[SNOF] Sinh nhật OF - Nội dung cụ thể, chi tiết và chính xác cho mọi người!

Trạng thái
Thớt đang đóng

laicanthan

Xe container
Việc tham gia một chương trình chung của mấy trăm thành viên, theo ý kiến cá nhân em thì BTC sẽ ko kiểm soát được việc " Tôi chỉ thế này mà ko thế kia" rất mong bác thông cảm và mong bác hiểu.
Khi bác vào địa điểm đó đương nhiên là bác được hưởng những sự chuẩn bị mà BTC dành cho bác. Nếu bác không dùng đến thì không có nghĩa BTC tt lại tiền được.
Em mạo muội trả lời mặc dù rất ngại phải trả lời những câu như thế này! Thành thực xin lỗi bác.
Cụ Chã trả lời quá chuẩn luôn :)

girldep

Xe máy
Việc tham gia một chương trình chung của mấy trăm thành viên, theo ý kiến cá nhân em thì BTC sẽ ko kiểm soát được việc " Tôi chỉ thế này mà ko thế kia" rất mong bác thông cảm và mong bác hiểu.
Khi bác vào địa điểm đó đương nhiên là bác được hưởng những sự chuẩn bị mà BTC dành cho bác. Nếu bác không dùng đến thì không có nghĩa BTC tt lại tiền được.
Em mạo muội trả lời mặc dù rất ngại phải trả lời những câu như thế này! Thành thực xin lỗi bác.
Đúng thật là cái này rất khó kiểm soát, và gây khó khăn cho những người thừa hành nhiệm vụ.
Giống như kiểu các cụ đi vào khu ng NN xong ra đòi trừ tiền vì.....tôi chả làm zề.....ấy :D

kebaothuls

Xe điện
Logo OF hiện nay theo em được biết là đã hết hàng, nhưng em cũng vẫn mang theo vài cái, nếu cụ muốn em sẽ tặng cụ 1 cái.
Phần giao thẻ và đồ cụ theo dõi liên tục ở đây giúp em. Lát e sẽ có thông báo cho cụ và mọi người.

Đã cập nhật đầy đủ bản đồ di chuyển. Tks cụ nhiều.
Cụ tặng em 1 cái logo nhóe. Mông vợ em trống trơn bùn quá ;)

Vuithoima

Xe tải
Eim là eim chưa bao giờ hết ngưỡng mộ cụ Mai cồ lun í, quá chu đáo và tận tình :x

HoangTung76

Xe điện
Em cảm ơn bác, em nghĩ quả là rất khó kiểm soát cho BTC ạ, dưng cơ mà để tham gia các trò chơi buổi chiều thì số lượng thành viên đi cả buổi tối một số chi hội ít quá nên không đủ người chơi, nên chi hội mới cố gắng vận động các cụ rảnh về chiều lên để chơi cho không khí nó vui, em biết được tình hình thế này sẽ phải có cân đối thôi ạ, em cảm ơn Bác nhé.

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng
Btc ơi em ở xa ko về lấy hàng đc ship hàng cho em ở xa quá ( hà giang) em sợ ko kịp nhận trước ngày 7/6 thì sao.

Virtual_Boy

Xe tải
Tùy thuộc vào địa điểm thuê phòng của cụ xa hay gần chỗ tổ chưc chương trình cụ ah.
Vâng cảm ơn cụ, cơ bản e có cháu nhỏ, mà sợ xếp xe ở điểm B rồi đi lên lễ tân check in rồi quay về phòng đi xa nên e hỏi để còn liệu.

mùng 5 tháng 6 em đến của hàng mua thẻ và áo mũ luôn có được không ạ
Được cụ ạ.

Eim là eim chưa bao giờ hết ngưỡng mộ cụ Mai cồ lun í, quá chu đáo và tận tình :x
Em cũng tò mò về mợ lắm í... :))

Btc ơi em ở xa ko về lấy hàng đc ship hàng cho em ở xa quá ( hà giang) em sợ ko kịp nhận trước ngày 7/6 thì sao.
Cụ ko về kịp nhận thì 8-6 cụ nhận tại cổng FDR. Nếu cụ ko về tham dự thì ngày 7 hay 8 nhận dc hàng thì cũng ko đến mức hỏng việc đâu cụ nhỉ? :)

Vâng cảm ơn cụ, cơ bản e có cháu nhỏ, mà sợ xếp xe ở điểm B rồi đi lên lễ tân check in rồi quay về phòng đi xa nên e hỏi để còn liệu.
Về cơ bản, khi cụ đã đặt phòng ở đó, tức là việc đi lại của cụ trong FDR sẽ có xe của FDR đưa đón. Họ có nhiều xe chở khách lắm, loại xe cho sân golf. Rất tiện.

Virtual_Boy

Xe tải
Ah năm nay BTC có giải cho OFer nhỏ tuổi nhất ko ạ? Cháu nhà e đăng ký dự thi cho máu. Hehe

Hưng Híp

Xe tăng
Bám càng cụ Hoangnn đi thôi :)) hê hê

buicongchuc

Xì hơi lốp
Nộp tiền CK thì nhận vé ở đâu cụ ơi?

buicongchuc

Xì hơi lốp

Dungtocdo

Xe đạp
Nhà em cũng nộp tiền bằng CK nên ra OTV lấy rồi. Mà em lại đi công tác đến tối ngày 7-6 mới về. em nhờ ông anh nvcuong54 lấy hộ để sáng 8/6 kịp có mà đi dưOF7 . Các cụ, mợ trên OTV linh động cho nhận dùn nhà em nhé! xin cám ơn!

hotboyx

Xe hơi
cụ chã cho e hỏi tý , cái thẻ vào cổng này chỉ đc tập trung ở chỗ OF chơi game thôi ợ , vì e đăng ký cho cả gia đình đi , e muốn cho gia đình đi bơi và đi thuyền ở hồ , đi tham quan cả FLG , sử dụng các dịch vụ , trò chơi khác của FLamingo có đc ko ợ ( phát sinh chi phí thì e tự trả )

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
cụ chã cho e hỏi tý , cái thẻ vào cổng này chỉ đc tập trung ở chỗ OF chơi game thôi ợ , vì e đăng ký cho cả gia đình đi , e muốn cho gia đình đi bơi và đi thuyền ở hồ , đi tham quan cả FLG , sử dụng các dịch vụ , trò chơi khác của FLamingo có đc ko ợ ( phát sinh chi phí thì e tự trả )
Được chứ bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng