Thảo luận Sơn xe ở NISSAN Thăng Long

uocmobmw

Xe hơi
Các cụ các cho em xin lời khuyên với. Chả là tháng 11 năm trước em có sơn quây toàn bộ xe ở NISSAN Thăng Long. Đến tháng 3 em phát hiện ra các mép dưới của cánh cửa bị han, một phần bên cửa bị dộp. Tháng 4 em mang đi sơn lại có nói rõ với cậu Kiên nhân viên tư vấn các lỗi và yêu cầu sơn lại tất cả các mép cửa. Sau khi nhận xe được một tháng phát hiện các mép dưới của cửa lại bị han trở lại. Khoảng tháng 7 (em không nhớ rõ ngày) em mang đến sơn lại, cậu Kiên có thái độ không tốt với em làm em phải cáu em quạc lại. Đến giờ các mép cửa lại bắt đầu han trở lại. Em băn khoăn quá, không biết nên làm thế nào bây giờ. Mang xe cho NISSAN Thăng Long bảo hành thì mất thời gian, thêm bực mình mà vấn đề không được giải quyết, vì xe em đi lại hàng ngày nên rất ngại mất thời gian sửa chữa. Mà mang đi chỗ khác là thì không biết chỗ nào làm tốt để khỏi phải làm đi làm lại. Các cụ có kinh nghiệm cho em lời khuyên với.

P/S 1: Không hiểu sao em không tải được ảnh. Em sẽ loay hoay tải ảnh lên để các cụ xem.
P/S 2: Em người thực việc thực, có sao nói vậy. Các giấy tờ giao xe và email em gửi cho Kiên bên NISSAN Thăng Long hồi tháng 3 em vẫn còn giữ. Nếu cần thiết em có thể post lên đây cho minh bạch.
P/S 3: Các cụ bên NISSAN Thăng Long nếu đọc được thay vì trách móc em "ác" hãy xem lại hệ thống của mình sai ở chỗ nào để phục vụ khách hàng tốt hơn.

uocmobmw

Xe hơi
Có cụ nào giúp em với. Em chọn nút "Tải ảnh" ở góc dưới bên trái rồi sau đó chọn ảnh cần tải lên mà vẫn không thấy ảnh nào được tải lên là sao nhỉ?

newt

Xe hơi
Ặc ặc, sao gỉ thế cụ ơi, sơn vỉa hè ở quê em cũng ko đến nỗi thế.

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Vào hãng gì mà chuối vậy, cụ nói thế làm e hoang mang tột độ. Con Teana của e hôm trước Vợ cả đi chơi cả đít lẫn đầu sước như bàn tay, nhưng e bận quá chưa đi sơn lại được, đang tính vào hãng sơn lại, mà cụ nói thế e biết đi đâu về đâu!

Anhtuanservice

Xe tăng
Hiiiiih, để em gọi thằng em Kiên vào trả lời cho cụ chủ thớt nhé. Em thì k biết và cũng k dám bình luận j. Chưa nghe 2 phía thì e k dám dự các Cụ ah! Em thì e vẫn sơn sửa trong hãng mà chưa thấy hiện tượng như cụ chủ thớt bao giờ. Hay có thể do em dùng ít nên chưa thấy nhi??,( 6 năm)

thanhrme

Xe tải
Hình như đâu cũng thế, em vào Nissan Hà Đông sơn bảo hiểm mà nước sơn cứ dài dại.

andang112

Xe tăng
Hình như đâu cũng thế, em vào Nissan Hà Đông sơn bảo hiểm mà nước sơn cứ dài dại.
còn thêm hiện tượng vết bóng nữa cụ ạ, xe e có vết loang nổ do đánh bóng khi để xe dưới trời nắng

Lai-Lua

Xe tăng
Các cụ các cho em xin lời khuyên với. Chả là tháng 11 năm trước em có sơn quây toàn bộ xe ở NISSAN Thăng Long. Đến tháng 3 em phát hiện ra các mép dưới của cánh cửa bị han, một phần bên cửa bị dộp. Tháng 4 em mang đi sơn lại có nói rõ với cậu Kiên nhân viên tư vấn các lỗi và yêu cầu sơn lại tất cả các mép cửa. Sau khi nhận xe được một tháng phát hiện các mép dưới của cửa lại bị han trở lại. Khoảng tháng 7 (em không nhớ rõ ngày) em mang đến sơn lại, cậu Kiên có thái độ không tốt với em làm em phải cáu em quạc lại. Đến giờ các mép cửa lại bắt đầu han trở lại. Em băn khoăn quá, không biết nên làm thế nào bây giờ. Mang xe cho NISSAN Thăng Long bảo hành thì mất thời gian, thêm bực mình mà vấn đề không được giải quyết, vì xe em đi lại hàng ngày nên rất ngại mất thời gian sửa chữa. Mà mang đi chỗ khác là thì không biết chỗ nào làm tốt để khỏi phải làm đi làm lại. Các cụ có kinh nghiệm cho em lời khuyên với.

P/S 1: Không hiểu sao em không tải được ảnh. Em sẽ loay hoay tải ảnh lên để các cụ xem.
P/S 2: Em người thực việc thực, có sao nói vậy. Các giấy tờ giao xe và email em gửi cho Kiên bên NISSAN Thăng Long hồi tháng 3 em vẫn còn giữ. Nếu cần thiết em có thể post lên đây cho minh bạch.
P/S 3: Các cụ bên NISSAN Thăng Long nếu đọc được thay vì trách móc em "ác" hãy xem lại hệ thống của mình sai ở chỗ nào để phục vụ khách hàng tốt hơn.
chia buồn với cụ, ở việt nam hãng tức là háng ;))
p/s: sơn quây cả xe thiệt hại bao nhiêu cụ ơi, tks!

Lai-Lua

Xe tăng

ủn giúp cụ chủ đòi lại công lý ;))

thanhrme

Xe tải
Nhìn hình thì rất rất không ổn, em thực sự quan ngại ạ

newt

Xe hơi
dạ em gọi cụ chủ thớt ạ. em rất mong được hỗ trợ giải quyết cho các cụ ạ.
Em vote cụ này, lắm thớt hỏi mua xe thì sâu vào ầm ầm, đến khi có thắc mắc về kỹ thuật chẳng thấy bác nào đâu.

dongvuong_tbtq

Xe buýt
Em cũng sơn bên này nhiều mà chưa bị thế này bao giờ. Hóng trả lời từ Nissan thăng long

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thế lên
Em vote cụ này, lắm thớt hỏi mua xe thì sâu vào ầm ầm, đến khi có thắc mắc về kỹ thuật chẳng thấy bác nào đâu.
Thế lên ở VN văn hóa kinh doanh mới có vấn đề các cụ nhỉ

datto70

Xe điện
Chán quá, sơn ơi là sơn

mr.silent

Xe đạp
Nissan THăng Long hả bác ?????? Kiên bên kỹ thuật Nissan Thăng Long à???

COPADATA

Xe tải
Lót dép hóng thôi... Căng nhỉ?...Căng đét