Chi hội Sinh nhật Civic Club lần 3!

Trungmytu

Xe điện
Thưa các bác!

Chỉ còn một ngày nữa là đến sinh nhật hội, em update chương trình lên đây để các bác tiện theo dõi và bố trí thời gian tham gia nhé!

Thời gian có mặt: 9h ngày 17/4/2011

Địa điểm là Khu du lịch sinh thái Vĩnh Hưng, 315 A phố Vĩnh Hưng!

Bản đồ đường đến các bác xem tại đây:
http://vinhhung.vn/BanDo.aspx

Lễ kỉ niệm sẽ được tổ chức vào đúng 10h(đề nghị các bác có mặt thật đúng giờ)

Chương trình như sau:

1 - Bài phát biểu ngắn gọn của HT(có thể là PCT hoặc Bí thư) về lịch sử, quá trình phát triển và phương hướng hoạt động...em đảm bảo là ngắn gọn thôi!:))
2 - 10h 30: Tổ chức các trò chơi trong nhà hoặc ngoài trời cho các F1(tùy thuộc thời tiết và đảm bảo là cháu nào cũng có quà:-bd)), và các trò chơi cho người lớn.
Phần này em đã có kịch bản, toàn tiết mục cây nhà lá vườn!Mong các bác nhiệt tình tham gia!:41:
3 - 12h hoặc 12h 30: Liên hoan, nhậu nhẹt, giao lưu, nói xấu lẫn nhau(cái này đặc biệt dành cho bọn NÓ)
4 - 2h:Tổ chức giao lưu văn nghệ, hát hò, nhảy múa, nếu còn thời gian và độ máu thì ta lại tiếp tục chơi các trò chơi tập thể.
5 - 4h: Kết thúc chương trình bằng màn bốc thăm trúng thưởng, phần thưởng sẽ mang đậm tính chất thực dụng và đáng nhớ, cái này hiện tại vẫn bí mật!
6 - 5h:Chia tay, hẹn hò, kết thúc lễ kỷ niệm, chụp ảnh lưu niệm...Ôm hôn lần cuối rồi ra về!

Em lên xương sống của chương trình như vậy, còn lại là tùy cơ ứng biến!MC sẽ là thành viên trong hội, khả năng lớn sẽ là BC nếu mợ XR chưa khỏi ốm!

Để phần chuẩn bị được chu đáo, đề nghị các bác nào có thể đến sớm được thì đến để giúp BTC:-bd Đúng 9h ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Trungmytu

Xe điện
Em lên danh sách, mời các bác đăng ký:

1 - Trungmytu, gấu, F1
2 - Bigcom, gấu, 2F1
3 - Vinaoto, gấu, 2F1
4 - Lavit, gấu, 2F1
5 - Lucent, gấu, 2F1, Osin
6 - Lobby, gấu, 2F1, Osin
7 - Mr T, F1
8 - Congacha, F1
9 - DươngAnh204
10 - Xương rồng 79, F1
11 - Kien beu, gấu
12 - Huy08
13 - Omega09
14 - HVB, gấu, F1
15 - Lequocdung, gấu
16 - Nhôm nhựa và rất nhiều F.
17 - Cr-Vic, gấu, F1
18 - Kimstar
19 - infinity 35
20 - .....

Chỉnh sửa cuối:

Trungmytu

Xe điện
Em báo cáo qua tình hình chuẩn bị!

