Sử dụng Samsung Galaxy S2 trên Cerato

bhquang2000

Xe tải
Em mới nhịn ăn nhịn tiêu mua được cái đt Samsung Galaxy S2, có bác nào biết cách sử dụng trên Cerato giống như sử dụng IPhone thì giúp em cái.

matiz08

Xe điện
Sử dụng như IP là thế nào hả kụ? Là vụ kết nối để nghe nhạc à, nếu để nghe nhạc thì đơn giản, kụ mua dây nối khoản 20k để nối jua cổng AUX 3.5mm trên xe với trên điện thoại là nghe nhạc được thôi (ấn vào chứ AUX để chuyển sang nghe nhạc, đấy là trên xe KM2012 của em). Còn nghe qua bluetooth thì hình như kụ bật bluetooth của máy điện thoại lên trước, rồi tìm nút bluetooth trên xe, giữ một lúc để nó nhận điện thoại của kụ, chắc sẽ phải nhập code (code hình như là 0000), sau khi hiện chứ pair là đã có thể thoại và nghe nhạc trên oto qua bluetooth. Vụ mua dây nối thì kụ ra chỗ thương gia đỗ trên cầu giấy để mua, rẻ mà nghe cug được.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Hehe, cụ chủ thớt muốn nghe và điều chỉnh được âm thanh trên vô-lăng như iphone thì chỉ sài bluetooth được thoai, dây AUX thì muốn chuyển bài lại p' chuyển = điện thoại. iP nó ...tai tiếng nên được hầu hết các đầu CD/DVD hỗ trợ ợ (nhưng cable cắm cũng p' cắm thêm cả cổng usb nữa)