Sinh nhật OF 2 tuổi - Tường thuật trực tiếp từ chiến trường

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Lễ tân năm nay toàn teen nhá, cute cực!​

Chưa bao giờ thấy chỗ nào có nhiều teen xinh như thế!
Mọi người đến dự sau khi đóng tiền sẽ được phát cho 1 cái decal ghi tên nick, BTC nói là để dễ đọc nick nhưng theo nguồn tin thì thào không chính thức của BTC thì đây là 1 biện pháp kiểm soát tài chính hết sức tinh vi, ông nào không có decal hoặc rơi mất decal thì coi như chưa nộp tiền > bắt nộp tiền tiếp hoặc đứng ngoài cổng ngó vào. Thỉnh thoảng có những OFer đến không chịu mặc đồng phục của ngành như đ/c áo trắng kia bị giới thiệu ngay ra khu vực bán áo đồng phục của mama tổng quản Z4.​

Chỉnh sửa cuối:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
MC - Người không thể thiếu làm nên sự thành công của buổi lễ: mợ Z4 và mợ Zippo (lão này nói bậy bỏ mịe)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xì pam tí. Lão OFer dê xồm nào dám xàm xỡ mẫu teen traingheo của chương trình không ngờ bị ống kính OF ghi lại.

Mẫu đang bù lu bù loa... Tổ sư chúng nó bóp vỡ hàng iem rồi các anh ơi...

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Bác ơi, bác tường thuật vụ thay bánh xe đi. Em đang xem fan thi đó thì cu tí nó đòi về.Em online suốt đợi ảnh bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhiều!(l)

totorauxom

Xe điện
Tiếp đe bác E ơi

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bác ơi, bác tường thuật vụ thay bánh xe đi. Em đang xem fan thi đó thì cu tí nó đòi về.Em online suốt đợi ảnh bác ạ. Cảm ơn bác nhiều nhiều!(l)
Cụ cứ củ từ nhá... hé hé...

Em thề là chưa có sự kiện nào có nhiều phóng viên đến thế, phóng viên tràn vào sân nhiều hơn cổ đổng viên bóng đá Hà Lan​

Phóng viên chiến trường... Đã mặc quần đùi rồi lại còn leo lên trót vót thế kia, làm chị em sợ té hết​

Chỉnh sửa cuối:

ninhtran

Xe buýt
thông tin nóng quá tiếc là minh xa sôi hok dự đc huhu tiếc thế

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Đang lái xe trên đoạn đường này: 17 (15 lái chính và 2 lái phụ) especen*, BBB, cuongvx, Diep Nguyen, hakhoai, hero9988, hungapu, La già, minhquoc, ninhtran, quangdzung, safenoodles, Ta Viet Cuong, tuandq

Em thấy bác Diep_Nguyen đang lấp ló ở dưới này nhá. Hôm nay có 1 câu hỏi thi "Rung xe vàng" là "Thành viên nữ nào có tuổi OF già nhất?".
Đáp án đúng là Diep_Nguyên. Mọi người đòi xem mặt thì cụ Zippo bẩu cụ ý đang ở bển mất roài... chả biết mặt mũi hình gì nữa.

tuan_ga

Xe hơi
Tiếc quá...Em ko kip tham gia :((

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Theo thông lệ quốc tế thì trước một sự kiện lớn mang tầm Quốc tế thế này thì bao giờ cũng là màn chào hỏi. Ảnh sau là đại diện các bang hội, bè phái, băng nhóm...

Đang chào nhau thì trời mưa, lão Khôi Phệ nhanh chân té trước, may còn kịp chụp giữ được cái dáng gầy gầy xương xương...

Diep Nguyen

Xe đạp
Huhuhu, bác especen ơi, bác đừng động vào nỗi đau của em thế, em năm nay không về dự sinh nhật OF được, đang khóc đây bác ạ, nhìn các bác vui vẻ quá mà em lại nhớ đến sinh nhật OF lần đầu tiên năm ngoái ạ(năm ngoái em trốn về được chứ năm nay thì chịu chết)
Chúc các bác vui vẻ nhé, em vẫn theo dõi thớt này của bác thường xuyên đấy ạ(F5 liên tục :D)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Huhuhu, bác especen ơi, bác đừng động vào nỗi đau của em thế, em năm nay không về dự sinh nhật OF được, đang khóc đây bác ạ, nhìn các bác vui vẻ quá mà em lại nhớ đến sinh nhật OF lần đầu tiên năm ngoái ạ(năm ngoái em trốn về được chứ năm nay thì chịu chết)
Bác không về được thì vẫn còn may. Ối bác đến được đây rồi, thấy lắm gái xinh quá, liếc lắm bị các bà vợ lấy lý do bắt về cho con ăn mới nhục cơ bác ạ...

xetaybac

Xe tăng

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Sau màn ra mắt của các băng nhóm, Ặc min đại nhân bay từ Sài Gòn ra chúc mừng sinh nhật OF.
Đầu tiên là leo lên bục, rút giấy ra đọc bài diễn văn phát biểu do thư ký chuẩn bị như các lãnh đạo nhà mình

Thế là trời mưa luôn... nên anh em phải khiêng cả bục phát biểu vào bên trong bạt cho ặc min phát biểu chỉ đạo hội nghị tiếp... Bỏ giấy ra phát biểu chay 1 phát trời lại tươi ngay..​

Mỗi tội có cái tên site phiên âm là "ô tô phăn chấm com" thì ứ đọc được, cứ đọc thành "ô tô phân chấm cơm"... ngượng quá, cười chữa ngượng suốt​

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xong phần phát biểu là đến phần thi "Rung xe vàng"... lúc đầu em cứ tưởng là thấy cái xe nào màu vàng thì anh em trèo lên rung... hóa ra ứ phải..

Chuẩn bị đọc câu hỏi, các thí sinh có vẻ căng thẳng

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Công tác tổ chức rất vất vả nhưng sân khấu vẫn khá lộn xộn do các fan hâm mộ tràn lên sâu khấu khá đông.

Các fan nhí còn yêu cầu đòi được ngồi cạnh "Thần tượng" - "Bảo mẫu" - hoangxthao suốt cuộc thi. BTC đành chấp thuận... pótay.com với fan cuồng nhiệt...

BMTHIS

Xe đạp

Bình Mía

Xe tăng
Híc hôm nay Công Chúa Út nhà Em bị ốm nên Vợ Chồng Em phải về sớm:'(Hội Teen bảo Tối mới được về nhưng ko theo được các Cụ ạ