Lễ kỉ niệm sinh nhật sẽ được tổ chức trên tầng hai của tòa nhà này:

Nói chung là cảnh quan tương đối đẹp, rộng rãi, tha hồ cho các F1 chạy nhảy vui đùa, bọn em bố trí luôn âm thanh và hình ảnh trong phòng để tiện cho việc giao lưu văn nghệ!:-bd

Thực đơn bọn em đã đặt như sau!
1- Ngô chiên
2 - Nộm xoài xanh tôm khô
3 - Gà ta hấp lá chanh
4 - Mực chiên
5 - Ngọn su su xào tỏi
6 - Bò áp chảo sốt vang đỏ
7 - Chả ốc
8 - Tôm sú rang muối
9 - Cá trình nướng
10 - Canh ngao
11 - Cơm tám
12 - Hoa quả tráng miệng

Đồ uống chủ đạo sẽ là rượu J&B

Tạm xong phần ăn, đến phần chơi thì chủ đạo sẽ có giao lưu văn nghệ, hát hò, nhảy múa, một số trò chơi tập thể cho người lớn và trẻ em!
Ở đó cũng có sân tennis, bác nào máu thì vác vợt với quần áo ra giao lưu!Ngoài ra, khuôn viên cũng rất rộng, khuyến khích các bác mang xe đạp, đồ chơi cho F1 để tăng thêm phần phong phú cho các hoạt động ngoài trời!

Chỉnh sửa cuối:

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Diễn văn khai mạc buổi sinh nhật lần 3 của hội CV để tân chủ tịch hội đọc trước toàn hội nhân dịp nhậm chức hoặc tái đắc cử :bz

Kính thưa quý vị đại biểu, các vị khách quý và toàn thể các bạn Civic thân mến!

Trăm năm trong cõi người ta
Vào hội ai cũng chém ra, chém vào
Trăm năm trong cõi người nào
Vào hội ai cũng chém vào chém ra
Kể ra trong ba năm qua
Tinh thần phấn khởi, anh em thuận hòa.
Cho dù bao việc xảy ra
Hội ta đoàn kết thuận hòa anh em

Tám câu thơ trong cuốn sách “Lịch sử hội Civic” đã đi cùng với trang thông tin www.otofun.net trong suốt thời gian qua như một lời nhắc nhở. Chúng tôi, những người nhận trách nhiệm điều hành Civic club, luôn mong mỏi trang thông tin www.otofun.net trở thành địa chỉ quen thuộc để các nhà nghiên cứu, các nhà chém gió, các nhà kinh doanh, các nhà ném đá cùng toàn thể các thành viên quan tâm, ủng hộ. Những mong được cùng trao đổi để khôi phục và phát huy giá trị của nền văn hóa CV một thời rực rỡ qua những mảnh vụn đã bị biến dạng do chém gió và ném đá nay ít nhiều còn lưu lại được. Cũng chính vì vậy mà thông tin của hội CV chúng ta còn có thể truy nhập được qua địa chỉ http://www.otofun.net/forums/111-civic-club-28-14574-vsa

Diễn đàn là nơi những nhà nghiên cứu, chém gió, kinh doanh, ném đá không phân biệt lứa tuổi, không gian địa lý, cả ở trong nước và cả ở nước ngoài trao đổi, thảo luận những vấn đề học thuật cao siêu liên quan đến thập cẩm các vấn đề trong xã hội, nơi những bạn trẻ tiếp cận với nền cổ học, những bạn già tiếp cận với nền teen học, những nét văn hóa chém gió, tạo xì căng đan rất riêng của hội và tìm hiểu về lịch sử đáng tự hào với ba năm văn hiến của hội chúng ta.

