[Funland] Sinh nhật OF7 - nghĩ mãi chưa ra được chương trình

Trạng thái
Thớt đang đóng

kentdju

Xe điện
BDH có vẻ đang lúng túng trong vấn đề tổ chức SN, trc hết phải xác định đó là sinh nhật chứ ko phải even. Mà sinh nhật thì phải là cuộc gặp gỡ của những người bạn. Các trò chơi quy mô sẽ làm chia nhỏ thành viên ra. Ofer đi Sn cốt để giao lưu với những nick thân quen trên diễn đàn nhưng chưa hoặc lâu ko gặp.
Đặc biệt nă, nay lại tổ chức ở resort nên tốt nhất nên tổ chực việc gắn kết thành viên. Mấy trò kỹ năng lái xe hoặc các trò chơi mang tính chất phân mỗi nhóm ra một nơi nên bỏ. Kỹ năng lái xe ta có voc rồi và SN cũng ko phải nơi dạy kỹ năng lái xe.
Các trò vui nhộn, đoàn kết nên phát huy: kéo co, đẩy gậy, thổi bóng bay... Làm sao cho mọi người tập trung vào một nơi, đến chiều ta làm cái tiệc BBQ tự chọn.
Đến buổi tối nơi sân khấu chính, sau màn kính thưa và cảm ơn ta tổ chức liveshow hát cho nhau nghe, đặc biệt nên tổ chức đấu giá offline, phần này thông thường rất máu lửa, màn bình chọn mod hay dở trực tiếp... Kết thíc là màn xõa bằng nhạc DJ. Sau phần này các ofer có thể tự do giao lưu với nhau ở các trại nếu BDH tổ chức cắm trại qua đêm, ko thì giải tán.
Buôie SN nhẹ nhàng alij vui, BDH cũng đỡ mệt.
Em ủng hộ ý kiến của cụ.

thngaylangthang

Xe ngựa

Hộp Đen

Xe tải
Em có tý tẹo ý tưởng muốn cống hiến cho BTC để làm phần hội nhưng em ko public lên đây đâu ạ. :)
Cụ nào nằm trong ban tổ chim thì cho em xin cái số cầm chưn em gọi để trao đổi hoặc có thể gọi cho em theo số dưới sig nhé :D

Chúc SNOF thành công mỹ mãn và mỹ miều :D

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Em có tý tẹo ý tưởng muốn cống hiến cho BTC để làm phần hội nhưng em ko public lên đây đâu ạ. :)
Cụ nào nằm trong ban tổ chim thì cho em xin cái số cầm chưn em gọi để trao đổi hoặc có thể gọi cho em theo số dưới sig nhé :D

Chúc SNOF thành công mỹ mãn và mỹ miều :D
Cụ cứ public lên đây, em đóng lại ko ai đọc đc đâu

HoangGiang35

Xe buýt
Hôm rồi Tôi có dự minicamp CISV Việtnam dành cho Leader(tuổi>21),thấy có trò Chạy theo nền nhạc chậm nhanh dần bài hát Nga(kalika).Xin qoay camera=mệng dư lày ạ:2 Người cầm tay nhau hình ^ ,xếp theo hàng dọc,lẻ 1 Người cuối hàng,khi nhạc nổi lên thì chạy chui qua hàng ^ rồi kéo 1 Người bất kỳ chạy lên xếp trên đầu hàng,khuyết chỗ,hàng tự khắc dồn lên,khi đó cuối hàng lại lẻ ,rồi lai chạy lên ghép đôi....cái hay là chạy theo nhạc,lúc cao trào xoắn quẩy vui lắm,mà có thể hát theo Ka..li...cà ...ka ...li......Xin góp vui ạ.

Hapro_kiha

Xe buýt
Cần xây dựng chương trình nghị sự của buổi lễ trong khoảng 1 tiếng, có giới thiệu đại biểu,... Trao quà tài trợ gì đó, trao phần thưởng, ... Để tăng tính thu hút,... Có cả truyền thông nữa để tăng độ hoành tráng.

kybinhbay

Xe buýt
Em vote cho lửa trại và bắn súng sơn...trò bịt mắt lái xe cũng vui đấy chứ ! các cụ đã chơi thử chưa ???

Tuan Can

Xe container
theo em các cụ tổ chức trò gì có tính tương tác, kêu gọi các thành viên giao lưu với nhau kiểu như cặp đôi ăn bánh que, đôi nào ăn để lại mẩu ngắn nhất thì thắng hehe

