SOS: 325I không mở được khóa điện

Bond2011

Xe máy
Các Cụ ơi, cứu em với. Em có kêu trong bài Nhờ tư vấn 325I nhưng sợ các cụ không để ý vì chẳng thấy cụ nào trả lời em cả nên em lập Thớt mới kêu cho nó nổi: Xe em cắm chìa khóa vào mà không mở được khóa điện, em lắc vô lăng mỏi cả tay mà cũng không mở được, nó khóa cả cổ máy luôn. Em đã dùng cả hai chìa hiện có rồi các cụ ạ. Em nghĩ do cơ ổ khóa có vấn đề. Các cụ nào từng bị hoặc có kinh nghiệm giúp em với. :-??

Chỉnh sửa cuối:

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Thôi xong. Mời bác cứu hộ lên EA

xedithue

Xe tăng
Cứ từ từ hãy đưa cổ vào máy chém. Nếu nghi ngờ bị lỗi phần cơ của ổ khoá, cụ PM cho em nhé.

crab49

Xe buýt
bác nên mang vào EA khẩn cấp đi. Xem họ phán bênh như thế nào? rồi bác quyết định sửa ở EA hoặc ở ngoài.

Bond2011

Xe máy
bác nên mang vào EA khẩn cấp đi. Xem họ phán bênh như thế nào? rồi bác quyết định sửa ở EA hoặc ở ngoài.
Dạ, em xin chân thành cảm ơn các Bác, đặc biệt là Bác Xedithue vì bác ấy tuy bận đang đi công tác nhưng gọi điện cho em hướng dẫn rất nhiệt tình. Qua diễn đàn em mới thấy đúng là tình cảm của anh em trên này thật tốt, thực là vô giá.

Em nghe theo bác Xedithue hướng dẫn, đã kết nối với bác thợ khóa chuyên nghiệp, sáng nay bác ấy đã qua tháo bộ ổ khóa của em ra mang về sửa, chiều nay xong sẽ mang đến lắp lại. Nếu vụ này thành công thì em sẽ quảng bá cho bác thợ khóa này và up thông tin lên cho các anh em nếu có gặp những tình huống liên quan đến khóa xe Mec và Bim thì có thêm những sự lựa chọn. Một lần nữa cám ơn các bác nhiều. :-bd

To bác "Xedithue": Bác cứ đi công tác về đi, tuy không biết vụ khóa của em có sửa được không nhưng qua tay nghề của bác thợ này thì em nghĩ vụ khóa cửa xe Bim của bác không có gì phải nghĩ cả. Về Bác ới em câu cafe nhé.

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Dạ, em xin chân thành cảm ơn các Bác, đặc biệt là Bác Xedithue vì bác ấy tuy bận đang đi công tác nhưng gọi điện cho em hướng dẫn rất nhiệt tình. Qua diễn đàn em mới thấy đúng là tình cảm của anh em trên này thật tốt, thực là vô giá.

Em nghe theo bác Xedithue hướng dẫn, đã kết nối với bác thợ khóa chuyên nghiệp, sáng nay bác ấy đã qua tháo bộ ổ khóa của em ra mang về sửa, chiều nay xong sẽ mang đến lắp lại. Nếu vụ này thành công thì em sẽ quảng bá cho bác thợ khóa này và up thông tin lên cho các anh em nếu có gặp những tình huống liên quan đến khóa xe Mec và Bim thì có thêm những sự lựa chọn. Một lần nữa cám ơn các bác nhiều. :-bd

To bác "Xedithue": Bác cứ đi công tác về đi, tuy không biết vụ khóa của em có sửa được không nhưng qua tay nghề của bác thợ này thì em nghĩ vụ khóa cửa xe Bim của bác không có gì phải nghĩ cả. Về Bác ới em câu cafe nhé.
Em đang hóng vụ Ổ khóa của cụ đấy nhé...!

Bond2011

Xe máy
Báo cáo các cụ. Ổ khóa xe em đã được sửa ngon lành cành đào. Bác thợ còn bảo hành vô tư cho em. Nguyên nhân là do bi của ổ khóa bị bẹp do rút chìa không đúng nẫy, bác ấy tháo ổ mang về thay bi. Tổng chi phí khoảng bằng tiền em gọi cứu hộ đưa xe lên hãng.

Một lần nữa cám ơn các cụ nhiều, đặc biệt là Bác "Xedithue"!

Chỉnh sửa cuối:

xedithue

Xe tăng
Chúc mừng cụ đã thoát hiểm nhé. Tiện đây cụ cũng public cái số ĐT của anh Lợi luôn đi cho anh em dễ bề xử lý khi gặp tình huống tương tự !

crab49

Xe buýt
chúc mừng bác %%-

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Báo cáo các cụ. Ổ khóa xe em đã được sửa ngon lành cành đào. Bác thợ còn bảo hành vô tư cho em. Nguyên nhân là do bi của ổ khóa bị bẹp do rút chìa không đúng nẫy, bác ấy tháo ổ mang về thay bi. Tổng chi phí khoảng bằng tiền em gọi cứu hộ đưa xe lên hãng.

Một lần nữa cám ơn các cụ nhiều, đặc biệt là Bác "Xedithue"!
Chúc mừng bác. May quá, bác chưa nghe em khuyên mang đầu lên máy chém EA

kenkily

Xe đạp
bác Lợi khóa nổi tiếng lắm các bác ạ.bác ấy đã từng làm khóa cho cả ronroi rồi đấy!!nhà bác ấy trên nguyễn thái học thì phải

Bond2011

Xe máy
Dạ, Bác Lợi rất nhiệt tình ạ, xuống sửa cho em luôn trong ngày. Em gửi điện thoại của bác ấy lên đây để anh em nhà ta ai vướng phải vụ khóa thì có thể alo trưc tiếp cho bác ấy: 0913031099