Thảo luận Smartkey cho Ford Ranger

AliHieu

Xe buýt
Cụ nào độ bộ khóa này lưu ý nhé, khóa trông như khóa theo xe rất hầm hố và đẹp nhưng nhược điểm là mấy nút bấm khóa nó nhô cao và mềm, các cụ đút túi quần rất rễ bị bấm vào nút, nhiều khi xe tự khởi động do đè vào nút
theo em cụ ko nên độ vì liên quan đến hệ thống điện, rồi đến chế độ bảo hành bảo dưỡng của Ford.

VinhPK

Xe hơi
E thấy độ đẽo là nhu cầu tuỳ người, cái gì phục vụ và thuận tiện cho mình thì mình làm. Xe e độ đủ thứ chẳng vấn đề gì, ko phải xe này mà xe trước e cũng độ bét nhè có sao đâu, Cái Startop là cái e thay đầu tiên ngay sau khi nhận xe, thuận tiện chẳng mấy khi động vào khóa, ra vào tự đóng mở cửa :D Bác nào dùng cái này rồi chắc chẳng bao giờ muốn dùng khóa theo xe nữa :))
smartkey tất nhiên nó rất thuận tiện rồi cụ, nhưng cháu đang bàn đến chất lượng của các bộ smartkey trên thị trường, nếu bớ dc hàng zin theo ford explorer chẳng hạn thì quá tuyệt, nhưng nếu hàng bên ngoài, độ bền, độ ổn định nhà cháu ko nghĩ là nó sẽ bằng hàng hãng, độ bên ngoài thì cháu cũng lắp đầy, nhưng cứ liên quan đến hệ thống điện thì từ từ, đợi hết bảo hành rồi nghịch sau :v

goliah

Xe đạp
E thấy độ đẽo là nhu cầu tuỳ người, cái gì phục vụ và thuận tiện cho mình thì mình làm. Xe e độ đủ thứ chẳng vấn đề gì, ko phải xe này mà xe trước e cũng độ bét nhè có sao đâu, Cái Startop là cái e thay đầu tiên ngay sau khi nhận xe, thuận tiện chẳng mấy khi động vào khóa, ra vào tự đóng mở cửa :D Bác nào dùng cái này rồi chắc chẳng bao giờ muốn dùng khóa theo xe nữa :))
Cái đầu tiên em cũng định độ smartkey dùng cho tiện nhưng lại có nguời nói máy dầu ko nên độ vì bấm khởi động nó bị trễ gì gì đấy, có lúc bấm ko lên ngồi chờ lúc sau mới bấm khởi động được. Hik, nghe thế nên đến giờ em cũng chưa dám độ. Cụ cũng ranger à? Cụ dùng có vấn đề gì ko? Cho em xin ít kinh nghiệm. Thanks cụ!

AliHieu

Xe buýt
E dùng hơn năm nay chẳng vấn đề gì, lên xe bấm phát ăn ngay có bị độ trễ gì đâu, theo e cụ thích thì cứ độ mà dùnh cho sướng
Cái đầu tiên em cũng định độ smartkey dùng cho tiện nhưng lại có nguời nói máy dầu ko nên độ vì bấm khởi động nó bị trễ gì gì đấy, có lúc bấm ko lên ngồi chờ lúc sau mới bấm khởi động được. Hik, nghe thế nên đến giờ em cũng chưa dám độ. Cụ cũng ranger à? Cụ dùng có vấn đề gì ko? Cho em xin ít kinh nghiệm. Thanks cụ!

goliah

Xe đạp
E dùng hơn năm nay chẳng vấn đề gì, lên xe bấm phát ăn ngay có bị độ trễ gì đâu, theo e cụ thích thì cứ độ mà dùnh cho sướng
Thanks cụ. Cụ nói thế làm em máu rồi đấy. Nhân tiện hỏi cụ xem smartkey thì ở HN chỗ nào làm ngon?

AliHieu

Xe buýt
Thanks cụ. Cụ nói thế làm em máu rồi đấy. Nhân tiện hỏi cụ xem smartkey thì ở HN chỗ nào làm ngon?
E hay làm bên Trung Già chỗ Võ Thị Sáu hoặc qua otopro ở Võ Chí Công. E hay lắp 2 chỗ đấy, tiện đâu qua đấy