuộn phim phải xé lẻ cho nhiều bãi, trong lúc chúng ta xem cuộn 1 ở đây thì cuộn 2 đang phục vụ ở bãi khác giờ mới trên đường chuyền cho ta, đề nghị bà con ổn định chỗ ngồi, các cháu thiếu nhi không chạy lung tung, các anh thanh niên đề nghị phát huy tinh thần thanh niên ba sẵn sàng, không xán vào sau lưng các chị thanh nữ, mình tương thân tương ái chứ không tương lung tung văng bậy, anh hưởng đến tinh thần đời sống mới, a lô a lôn, ái dà, thằng lỏi con nhà xíu, ông nhìn thấy mày ném đất màn vải rồi nhá.
A lôn a lôn....

Jun Nov18

Xe điện
Em lại vào hóng ạ
Ko lq, nhưng mà số PP của cụ có đuôi khá đẹp nhỉ " 628"