Chi hội Sinh nhật Mercedes club tròn 1 tuổi (1/11/2010)

vanxe

Xe máy
Các cụ vui nhề????

Gõ kiến

Xe buýt
Có nhiều điều bất công mà đến h e vẫn chưa hiểu nổi, cái ông nik Gõ Kẻng, quên quên, Gõ Kiến đóng tiền cũng như e và cụ Cuvê nhưng sao lại...lên hình rất nhiều, ko phải lần này đâu ạ, all các pạc ti ý. E rất ko đồng tình với 1 số mem có những hành vi hối lộ nhiếp ảnh gia, dúi tiền trước h G để bảo kê ống kính. E nói ko đúng thì các cụ bỏ qua, cũng có những cụ đc ACE quý mến nên...chộp nhiều, nhưng...ko phải...tất cả. Thiết nghĩ, đây là sân chơi chung, nhan sắc ACE mỗi ng` mỗi vẻ, đẹp zai như Hừng Sáng mà ko có nổi 1 ảnh solo thì cớ j mà 2 ông G* K*** và S*D lại..............Dạ, cơn tức đang cuồn cuộn, có lời nào ko phải các cụ mợ bỏ qua cho e!thân!
@ Lài nhá......em lói cho Cụ biết nhá....bỏ bao nhiêu xèng để chạy đua cái chức nàm nãnh đạo chứ Cụ tưởng nà lói suông à!!!???:))
@ Thay mặt BTC cuộc vui Sinh nhật MC tròn 1 tuội em xin cám ơn tất cả mọi người,thành viên ,khách mời,khách tham quan,trực tiếp và gián tiếp qua truyền hình nhá........@};-
Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn!!!!!!!!!!!!%%-

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Tặng riêng bạn Merc C nhé

Thui đừng so sánh, ganh tị với lãnh đạo làm gì, thiệt thân đấy bạn ạ. Lãnh đạo mà ghét là bạn bị đì đấy ...

Merc C

Xe tải
Tặng riêng bạn Merc C nhé
Thui đừng so sánh, ganh tị với lãnh đạo làm gì, thiệt thân đấy bạn ạ. Lãnh đạo mà ghét là bạn bị đì đấy ...
Thanks bạn iêu, hồng tím vãi ý.
Bạn yên tâm đi, từ đây đến hết tháng ae mình cứ lên đây bem lãnh đạo thoải mái đi (hôm trước khi đứng đợi nhau ở đầu Hòa Lác tớ dúi vào tay ông G* K*** 2 loét + bao ba số roài)

Gõ kiến

Xe buýt
@ Xộ ôi! Đúng là bạn iêu có khác nhề.............!!!!!!!!!! Vừa khóc tý đã cho ăn Bìng ngay...............=))

Merc C

Xe tải
@ Xộ ôi! Đúng là bạn iêu có khác nhề.............!!!!!!!!!! Vừa khóc tý đã cho ăn Bìng ngay...............=))
@Việt cu vê: bạn thấy chưa, cái xã này...200k là tự do ngôn luận ngay, đưa tờ 100k là nườm nguýt, bạn cứ thế mà sống cho hợp lẽ hợp thời. T7 này e chả biết làm j, có cụ nào có ai-đia nào ko nhỉ?

IRG

Xe đạp
Website
www.idm.vn
Sn đông vui quá ! tiếc em không tham gia được :(

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
MC, đề nghị cậu cho cái ....vòng hai nhỏ lại ngay lập tức đi, trông bên trên ngon lắm nhưng khúc ấy hơi bị to do bia hay do gì gì rồi. L-)

Gõ kiến

Xe buýt
@Việt cu vê: bạn thấy chưa, cái xã này...200k là tự do ngôn luận ngay, đưa tờ 100k là nườm nguýt, bạn cứ thế mà sống cho hợp lẽ hợp thời. T7 này e chả biết làm j, có cụ nào có ai-đia nào ko nhỉ?
@ Who are you??? Some more milk???:!!

SHD

Xe điện
MC, đề nghị cậu cho cái ....vòng hai nhỏ lại ngay lập tức đi, trông bên trên ngon lắm nhưng khúc ấy hơi bị to do bia hay do gì gì rồi. L-)
Dưới cái vòng 2 1 tý thì to còn được, chớ cái vòng 2 to chứng tỏ lò xo rất ngắn đới, ke ke
@ All các cụ : Sau cuộc họp rút kinh nghiệm, thay mặt ban lãnh đạo Merce & Bim club xin chân thành cám ơn các member đã nhiệt tình tham gia. Tuy nhiên trong khâu tổ chức của chúng tôi còn 1 số khiếm khuyết mong các member thông cảm, lần sau sẽ tổ chức tốt hơn.

Gõ kiến

Xe buýt
@ Cám ơn các Cụ đã giúp mọi người lưu lại khoảnh khắc đáng nhớ này!!!
Xin cám ơn!

