Sử dụng các chức năng của Ford Mondeo

Trạng thái
Thớt đang đóng

manchel

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi Sửa chữa Mondeo ở Gara nào ngoài đại lý thì uy tín ạ. E mới cưới Mondeo nên gà quá ko biết j. Hehe.

luhada

Đi bộ
Mình mới tậu con Mondeo, mình chỉnh mãi ko được cái gương chiếu ngoài bên phụ. Cụ nào giúp mình cái vụ này với. Gương bên phải và ghế lái thì ok rồi nhưng nhìn gương trái thi bị thấp hơn khó nhìn quá. Thanks

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Mình mới tậu con Mondeo, mình chỉnh mãi ko được cái gương chiếu ngoài bên phụ. Cụ nào giúp mình cái vụ này với. Gương bên phải và ghế lái thì ok rồi nhưng nhìn gương trái thi bị thấp hơn khó nhìn quá. Thanks
Có nghĩa là chỉnh ko được hả cụ ? cụ thử lấy tay ấn mạnh vào mặt trái và phải của gương sau đó thử lại xem thé nào (đừng lo ko sao đâu, miễm ko vỡ kính là được), nếu vẫn ko đc (ấn điều khiển mà ko thấy lúc lắc gì) >>> em dự hệ thống điều khiển của kính bên đó tèo >>> vào hãng check thử.
Chúc cụ sớm khắc phục để vi vu ngày tết nhé ! ;)

Bigcat

Xe tải
Chả cụ nào giúp em vụ này nhỉ? :)
Vụ này giống y chang xe em, có 2 khả năng: Màn hình DVD bị lão hóa vì > 10 năm, hoặc bị ẩm mốc bên mặt trong của màn hình. Vì vậy, bác nên đi bảo dưỡng màn hình DVD sớm, hoặc nếu có điều kiện thay luôn cái màn hình DVD này ở ngoài các hàng Car Audio hoặc vào hàng Ford.

CRV2011

Xe tải
Chẳng hiểu kụ hỏng gương nào nữa. Kụ nhớ làm theo cách kụ Mondeo 2004 ấy, nhưng lên gối mạnh chút nhé, vì nó cũng khá chắc đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng