Sinh nhật MSC hồi 09h ngày 29/07/2012 (Chủ nhật) tại Ngọc Thụy, Long Biên

Trạng thái
Thớt đang đóng

lau ga gia

Xe buýt
Cỗ bàn đặt hết òi, bao nhiêu người cũng được, tính toán làm gì nhiều cho nó ệt. :bz:bz:bz

lau ga gia

Xe buýt
Để cho chương trình zui zẻ em đề nghị Cu daiden chịu trách nhiệm thuê bao chọn gói chi chi lông lông cô nương. cụ Cường tung quả chịu trách nhiệm thuê bao chọn gói Xuân Quê Hương.
Còn em với tài năng bẩm sinh về bơi lội đứng hóng bên bờ ao, đợi ai ngã xuống thì bơi ra vớt kiếm thằng con nuôi :bz:bz:bz tén ten tèn

Chỉnh sửa cuối:

daiden

Xe buýt
em đã nt cho các mợ, nhưng tuỵet nhiên ko 1 ai con phơm, ngoại trừ mợ Kawai
Cụ lẩu là nhắc các mợ CLB 198 vì có em mui trần nên cụ ấy tớn đấy mà cho cu vân vân và vân vân sử ní

Phương Nga

Xe lăn
em cũng xin nói luôn về hình thức Campuchia kinh phí đóng góp sinh nhật.
+) Chia theo đầu người lớn (cả suất đinh + Gấu) như theo danh sách (các cụ đã đăng ký) tại cuối buổi ọp.
+) Cụ/mợ nào về sớm (ko tham dự hết buổi ọp) thì nộp kinh phí cho mợ Kawai ạ.

herotran8

Xe tăng
Báo cáo các cụ em vừa gặp hạn, phải khâu 8 mũi trên mệng nên không dự sinh nhật MSC được ạ! Cụ Phương Nga cho em xin rút ạ! Xin lỗi cụ Chính vì hôm trước hứa với cụ là Sn đến kính cụ một ly nhưng giờ thì chịu!

Phương Nga

Xe lăn
Báo cáo các cụ em vừa gặp hạn, phải khâu 8 mũi trên mệng nên không dự sinh nhật MSC được ạ! Cụ Phương Nga cho em xin rút ạ! Xin lỗi cụ Chính vì hôm trước hứa với cụ là Sn đến kính cụ một ly nhưng giờ thì chịu!
Chán cụ quá, đi đứng kiểu gì mà khổ thế. Để bọn em chuyển địa điểm qua Đông Anh cho cụ tiện vậy :P

bong07

Xe container
Cụ đến nhìn bọn em chén cho vui!

daiden

Xe buýt
em cũng xin nói luôn về hình thức Campuchia kinh phí đóng góp sinh nhật.
+) Chia theo đầu người lớn (cả suất đinh + Gấu) như theo danh sách (các cụ đã đăng ký) tại cuối buổi ọp.
+) Cụ/mợ nào về sớm (ko tham dự hết buổi ọp) thì nộp kinh phí cho mợ Kawai ạ.
Tất nhiên là cũng oske nhưng theo kinh nghiệm của đa số vì là buổi ọp có rượu bia thế cho nên có thể tạm tính và thu trước khi uón cụ ạ không rượu bia vào không biết tìm ở đâu, vì hôm đó đông người và uốn nhiều không lại khổ mợ wai

Tungthayday

Xe hơi
Tất nhiên là cũng oske nhưng theo kinh nghiệm của đa số vì là buổi ọp có rượu bia thế cho nên có thể tạm tính và thu trước khi uón cụ ạ không rượu bia vào không biết tìm ở đâu, vì hôm đó đông người và uốn nhiều không lại khổ mợ wai
Chuẩn đới, cứ tạm thu đã. Thừa thiếu bao nhiều thì ae tính sau chứ mợ wai mà tạm ứng nhiều thì phiền lắm. Nhưng biết đâu đấy có cụ lại lấy cái cớ trả nợ để được gặp mợ Wai thì sao nhẩy?

Trạng thái
Thớt đang đóng