Sau ba năm hoạt động CV đã có những bước phát triển nhất định, có chỗ đứng vững chắc trong cộng đồng OF, trong tim, trong trí nhớ của những nhà nghiên cứu, chém gió, kinh doanh, ném đá và các bạn khách chỉ đọc cũng như các âm binh, âm hồn vất vưởng đã đang và sẽ quan tâm đến CV.
Trên diễn đàn, CV đã quy tụ được hàng trăm thành viên cả chính thức và fan hâm mộ với hơn 30000 bài viết, chém gió, spam ở nhiều lĩnh vực, trong đó có rất nhiều bài viết mang tính nghiên cứu sâu sắc rất có giá trị, nhiều bài viết mang tính phát hiện, đột phá, nhiều cách nhìn mới mẻ trong nhiều lĩnh vực mong phong cách CV. Chỉ với ba năm tuổi, CV đã nằm trong top 3 của diễn đàn về trình độ chém gió kết hợp lý luận học đông tây kim cổ. Không chỉ dừng lại ở việc nghiên cứu, chém gió, kinh doanh, ném đá CV còn tổ chức các lớp giảng dạy và truyền bá về một số môn học mang đậm phong cách CV để các bạn già, bạn trẻ có dịp tiếp xúc và làm quen với phong cách này và đã nhận được rất nhiều sự quan tâm. Đây có thể nói là sự khởi đầu của những nhà nghiên cứu, chém gió, kinh doanh, ném đá kế cận của CV trong tương lai, giúp cho CV phát triển sâu rộng và bền vững.

Các hoạt động từ thiện và dã ngoại, offline, café buổi sáng, nhà nghỉ buổi trưa, nhà hàng buổi tối cũng thường xuyên được tổ chức để các thành viên có điều kiện xích lại gần nhau hơn, cùng hướng tới một cuộc sống tốt đẹp hơn cho cộng đồng CV.

Chúng tôi cũng mong được sự ủng hộ các nhà nghiên cứu, chém gió, kinh doanh, ném đá và các bộ môn, các hội quái quỷ cũng như tinh hoa ở OF cũng như toàn bộ các thành viên OF ở cả trong nước và ngoài nước, các bạn già, bạn trẻ có được sự yêu quý cũng ngưỡng mộ CV. Sự ủng hộ của các bạn là điều kiện thuật lợi và hết sức quan trọng trong sự phát triển của CV và sự phát triển của diễn đàn OF.
Một lần nữa xin cảm ơn sự hiện diện của quý vị đại biểu, các vị khách quý và toàn thể các bạn trong buổi sinh nhật lần ba của hội CV hôm nay, và cũng hi vọng rằng chúng ta sẽ còn gặp lại nhau ngày này trong nhiều năm nữa để chứng kiến những bước phát triển mới của CV, để được cùng giao lưu, cùng say, cùng nôn, cùng ngả ngốn hát hò và cùng đưa nhau về… nghỉ

Xin trân trọng cảm ơn và đề nghị quý vị đóng tiền quỹ hội !

Chỉnh sửa cuối:

lucent

Xe buýt
Chương trình thế là hoành tráng quá rồi nhưng 5h chiều đã về thì sớm quá nhể?:D
Không thấy có tên cụ Bia hơi nhỉ?

lavit

Xe hơi
5h hả? Thôi xong, thế đêm mai ai đưa em về?:D

Chỉnh sửa cuối:

HVB

Xe tăng

HVB

Xe tăng
bác Biahoi dạo này ko thấy đâu nhỉ? Mọi năm sinh nhật nào bác ấy cũng dự, và rất ấn tượng vì bác ấy hát rất hay, uống nhiệt tình. HT có điện thoại bác ấy, alô bác ấy chút cho vui.
Mà trong danh sách chưa thấy các lucent2, lucent3 và Sơn nhỉ?

lucent

Xe buýt
bác Biahoi dạo này ko thấy đâu nhỉ? Mọi năm sinh nhật nào bác ấy cũng dự, và rất ấn tượng vì bác ấy hát rất hay, uống nhiệt tình. HT có điện thoại bác ấy, alô bác ấy chút cho vui.
Mà trong danh sách chưa thấy các lucent2, lucent3 và Sơn nhỉ?
Em gạ gẫm hết rồi nhưng toàn ông người của gia đình nên bận lắm.:D

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Mai sn mà. Fai cầu kỳ tý chứ. E đg tẩy trần, sức nước thơm đây. ;)
Tẩy trần mà lại chơi nước thơm thì làm sao mà thanh thản được =))
Phải dùng lá mùi, sả, hương nhu, lá tre, lá bưởi, bồ kết... :))