[Funland] Siêu xe Ferrari 488 Pista Spider đâm chết người cổng SVĐ Mỹ Đình

juve99

Xe cút kít
Em dự là nhờ có tư vấn viên dày dạn nên mấy ngày qua uống vài vì thuốc tránh thai với lo lót từ GĐ nạn nhân tới các thứ khác rồi, chứ không XN dương ma tóe thì cũng rách việc :))

Xn thì xét e 88 là ra thôi cụ. Nhưng 2-3 ngày ko xoá vết được đâu. Mấy chú nghiện vì vậy mới phải tốn nhiều tiền để mua giấy khám sức khỏe.

tranmanhha

Xe điện
Thông tin rất nhỏ giọt các cụ nhỉ.
Em nghĩ nếu muốn, không quá 1 ngày thì đầy đủ luôn.

FANVIST

Xe tăng
Chỉ cần cung cấp cho cơ quan có thẩm quyền thôi, cụ và tôi không biết không có nghĩa là không có đầy đủ thông tin, ai có quyền được biết, quyền được tiếp cận sẽ có.

Chỉnh sửa cuối:

athk

Xe tăng
Chưa thấy mặt mũi lái xe đâu nhỉ ;))

BMW R60

Xe tăng
Có tiền, có quan hệ. Nhưng vụ này rùng beng rồi. Nên không dập được.
Không dập được, vẫn xử đúng luật. Sau đó dư luận chìm xuống. Phạt tiền, vô tù... Rồi tiền nhiều nó lại đc ân xá ... và ra lúc nào chả ai biết luôn.

Có tiền, có quan hệ. Nhưng vụ này rùng beng rồi. Nên không dập được.
Em đoán là anh bảo vệ của nhân viên ngại dao chủ xe tranh thủ lúc đưa xe vào gara cho chủ làm vài vòng, còn em mái bai vô tình thấy xe đẹp nên xin đi nhờ. Các cụ thấy kịch bản vậy có ổn không?

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Khéo chỉ từ vụ TNGT không mong muốn này lại lần ra tiền chơi gái, chơi siêu xe là từ buôn lậu, trốn thuế, làm ăn phi pháp ấy. Ở khu nhà em những tay siêu giàu, đất đai khắp nơi ở Việt Nam, đi nước ngoài như đi chợ,....Họ luôn kín đáo, kín tiếng, không giao du với ai, camera khắp nơi quanh nhà. Sao đọc báo toàn thấy nhà giàu với siêu giàu chỗ khác làm ngược lại nhỉ. Đúng là xã hội, đặc biệt nhà giàu chỗ em không bao giờ khoe quan hệ ông này, bà kia bao giờ.

Chỉnh sửa cuối:

Gionam72

Xe lăn
Không dập được, vẫn xử đúng luật. Sau đó dư luận chìm xuống. Phạt tiền, vô tù... Rồi tiền nhiều nó lại đc ân xá ... và ra lúc nào chả ai biết luôn.
Đền bù thỏa đáng cho người bị hại ( khắc phục hậu quả). Để người nhà bh viết đơn bãi nại. Phong bì cho tòa là án treo thôi. Chứ không đóng hồ sơ được.

Gionam72

Xe lăn
Em đoán là anh bảo vệ của nhân viên ngại dao chủ xe tranh thủ lúc đưa xe vào gara cho chủ làm vài vòng, còn em mái bai vô tình thấy xe đẹp nên xin đi nhờ. Các cụ thấy kịch bản vậy có ổn không?
Cái này thì đơn giản vì không vi phạm pháp luật. Mượn xe bạn thì chẳng sao cả.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Ai cho kêu mà kêu. Cứ mỗi việc đan xen thế này công sức các cụ lại bào mòn mảng lớn. Ta mãi không chịu gắng vượt Tàu, tốt nhất cho con du học Mỹ.
Ngay cái việc xử lý cũng thấy không giống.
Bên Tàu 👻 đi xe biển ngoại quốc mà đụng chết người thì nó cuốc mả cả cái thằng chủ xe lên luôn .

BMW R60

Xe tăng
Khéo chỉ từ vụ TNGT không mong muốn này lại lần ra tiền chơi gái, chơi siêu xe là từ buôn lậu, trốn thuế, làm ăn phi pháp ấy. Ở khu nhà em những tay siêu giàu, đất đai khắp nơi ở Việt Nam, đi nước ngoài như đi chợ,....Họ luôn kín đáo, kín tiếng, không giao du với ai, camera khắp nơi quanh nhà. Sao đọc báo toàn thấy nhà giàu với siêu giàu chỗ khác làm ngược lại nhỉ. Đúng là xã hội, đặc biệt nhà giàu chỗ em không bao giờ khoe quan hệ ông này, bà kia bao giờ.
Cụ chuẩn và tỉnh đây :)) :)) :)) . Mấy cơ hội như này là XXX họ vận dụng triệt để lắm :D:D

Anhdex

Xe tăng
Khu nhà cụ ở đâu vậy 😬 cụ ở đó chứng tỏ cụ cũng thuộc giới siêu giàu rồi 🙄

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ngay cái việc xử lý cũng thấy không giống.
Bên Tàu 👻 đi xe biển ngoại quốc mà đụng chết người thì nó cuốc mả cả cái thằng chủ xe lên luôn .
Bên này không hẳn là bài ngoại, nhưng nó chủ trương tự tôn, tự hào dân tộc, không sính ngoại, cuồng Tây nên vậy.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Vụ tham dự sinh nhật bú bia rồi đâm vào cây xăng ở Láng cũng thế nào rồi các cụ nhỉ?

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Vụ chị gái làm bộ giáo dục đi glc đâm chết ngừoi cháy hết cả xe ở lê văn lương năm nào rồi có vụ chị xxx cũng lùi chết ngừoi ko biết thế nào?