Thảo luận Siêu xe Civic Ver.3 (phần 2)

Khoaimy

Xe tăng
@liberty: Em nghĩ chuyện đó nên ngồi với nhau cho ra vấn đề.Ai dúng, ai sai thì cứ giải quyết cho dứt điểm, rút kinh nghiệm.
P/S: nội dung như bên OTDN, e ko nói thêm.
Chúc vui.

Khoaimy

Xe tăng
@liberty: Em nghĩ chuyện đó nên ngồi với nhau cho ra vấn đề.Ai dúng, ai sai thì cứ giải quyết cho dứt điểm, rút kinh nghiệm.
Chúc vui.

LibertySaigon

Xe buýt
Website
www.otoquocgia.vn
Chúc vui.
tks cụ thật ra mấy hôm nay mình bận quá bên OD cũng ko vào luôn lúc trưa nghe các bên í pm cho mình, mình có vào xem và trao đổi với bác PL bác í bảo mình muốn xóa thì xóa chứ bác í không có quyền edit ( bên OD không cho edit bài sau 10 phút)
nhưng mình thấy đây là những bí mật hậu trường rất hay nên mở luôn topic để bà con bình loạn nói riêng sao người khác biết được phải không cụ

Khoaimy

Xe tăng
@liberty: đó cũng là 1 ý ko tồi. Ko phải để nói xấu, chỉ trích người khác, mà để ae rút kinh nghiệm , lần sau sẽ tốt hơn lần trước.(b)

LibertySaigon

Xe buýt
Website
www.otoquocgia.vn
@ khoaimy : tks cụ hiểu í em
thưa các cụ,
- em ko nghỉ là nói xấu, vì nếu nói xấu mà làm người ta bị xấu thiệt chắc là xã hội không còn người tốt ... mà em khi nói là nói có sách mách có chứng không nói vu vơ vô căn cứ.
- em cũng không nghỉ là chỉ trích vì đâu phải mình nói gì các cụ nghe vậy ai cũng có cái đầu để phân tích và hiểu mà.
- em chỉ muốn nói để ae chúng ta những người đam mê độ xe không bị làm xiếc thôi.
Xin lổi các mod vì em hơi lạc đề xin stop tại đây.

LibertySaigon

Xe buýt
Website
www.otoquocgia.vn
Thưa các cụ topic này là để nói về siêu xe nên em nghỉ đánh võng một vòng cho khuây khỏa rồi quay lại vấn đề chính nha.
Vì ver3 còn dang dở nên phải tiếp đây các cụ, phần dự định tiếp theo là spoiler cho em nó và theo phong cách của ver.3 là o đờ zìa, và theo phong cách hiện đại là chờ các cụ ném đá mỏi tay em mới đặt hàng ạ, không đặt trước nữa vì làm thế các cụ có ném cũng chẳng sướng vì không thay đổi được ... í của em ạ
em tự ném trước nè spoiler của audi TT các cụ thấy thế lào ?

ZoroX

Xe buýt
Thưa các cụ topic này là để nói về siêu xe nên em nghỉ đánh võng một vòng cho khuây khỏa rồi quay lại vấn đề chính nha.
Vì ver3 còn dang dở nên phải tiếp đây các cụ, phần dự định tiếp theo là spoiler cho em nó và theo phong cách của ver.3 là o đờ zìa, và theo phong cách hiện đại là chờ các cụ ném đá mỏi tay em mới đặt hàng ạ, không đặt trước nữa vì làm thế các cụ có ném cũng chẳng sướng vì không thay đổi được ... í của em ạ
em tự ném trước nè spoiler của audi TT các cụ thấy thế lào ?
Em nghĩ, cụ nên nghiên cứu tự chế cho nó máu! đặt hàng thì ok, nhưng dáng đít xe của TT với xiêu se khác nhau, nên vào lại thành lệch. Còn nếu ko, cụ có thể đặt bộ khớp thôi, còn cái mặt spoiler phải đúc theo khuôn của civic!

yeuemnhieu

Xe hơi
Đúng là thợ Sài Gòn có khác độ xe đẹp hơn hẳn so với ngoài Bắc

LibertySaigon

Xe buýt
Website
www.otoquocgia.vn
@yeuemnhieu : bác có thể "nắn" lại bài của bác tí không bác
bác đừng bảo thế dể gây mất đoàn kết trong topic của em tội em lắm
thế giới bây giờ đã phẳng lắm rồi Nam Bắc chi cho mất quan điểm bác à

LibertySaigon

Xe buýt
Website
www.otoquocgia.vn
Em nghĩ, cụ nên nghiên cứu tự chế cho nó máu! đặt hàng thì ok, nhưng dáng đít xe của TT với xiêu se khác nhau, nên vào lại thành lệch. Còn nếu ko, cụ có thể đặt bộ khớp thôi, còn cái mặt spoiler phải đúc theo khuôn của civic!
đồng ý với cụ (b)

ZoroX

Xe buýt
Ghét cụ Li lười vốt lắm ý! [dỗi]

nd027

Xe máy
Đang chờ phần 3 của cụ Li (b)

Khoai lang

Xe buýt
em thấy cụ này nói có lý à, nó mang tính kết hợp và sáng tạo, ko đụng hàng

taola16

Xe đạp

đít em này thì thế nào bác...^^..hy vọng giúp ích cho bác..hehe

kuphuong

Xe buýt
Người OF
Ku li máu quá cái v3i này chắc phải hoàn thiện hơn v3 kụ cho ae of cái bản demo rút kinh nguyệt ver3 ae ném đá trượt nhiều quá(c)

bebebongbong

[Tịch thu bằng lái]
hihi bác liberty sg chiu kó độ xe nhỉ hết vơ này đến vơ khác em bái phục bái phục:))