Ảnh thì hỏng rồi, nhưng trò này vui đấy. Lại phải râu ông này cắm cằm bà kia mới xôm.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Theo em thì không thể thiếu phần thi đấu kéo co giữa các Chi hội được ạ, đây là môn thi truyền thống nhưng vẫn đậm nét hiện đại :D
Ngoài ra em có ý tưởng chơi Cờ Ô tô. Ngày xưa các Cụ chơi Cờ Người - Bây giờ chơi hẳn Cờ Ô tô cho nó máu, Thi đấu giữa các Mod với nhau.
Tướng: RR, Benley ...
Sỹ: Ngựa, poscher ...
Tượng: Hummer, Ranrover, Cadilac ...
Xe: Bim, Mec ...
Pháo: Xe bán tải
Mã: Camry....
Tốt: Kia, Getz ....
Have funs
Vụ này hay nhưng em nghĩ phải như sân MĐ mới có cơ hội thử, chứ ở khu rì sọt hơi khó vì xe vào kiểu này làm gì có bãi đủ rộng, nếu ko sẽ làm hỏng hết cỏ và cảnh quan của họ.
Nên chăng đây là ngày hội ta nên tổ chức những hoạt động mang tính gắn kết từng chi hội với nhau trong tổng thể chương trình chung như phần lễ cuả Ô ép xong là đến các phần trò chơi giao lưu, hội chợ đồ cũ, các gian hàng KD chuyên nghiệp, chương trình đấu giá từ thiện...

camry2.4v2

Đi bộ
1. Phần nội dung: Số lượng người chơi, nội dung chi tiết, thời lượng chơi & thi...
2. Phần chuẩn bị công cụ dụng cụ:
3. Ước tính kinh phí thực hiện:
4. Ước tính nhân sự thực hiện:
mấy cái này hơi khó đấy.. cần tạo event hay tổ chức nào đó chuyên nghiệp hơn mới đc chứ

Kho

Xe điện
BDH có vẻ đang lúng túng trong vấn đề tổ chức SN, trc hết phải xác định đó là sinh nhật chứ ko phải even. Mà sinh nhật thì phải là cuộc gặp gỡ của những người bạn. Các trò chơi quy mô sẽ làm chia nhỏ thành viên ra. Ofer đi Sn cốt để giao lưu với những nick thân quen trên diễn đàn nhưng chưa hoặc lâu ko gặp.
Đặc biệt nă, nay lại tổ chức ở resort nên tốt nhất nên tổ chực việc gắn kết thành viên. Mấy trò kỹ năng lái xe hoặc các trò chơi mang tính chất phân mỗi nhóm ra một nơi nên bỏ. Kỹ năng lái xe ta có voc rồi và SN cũng ko phải nơi dạy kỹ năng lái xe.
Các trò vui nhộn, đoàn kết nên phát huy: kéo co, đẩy gậy, thổi bóng bay... Làm sao cho mọi người tập trung vào một nơi, đến chiều ta làm cái tiệc BBQ tự chọn.
Đến buổi tối nơi sân khấu chính, sau màn kính thưa và cảm ơn ta tổ chức liveshow hát cho nhau nghe, đặc biệt nên tổ chức đấu giá offline, phần này thông thường rất máu lửa, màn bình chọn mod hay dở trực tiếp... Kết thíc là màn xõa bằng nhạc DJ. Sau phần này các ofer có thể tự do giao lưu với nhau ở các trại nếu BDH tổ chức cắm trại qua đêm, ko thì giải tán.
Buôie SN nhẹ nhàng alij vui, BDH cũng đỡ mệt.
theo e cụ lên tài trợ trò...bịt mắt đập gốm sứ ML...là chuẩn nhất...keke( e fun tí cụ nhá).... keke;))

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

Dungtocdo

Xe đạp
Em xin gợi ý phương án 2: Trời mưa:
Các chi hội nên thi hát Karraoke. mỗi đội cử 1 người lên hát xem điểm ai cao hơn. Cứ điểm cao là thắng.

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Trên tinh thần OF, lại không phải thêm thắt cũng như kinh phí gì, trừ cơ cấu giải thưởng, em đóng góp

- Sờ xe đoán hãng + nhãn. BMW với Huyndai Sonate, e bị bịt mắt cũng tương đối khó nhằn. Pajero với Fortuner cũng tương tự thế ạ
- Trò này hơi nguy hiểm + đồng đội: thi nhét bao nhiêu người vào 1 xe, em thấy bọn Anh nó nhét đâu mươi mấy vị vào cái mini cooper. OF mà qua được có khi vào Guinness
- Tìm cụ nào vẫn nguyên bản chưa độ cái gì có khi cũng khó ạ
- Thi thay lốp nhanh

Translate

Xe hơi
H không kịp nữa, sang năm BTC lên tổ chức cuộc thi ý tưởng SN OF e xin tham gia

domaithuong

Xe hơi
E thấy tiết mục đua thuyền hay đấy ợ! Hay các trò chơi vui giành cho các cặp Cụ Mợ, như 2 người làm vỡ bóng bay ấy ạ...

Vit29T

Xe máy
E thấy tiết mục đua thuyền hay đấy ợ! Hay các trò chơi vui giành cho các cặp Cụ Mợ, như 2 người làm vỡ bóng bay ấy ạ...
đua thuyền đôi cho hấp dẫn, boy chèo gờn cổ vũ

Trạng thái
Thớt đang đóng