[Funland] Sống ở Hội An.

Trailer

Xe buýt
😁🤣🤣. Lần sau con có đòi đi S Son thì bố vẫn quyết A Bàng ...he
Thằng F1 nhà em nó cận nặng nên chắc nó không nhìn thấy, em cũng cận nhưng nhẹ nên thấy mờ mờ ảo ảo phê vãi :). Lần sau vào em không ở Đà Nẵng nữa mà chỉ lê la An Bàng, Cửa Đại thôi, keke.

Xe nội lước

Xe container
Thằng F1 nhà em nó cận nặng nên chắc nó không nhìn thấy, em cũng cận nhưng nhẹ nên thấy mờ mờ ảo ảo phê vãi :). Lần sau vào em không ở Đà Nẵng nữa mà chỉ lê la An Bàng, Cửa Đại thôi, keke.
Cụ thấy tây nó nude thì cứ nhìn đắm đuối thoải mái đê. Nếu vk bên cạnh cứ vừa đi vừa nhìn chằm chằm nhưng nhớ đọc bùa chú như này : vô duyên. Con gái mà ăn mặc thế này nó k biết xấu hổ..cứ oang oang trong khi ngắm. Đảm bảo an toàn cụ ạ 🤣

Trailer

Xe buýt
Cụ thấy tây nó nude thì cứ nhìn đắm đuối thoải mái đê. Nếu vk bên cạnh cứ vừa đi vừa nhìn chằm chằm nhưng nhớ đọc bùa chú như này : vô duyên. Con gái mà ăn mặc thế này nó k biết xấu hổ..cứ oang oang trong khi ngắm. Đảm bảo an toàn cụ ạ 🤣
Lúc đó gấu em lại đang bận buôn điện thoại ở chỗ khác, bãi Cửa Đại đoạn biển bị xâm thực vắng tanh, cảm giác 1 mình cách em Tây nude có 5m phê thật cụ ạ, mẹ nó to lừng lững đứng lên đi xuống biển nhìn hoành tráng vcđ, kaka.

Xe nội lước

Xe container
Lúc đó gấu em lại đang bận buôn điện thoại ở chỗ khác, bãi Cửa Đại đoạn biển bị xâm thực vắng tanh, cảm giác 1 mình cách em Tây nude có 5m phê thật cụ ạ, mẹ nó to lừng lững đứng lên đi xuống biển nhìn hoành tráng vcđ, kaka.
Tây nó mới là tòa thiên nhiên. Ta là lều thiên nhiên cụ ạ..he he.
Em ful đấy. Chứ em chưa đc thấy..còn đang lo ăn ở chưa xong cụ ạ.

giadep_emve

Xe hơi
Sống ở đâu tùy sở thích và cảm nhận từng người thôi ạ. Cá nhân em thấy Hội An nó buồn buồn , chầm chậm .......

TÔN

Xe container
Trước đây thì e thích SG, nhưng đến giờ lăn lộn khắp nơi thì e thấy e thích sống ở khu vực Nam Trung Bộ hơn.

ttvnol.com

Xe tăng
Khu An Viên thích cụ nhỉ. Em cũng di cư vào Nha Trang nhưng chỉ đủ chi phí mua ở khu Vĩnh Ngọc. cụ ah.
Khu này người nào thích yên tĩnh sẽ ở đc cụ ạ . Mà di cư vào Nha Trang nhiều người cũng thích nhưng ko phải ai cũng làm đc , riêng cái vụ thời tiết là đã thấy dễ chịu hơn rất nhiều rồi . Em từng so sánh Nha Trang với Vũng Tàu trước khi chọn sống ở đây . Cụ có hài lòng về quyết định không hay vẫn còn nuối tiếc chỗ khác ạ ?

tungLam.nwl

Xe tăng
HA yên bình, mức sống rẻ hơn HN nhưng ở lâu buồn, có gia đình thì chưa chắc đã hợp với con cái nên cụ cần cân nhắc kỹ hoặc cứ thuê nhà ở tạm thời gian xem sao rồi hãy chốt.

Xe nội lước

Xe container
HA yên bình, mức sống rẻ hơn HN nhưng ở lâu buồn, có gia đình thì chưa chắc đã hợp với con cái nên cụ cần cân nhắc kỹ hoặc cứ thuê nhà ở tạm thời gian xem sao rồi hãy chốt.
Nhà em thì thấy trẻ con lại hứng khởi hơn khi vào đây. Vợ em cũng thích..chỉ có chút lăn tăn về giáo dục công lập và y tế cụ a.

phuongcum

Xe buýt
Khu này người nào thích yên tĩnh sẽ ở đc cụ ạ . Mà di cư vào Nha Trang nhiều người cũng thích nhưng ko phải ai cũng làm đc , riêng cái vụ thời tiết là đã thấy dễ chịu hơn rất nhiều rồi . Em từng so sánh Nha Trang với Vũng Tàu trước khi chọn sống ở đây . Cụ có hài lòng về quyết định không hay vẫn còn nuối tiếc chỗ khác ạ ?
Cám ơn cụ! Em hài lòng về quyết định này cụ ah.

vocuc_trongrong

Xe tăng
Em ko thích người Đà - Quảng lắm nên nếu là em chắc sẽ chả bao giờ chọn sống ở đây.
Chỉ hợp để thi thoảng đi chơi thôi.

Xe nội lước

Xe container
Còn Đà Nẵng cụ thấy sao ?
Em thấy mỗi ng mỗi ý. Góc nhìn của người HN và SG về ĐN cũng không giống nhau.

Dan du an

Xe cút kít
Em nghĩ nếu về hưu thích yên bình vào đó cũng được. Còn trẻ và có con cái thì thôi. Bạn em hai người bán nhà ở Hà nội vào đó ở rủ em vào cùng. Đợt em với gấu vào thấy có cửa hàng đại loại nó kỳ thị dân Hà nội nên em thôi. Nhất là thấy học hành của trẻ con có vẻ hơi phức tạp vì có trường đại học nào đâu...