Merc C

Xe tải
Muốn nhỏ chắc xì pót 1 tháng là ngon cụ Beef ạ, để e phấn đấu.
@ban lãnh đạo: kể ra 1 số "thiếu sót" lần này mong BLD sớm rút kinh nghiệm ví dụ như: 1 số cụ chức sắc ăn cả 2 đùi + 1 cánh gà mà ko thấy áy náy hoặc khi gắp toàn chọn miếng to, ăn xong trước lúc phát biểu ko đánh răng, có cụ nằm trong ban lãnh đạo đi tè ko chịu giựt nước, 1 số cụ tuổi cao, giọng khàn, "khăn mặt" trung bình nhưng hay giành míc hát hết bài này đến bài khác mà ko để ý đến tiếng la ó của khán giả.....Đôi lời góp ý xây dựng, mong các cụ đừng để bụng!Thân!

quangthanghn

Xe tải
All: The la chung minh da to chuc thanh cong buoi SN MC lan thu nhat (du co dieu chua duoc tron ven)
MC nha ta cung da co mot buoi off de rut kinh nghiem roi
Hy vong lan sau anh em MC se hop tac hon nua va to chuc thanh cong hon nua nhung buoi off.
Chu y: Cac Cu khong duoc cay cu vi minh k duoc len hinh nhe! Co mot ly do te nhi nao day ma Pho nhay k dua len thi sao??????
Rieng BLD thi anh em dan den khong so bi duoc dau.
(Hom nay may bi loi phong Tieng Viet, Cac Cu thong cam nhe!)

hungsang

Xe buýt
Em chỉ biết câm nín và ngồi xem các cụ phát biểu, đẹp trai như em thì không cần lên hình cụ ạ, lên hình lên trên này rồi lại thêm nhiều fan hâm mộ thì mệt lắm, dù sao thì em cũng sẽ rút kinh nghiệm cho sinh nhật lần tới, cái gì chả thế các cụ nhẩy, lần 2 bao giờ chả tốt hơn lần 1, hehehe
@mợ MSVY: ko biết mợ vào đây ngó nghiêng ko nhỉ?

Merc C

Xe tải
Theo e lần 2....mềm hơn lần 1...thì có cụ Hừng Sáng nhey!!!
@cụ Quang Thắng: Mấy ông chức sắc có ảnh tế nhị thì ai cũng giấu nhẹm, bọn e dân đen thì....Cụ thấy bất công chưa?
All: Mà nghe phong phanh chuẩn bị tổ chức kỷ niệm tháng thứ 13 thành lập xã phỏng các cụ?

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Muốn nhỏ chắc xì pót 1 tháng là ngon cụ Beef ạ, để e phấn đấu.
@ban lãnh đạo: kể ra 1 số "thiếu sót" lần này mong BLD sớm rút kinh nghiệm ví dụ như: 1 số cụ chức sắc ăn cả 2 đùi + 1 cánh gà mà ko thấy áy náy hoặc khi gắp toàn chọn miếng to, ăn xong trước lúc phát biểu ko đánh răng, có cụ nằm trong ban lãnh đạo đi tè ko chịu giựt nước, 1 số cụ tuổi cao, giọng khàn, "khăn mặt" trung bình nhưng hay giành míc hát hết bài này đến bài khác mà ko để ý đến tiếng la ó của khán giả.....Đôi lời góp ý xây dựng, mong các cụ đừng để bụng!Thân!
Tóm tắt lại là mềnh thấy lãnh đạo nhà mềnh ăn nhiều ... thảo nào thấy cụ nào cũng to béo ... giờ em mới hiểu. Chỉ khổ hungsang mặc dù là Tổng thư ký nhưng lại là chân lonton cho nên mãi ko béo đc. Hì hì

msvy

Xe đạp
Em chỉ biết câm nín và ngồi xem các cụ phát biểu, đẹp trai như em thì không cần lên hình cụ ạ, lên hình lên trên này rồi lại thêm nhiều fan hâm mộ thì mệt lắm, dù sao thì em cũng sẽ rút kinh nghiệm cho sinh nhật lần tới, cái gì chả thế các cụ nhẩy, lần 2 bao giờ chả tốt hơn lần 1, hehehe
@mợ MSVY: ko biết mợ vào đây ngó nghiêng ko nhỉ?
Cụ làm e hắt xì mấy ngày hôm nay mà ko bit làm sao ? hóa ra được cụ "sướng" tên. Cụ có gì chỉ bảo thì cứ cho e xin y kiến ah.Xem ảnh các cụ xong ko bít nói gì ngoài hai từ: chep...chẹp :(

Merc C

Xe tải
Cụ làm e hắt xì mấy ngày hôm nay mà ko bit làm sao ? hóa ra được cụ "sướng" tên. Cụ có gì chỉ bảo thì cứ cho e xin y kiến ah.Xem ảnh các cụ xong ko bít nói gì ngoài hai từ: chep...chẹp :(
Chép chẹp là j hả cụ, bên này e nệch múi giờ, chả có ai chơi, chán wa'............................

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn