Chi hội Spark em tự nhiên phát sinh lỗi... muốn nâng cấp đèn..

LUONGTHIEP

Xe hơi
Cụ cho em thông tin đầy đủ đi, bài viết nào đó cũng được ợ..
Cái bóng đó có hơn 1 triệu thôi, tháo bóng cũ ra, lắp bóng đó vào, đồng thời bỏ chống chói trong pha ra, còn đi dây thì lấy trực tiếp từ bình điện, còn dây cũ đấu vào cực điều khiển, (trước đây em được tư vấn như thế) bóng này nó sáng bằng hồ quang nên phải chạy balass kích điện lên mấy chục nghìn vôn gì đó, với tầm tiền này dùng bóng đó cũng được, còn cái gần 5 triệu hoặc hơn gì đó thì vip rồi. em biêt sơ sơ thế.

bong07

Xe container
Cụ cho em thông tin đầy đủ đi, bài viết nào đó cũng được ợ..
Cái
bóng đó có hơn 1 triệu thôi, tháo bóng cũ ra, lắp bóng đó vào, đồng thời bỏ chống chói trong pha ra, còn đi dây thì lấy trực tiếp từ bình điện, còn dây cũ đấu vào cực điều khiển, (trước đây em được tư vấn như thế) bóng này nó sáng bằng hồ quang nên phải chạy balass kích điện lên mấy chục nghìn vôn gì đó, với tầm tiền này dùng bóng đó cũng được, còn cái gần 5 triệu hoặc hơn gì đó thì vip rồi. em biêt sơ sơ thế.
quá chuận lun!lắp đặt mất 15p thôi ợ

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Muốn ánh sáng xa và bám đường thì phải lên bi xenon chứ nắp bóng cũng k ăn thua đâu ạ .
Cụ ngó thử độ sáng của bi gầm

ides

Xe tải
Muốn ánh sáng xa và bám đường thì phải lên bi xenon chứ nắp bóng cũng k ăn thua đâu ạ .
Cụ ngó thử độ sáng của bi gầm

Em hỏi cụ chút. Lắp bi gầm chỉ chạy với ánh sáng cố định ợ? Không chuyển pha cos được đâu ợ?